നിങ്ങൾക്ക് ശ്രമിക്കാവുന്ന 6 വേർഡ്പ്രസ്സ് ടിപ്പുകളും തന്ത്രങ്ങളും

ബിസിനസ്സ് ലോകത്ത് മത്സരം തുടരാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ് വെബ്സൈറ്റ് മാനേജുചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിച്ചേക്കാം. പ്രൊഫഷണൽ സൈറ്റുകൾ നിർമ്മിക്കുന്നതിന്, വേർഡ്പ്രസ്സ് ഏറ്റവും സാധാരണമായ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ഒന്നാണ്. ഈ ഉള്ളടക്ക മാനേജുമെന്റ് പ്ലാറ്റ്ഫോം ധാരാളം ഉപയോഗപ്രദമായ സവിശേഷതകൾ ഉപയോഗിച്ച് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഒരു തുടക്കക്കാരനാണെങ്കിൽ പോലും, നിങ്ങൾക്ക് മിനിറ്റുകൾക്കകം നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം വെബ്സൈറ്റ് സജ്ജമാക്കാൻ കഴിയും. വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോക്താക്കൾക്കായി പ്രൊഫഷണലുകളിൽ നിന്നുള്ള കുറച്ച് നുറുങ്ങുകളും തന്ത്രങ്ങളും ചുവടെ നൽകിയിരിക്കുന്നു.

1. Yoast SEO പ്ലഗ്-ഇൻ ഉപയോഗിക്കുക

പേര് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പോലെ, Yoast SEO, എസ്.ഇ.ഒ.യ്ക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു പ്ലഗിൻ ആണ്. ഈ ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ച്, തിരയൽ എഞ്ചിൻ ഒപ്റ്റിമൈസേഷനായി നിങ്ങളുടെ വെബ് പേജുകളും പോസ്റ്റുകളും വിശകലനം ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിയും. കീവേഡ് സാന്ദ്രത, വാക്യ ദൈർഘ്യം, മെറ്റാ വിവരണം എന്നിവ പോലുള്ള നിരവധി ഘടകങ്ങൾക്കായി ഈ പ്ലഗിന് നിങ്ങളുടെ ഉള്ളടക്കത്തെ ഗ്രേഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, കുറച്ച് പേരിടാൻ. അതിനാൽ, ഈ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലതാണ്.

2. നിങ്ങളുടെ ഇമേജുകൾ കം‌പ്രസ്സുചെയ്യുക

വലിയ വലുപ്പത്തിലുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ല ആശയമല്ല. അവ നിങ്ങളുടെ വെബ്‌പേജുകൾ ലോഡുചെയ്യാൻ കൂടുതൽ സമയമെടുക്കും. അതിനാൽ, ഇമേജുകൾ നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് കംപ്രസ് ചെയ്യുന്നതാണ് നല്ലത്. പ്രക്രിയ വേഗത്തിലാക്കാൻ, നിങ്ങൾക്ക് സ്മഷ് എന്ന മറ്റൊരു മികച്ച പ്ലഗ്-ഇൻ ഉപയോഗിക്കാം. നിങ്ങൾ‌ അപ്‌ലോഡുചെയ്യുമ്പോൾ‌ ഈ ഉപകരണം സ്വപ്രേരിതമായി കം‌പ്രസ്സുചെയ്യും. അതിനാൽ, ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം സമയം ലാഭിക്കാൻ കഴിയും.

3. ഒരു മൊബൈൽ സൗഹൃദ തീം ഉപയോഗിക്കുക

നിങ്ങൾക്ക് വേർഡ്പ്രസ്സ് പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്തണമെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങൾക്കായി ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക. മറ്റൊരു വിധത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ, മൊബൈൽ ഫോണുകൾ, ലാപ്ടോപ്പുകൾ, ഡെസ്ക്ടോപ്പ് കമ്പ്യൂട്ടറുകൾ എന്നിവ പോലുള്ള എല്ലാത്തരം ഉപകരണങ്ങളിലും നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് ശരിയായി തുറക്കണം.

മിക്ക ഡവലപ്പർമാരും ഡിസൈനർമാരും പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ഇന്നത്തെ വെബ്‌സൈറ്റുകൾ മൊബൈൽ സൗഹാർദ്ദപരമായിരിക്കണം, കാരണം 10 ൽ 6 ഉപയോക്താക്കൾ അവരുടെ മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങളിൽ വെബ് ബ്ര rowse സ് ചെയ്യുന്നു.

4. മികച്ച ഹോസ്റ്റിംഗ് പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

ഒരു ഹോസ്റ്റിംഗ് കമ്പനിയെ തിരയുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ സമയം എടുക്കുക. വിലകുറഞ്ഞ ദാതാവിനെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് പ്രലോഭനമാണെന്ന് തോന്നുമെങ്കിലും, ഇത് നിങ്ങൾക്ക് പ്രശ്‌നമുണ്ടാക്കാം. വിലകുറഞ്ഞ സെർ‌വറുകൾ‌ വളരെയധികം സൈറ്റുകൾ‌ ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു, ഇത് ലോഡ് സമയത്തെ മന്ദഗതിയിലാക്കുന്നു. അതിനാൽ, വിശ്വസനീയവും ന്യായയുക്തവുമായ വിലയുള്ള ഹോസ്റ്റിംഗ് പാക്കേജിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നതാണ് നല്ലത്.

5. ആന്തരിക ലിങ്കുകൾ സൃഷ്ടിക്കുക

നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന്റെ പേജുകൾ പരസ്പരം ബന്ധിപ്പിക്കുക എന്നതാണ് മറ്റൊരു പ്രധാന എസ്.ഇ.ഒ സാങ്കേതികത. മികച്ച റാങ്കിംഗിനായി നിങ്ങളുടെ വെബ് പേജുകൾ പരസ്പരം ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള മികച്ച സാങ്കേതികതയാണിത്. നിങ്ങളുടെ ലിങ്ക് പ്രസക്തമായ പേജുകൾ ഉറപ്പാക്കുക.

6. നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് പതിവായി ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുക

ഏതൊരു വെബ്‌സൈറ്റിന്റെയും ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വശം സുരക്ഷയാണ്. നിർഭാഗ്യവശാൽ, ഇത് ഏറ്റവും അവഗണിക്കപ്പെട്ട വശങ്ങളിലൊന്നാണ്. സുരക്ഷയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് പതിവായി ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.

പ്രതിമാസ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ബാക്കപ്പ് പ്ലഗ്-ഇൻ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുക മാത്രമാണ് നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത്. നിങ്ങളുടെ ബജറ്റിനെയും മുൻ‌ഗണനകളെയും അടിസ്ഥാനമാക്കി, നിങ്ങൾക്ക് ബാക്കപ്പ് പ്ലഗ്-ഇന്നിന്റെ സ or ജന്യ അല്ലെങ്കിൽ പണമടച്ചുള്ള പതിപ്പ് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സവിശേഷതകൾ ആസ്വദിക്കണമെങ്കിൽ, തീർച്ചയായും നിങ്ങൾ ഒരു പ്രീമിയം പ്ലഗ്-ഇൻ നിക്ഷേപിക്കണം.

ചുരുക്കത്തിൽ, നിങ്ങൾ ചില മികച്ച വേർഡ്പ്രസ്സ് നുറുങ്ങുകളും തന്ത്രങ്ങളും തേടുകയാണെങ്കിൽ, ഈ ലേഖനത്തിൽ നൽകിയിരിക്കുന്നവ നിങ്ങൾക്ക് പരിശോധിക്കാം. ഈ നുറുങ്ങുകൾ നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്സൈറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ ബ്ലോഗ് പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ സഹായിക്കും.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *