തുടക്കക്കാർക്കായി എളുപ്പത്തിലുള്ള വെബ് ഡിസൈൻ – വേർഡ്പ്രസ്സ് അധിഷ്ഠിത വെബ്‌സൈറ്റുകൾ

നിങ്ങളുടെ ചെറുകിട ഓൺലൈൻ ബിസിനസ്സിനായി വേർഡ്പ്രസ്സ് എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം

വേർഡ്പ്രസ്സ് ബ്ലോഗിംഗിനുള്ള ഒരു വേദി മാത്രമാണെന്ന തെറ്റായ ആശയം പല വ്യക്തികൾക്കും ഉണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, സത്യത്തിൽ, മറ്റ് കാര്യങ്ങൾ സംയോജിപ്പിക്കാൻ ഇത് വികസിപ്പിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ചില വെബ്-ഡിസൈനിംഗ് കമ്പനികൾ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉദ്ദേശിച്ച ഉദ്ദേശ്യങ്ങൾക്ക് അപര്യാപ്തമാണെന്ന് കരുതുന്നു. ചെറിയ മാറ്റങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ ഒരു ഡവലപ്പറെ ആശ്രയിക്കുന്ന വൻകിട കമ്പനികൾക്ക് വേർഡ്പ്രസ്സ് മികച്ച തിരഞ്ഞെടുപ്പായിരിക്കില്ലെങ്കിലും, മികച്ച രൂപഭാവമുള്ള താങ്ങാവുന്നതും കാര്യക്ഷമവും വഴക്കമുള്ളതുമായ ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോം തിരയുന്നവർക്ക് ഇത് അനുയോജ്യമാണ്.

വെബ്‌സൈറ്റുകൾ വേർഡ്പ്രസ്സിനെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രധാന കാരണങ്ങൾ ഇതാ:

ഓപ്പൺ സോഴ്‌സ് സോഫ്റ്റ്വെയർ

ചുരുക്കത്തിൽ, യാതൊരു വിലയും കൂടാതെ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഡ download ൺലോഡ് ചെയ്യാനും ഉപയോഗിക്കാനും കഴിയും. ഇത് പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നതും അതിന്റെ വിവരങ്ങൾ പങ്കിടാൻ തയ്യാറായതുമായ ഒരു കമ്മ്യൂണിറ്റിയിൽ നിന്നുള്ള പുതുമയെയും സൃഷ്ടിയെയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഒരു പുതുമുഖമാണെങ്കിൽ, ഒരു ഡവലപ്പർ നിങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് സൃഷ്ടിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിച്ചേക്കാം. നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സഹായം ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ, അത് ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ ലഭ്യമാണ്.

എളുപ്പത്തിലുള്ള ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ

മിക്ക വെബ് ഹോസ്റ്റിംഗ് കമ്പനികളും സുഗമമായ പ്രകടനം നൽകുന്നതിന് മറ്റ് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത സിസ്റ്റങ്ങൾക്കൊപ്പം വേർഡ്പ്രസ്സ് സജ്ജീകരിക്കുന്നതിനുള്ള വേഗതയേറിയതും എളുപ്പവുമായ മാർഗ്ഗങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഗ്രാൻഡ് തീമുകൾ

പണമടച്ചുള്ള തീമുകൾ‌ക്ക് പുറമേ, നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ രൂപം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ‌ കഴിയുന്ന നിരവധി മികച്ച സ theme ജന്യ തീമുകളിലേക്ക് നിങ്ങൾക്ക് പ്രവേശനം നേടാൻ‌ കഴിയും. വിദഗ്ദ്ധരായ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യമായ തീം തിരഞ്ഞെടുത്ത് അത് ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കാം അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങളും ഇഷ്ടങ്ങളും നിറവേറ്റുന്നതിന് തികച്ചും പുതിയ തീം സൃഷ്ടിക്കാം.

പ്ലഗിനുകൾ

പ്ലഗിനുകൾ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ കൂടുതൽ സവിശേഷതകൾ ചേർക്കാനും കഴിയും. ഉദാഹരണത്തിന്, നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിൽ ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു ചിത്രം ഉൾപ്പെടുത്താൻ ഉദ്ദേശിച്ചുള്ള പ്ലഗിന്നുകളുടെ വിശാലമായ ശേഖരം ഉണ്ട്. നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിൽ സംയോജിപ്പിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു പ്രത്യേക സവിശേഷത ഉണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് നിരവധി പ്ലഗിനുകൾ കണ്ടെത്താൻ കഴിയും, അവയിൽ പലതും സ are ജന്യമാണ്.

തിരയൽ എഞ്ചിൻ ഒപ്റ്റിമൈസേഷൻ

നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് എസ്.ഇ.ഒ സ friendly ഹൃദമാകുമ്പോൾ, അത് മികച്ച തിരയൽ എഞ്ചിൻ ഫലങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ തുടങ്ങും. വൈദഗ്ധ്യത്തിന്റെ ഈ മേഖലയിൽ സംഭവവികാസങ്ങൾ തുടരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, മികച്ച ഫലങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന വെണ്ടർമാരെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ ജാഗ്രത പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ പ്രകടനം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന്, വേർഡ്പ്രസ്സ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ലളിതവും സഹായകരവുമായ മാർഗ്ഗങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക.

ഉപയോക്തൃ സൗഹൃദ CMS

കാര്യക്ഷമമായ ഒരു ഉള്ളടക്ക മാനേജുമെന്റ് സിസ്റ്റം അല്ലെങ്കിൽ സി‌എം‌എസ് നിങ്ങളുടെ ഉള്ളടക്കം സ convenient കര്യപ്രദവും സമയബന്ധിതവുമായി എഡിറ്റുചെയ്യാനും പ്രസിദ്ധീകരിക്കാനും അനുവദിക്കുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് വേഡ് പരിചിതമാകുമ്പോൾ, ഒരു പ്രോഗ്രാമർ എന്ന നിലയിൽ നിങ്ങൾക്ക് മതിയായ അനുഭവം ഇല്ലെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ ഉള്ളടക്കം പരിഷ്കരിക്കുന്നത് എളുപ്പമാണ്.

വിപുലീകരണത്തിനുള്ള മുറി

വേർഡ്പ്രസ്സ് സഹായത്തോടെ, നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന നീളത്തിലേക്ക് നിങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റ് വിപുലീകരിക്കാൻ കഴിയും. ഇതിന് ഒരു പേജിൽ നിന്ന് ആരംഭിച്ച് ഇ-കൊമേഴ്‌സും സങ്കീർണ്ണമായ സവിശേഷതകളും ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു വലിയ വെബ്‌സൈറ്റിലേക്ക് വ്യാപിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സിന്റെ വികസനത്തിനായി നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *