നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് സൈറ്റ് ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നുണ്ടോ?

നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന്റെ ബാക്കപ്പുകൾ പതിവായി സൃഷ്ടിക്കുന്നത് നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് സുരക്ഷയ്ക്ക് എത്രത്തോളം പ്രധാനമാണെന്ന് വേർഡ്പ്രസ്സിൽ പുതിയ നിരവധി ആളുകൾക്ക് ഇതുവരെ മനസ്സിലായിട്ടില്ല. നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് അപ്രത്യക്ഷമാകുന്നതിൻറെ മന mind പ്രയാസകരമായ വേദന ഒഴിവാക്കാൻ ഇത് വേർ‌ഡ്പ്രസ്സ് സൈറ്റ് ഉടമകളെ സഹായിക്കുന്നു, മാത്രമല്ല പ്രായോഗിക പകർപ്പോ ബാക്കപ്പോ ഇല്ല. ഈ ഡൂംസ്ഡേ സാഹചര്യം ഒഴിവാക്കാൻ ചില വഴികൾ നോക്കാം!

എന്തുകൊണ്ടാണ്, വീണ്ടും, എനിക്ക് വേർഡ്പ്രസ്സ് ബാക്കപ്പുകൾ സൃഷ്ടിക്കേണ്ടത്?

നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന്റെ സെർവർ പ്രവർത്തനരഹിതമാവുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ പ്രവർത്തിച്ചതെല്ലാം അതിനൊപ്പം പോകും. നിങ്ങൾ വിൽപ്പന നടത്തുകയില്ല, നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിലേക്ക് സന്ദർശകരെയോ സൈനപ്പുകളെയോ ലഭിക്കുകയില്ല, ചുരുക്കത്തിൽ, സൈറ്റ് വീണ്ടും ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നതുവരെ നിങ്ങൾ ബിസിനസിന് പുറത്താണ്.

ഇത് വളരെ അപൂർവമായി മാത്രമേ സംഭവിക്കുന്നുള്ളൂ എന്ന് ചിന്തിക്കുന്നതിൽ തെറ്റ് വരുത്തരുത്. ഇത് ഒന്നിലധികം തവണ എനിക്ക് സംഭവിച്ചു, എനിക്ക് നിങ്ങളോട് പറയാൻ കഴിയും, ഇത് പരിഭ്രാന്തരായ സമയമാണ്.

നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് വേഗത്തിൽ ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നതിന് വിശ്വസനീയമായ ബാക്കപ്പുകളൊന്നുമില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ സ്‌ക്വയർ ഒന്നിലേക്ക് മടങ്ങും. സുഖകരമായ ചിന്തയല്ല.

വേർഡ്പ്രസ്സ് ഇത് യാന്ത്രികമായി ചെയ്യുന്നില്ലേ?

നിർബന്ധമില്ല. ഇത് നിറവേറ്റുന്നതിനുള്ള മാർഗങ്ങളുണ്ട്, അത് സാങ്കേതിക വൈദഗ്ദ്ധ്യം ആവശ്യമാണ്. അത് നിങ്ങളല്ലെങ്കിൽ, വായിക്കുക.

കൂടാതെ, വേർഡ്പ്രസ്സ് ബാക്കപ്പുകൾ പോകുന്നിടത്തോളം നിങ്ങളുടെ വെബ് ഹോസ്റ്റിന് നിങ്ങളുടെ പിന്നിലുണ്ടാകുമെന്ന് കരുതുന്നതിൽ തെറ്റ് വരുത്തരുത്. എല്ലായ്പ്പോഴും അല്ല. അവർ അങ്ങനെ ചെയ്യുന്നുവെന്ന് പറയുമ്പോൾ, ഹോസ്റ്റിംഗ് കമ്പനി ശരിയായ ബാക്കപ്പുകൾ ചെയ്യാതിരിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ചെയ്യാതിരിക്കാം എന്നത് എന്റെ അനുഭവമാണ്. എന്തുകൊണ്ടാണ് അത്തരം അവസരം സ്വീകരിക്കുന്നത്?

അപ്പോൾ നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച പരിഹാരം എന്താണ്? നിങ്ങൾക്ക് സാധ്യമായ എല്ലാ ചോയിസുകളിൽ നിന്നും, ഏതാണ് നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടത്, ഏതാണ് നിങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേകമായി ഇപ്പോൾ അനുയോജ്യമാണ്?

എന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ, നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് സുരക്ഷ ഉറപ്പാക്കാനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല മാർഗം ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് ബാക്കപ്പ് പ്ലഗിൻ ഉപയോഗിച്ചാണ്. ഇത് താരതമ്യേന വിലകുറഞ്ഞതും ഗംഭീരവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതുമായ ഒരു മാർഗമാണ്, ഒരു ദുരന്തമുണ്ടായാൽ നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് നിങ്ങൾക്ക് ലഭ്യമാണെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക.

ഏറ്റവും പുതിയ വേർഡ്പ്രസ്സ് റിലീസിനൊപ്പം തുടരാനും നിങ്ങളുടെ മറ്റെല്ലാ പ്ലഗിന്നുകൾക്കൊപ്പം നന്നായി പ്ലേ ചെയ്യാനും വേർഡ്പ്രസ്സ് ക്ലോണിംഗ് നടത്താനും കഴിവുകൾ പുന restore സ്ഥാപിക്കാനും പ്ലഗിൻ പതിവായി അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യണം. നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴെങ്കിലും ഒരു ഓഫ്‌ലൈൻ സൈറ്റ് പുനർ‌രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാൻ‌ താൽ‌പ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ‌, നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിനെ ക്ലോൺ ചെയ്യാനുള്ള കഴിവ് (പതിവ് ബാക്കപ്പുകൾ‌ക്ക് പുറമേ) ഉപയോഗപ്രദമാകും.

നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന്റെ പതിവ് ബാക്കപ്പുകൾ പ്രതിമാസം ഒരു തവണയെങ്കിലും ഉണ്ടാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക, അവ നിങ്ങളുടെ ഇമെയിലിലേക്കോ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു ഓഫ്‌ലൈൻ സംഭരണത്തിലേക്കോ അയയ്ക്കുക. (പലരും ആമസോൺ എസ് 3 ഉപയോഗിക്കുന്നു.)

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *