നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റിനായി നാല് മികച്ച വേർഡ്പ്രസ്സ് കാഷിംഗ് പ്ലഗിനുകൾ

ഇപ്പോഴത്തെ പ്രായം ഇന്റർനെറ്റിന്റെ പ്രായമാണ്. ഈ വൈവിധ്യമാർന്ന ഉപകരണം ഇല്ലെങ്കിൽ, ജീവിതം ഇന്നത്തെ പോലെ സങ്കൽപ്പിക്കാൻ ശരിക്കും ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. അതിനാൽ, നിങ്ങൾ നിർമ്മിക്കുന്ന വെബ്‌സൈറ്റുകളും വേഗത്തിൽ ലോഡുചെയ്യണം, അതുപോലെ തന്നെ ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ കാര്യത്തിലും അങ്ങനെ തന്നെ. ഈ ഘട്ടത്തിൽ, വേഗത കുറഞ്ഞ വെബ്‌സൈറ്റ് ഭയാനകമായ ഉപയോക്തൃ അനുഭവത്തിന് ശക്തമായ കാരണമാകുമെന്ന് നിങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കും. കൂടാതെ, ഇത് നിങ്ങളുടെ തിരയൽ എഞ്ചിൻ റാങ്കിംഗിൽ ഭയങ്കരമായ സ്വാധീനം ചെലുത്തും.

ഭാഗ്യവശാൽ, ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റ് ഉടമ അല്ലെങ്കിൽ മാനേജർ എന്ന നിലയിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു കാഷിംഗ് പ്ലഗിൻ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും, അത് ലോഡ് സമയം ഗണ്യമായി കുറയ്‌ക്കും. വേർഡ്പ്രസ്സ് ഒരു ഡാറ്റാബേസ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിനാൽ, നിങ്ങൾ ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റ് അഭ്യർത്ഥിക്കുമ്പോഴെല്ലാം, നിങ്ങൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഡാറ്റാബേസിൽ നിന്ന് സി‌എസ്‌എസ്, ഇമേജുകൾ, ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് എന്നിവ നേടുന്നു.

വേർഡ്പ്രസ്സ് ചലനാത്മകമായതിനാൽ, ഡാറ്റാബേസിൽ നിന്ന് എല്ലായ്‌പ്പോഴും ഉള്ളടക്കം അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ ഇത് നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിനെ മന്ദഗതിയിലാക്കാം. ഒരു കാഷെ നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ സ്റ്റാറ്റിക് പതിപ്പ് സൃഷ്‌ടിക്കുകയും നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിനെ വളരെ വേഗത്തിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ ലേഖനത്തിൽ, നിങ്ങളുടെ ഹോസ്റ്റ് അപ്‌ഗ്രേഡുചെയ്യാതെ തന്നെ വേർഡ്പ്രസിനായി ലഭ്യമായ ഏറ്റവും മികച്ച ക്ലാസ് കാഷിംഗ് വേർഡ്പ്രസ്സ് പ്ലഗിനുകൾ പ്രൊഫൈൽ ചെയ്യാം.

W3 ആകെ കാഷെ

ഇത് വളരെ ശക്തമായ കാഷിംഗ് പ്ലഗിൻ ആണ്, അത് നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം ഓപ്ഷനുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, മാത്രമല്ല ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ചില പ്രധാന വെബ്‌സൈറ്റുകളിൽ ഇത് വളരെ പ്രചാരത്തിലുണ്ട്. നിരവധി ലോക സ്റ്റാൻ‌ഡേർഡ് വെബ്‌സൈറ്റുകൾ‌ക്കായുള്ള വേർ‌ഡ്പ്രസ്സ് ഡെവലപ്മെൻറ് ലോകത്ത് ഇത് ഒരു പോകാനുള്ള ഓപ്ഷനാണ്. ഈ കാഷിംഗ് പ്ലഗിന് പേജുകൾ, വേർഡ്പ്രസ്സ് ഡാറ്റാബേസ്, ഒബ്ജക്റ്റുകൾ എന്നിവ കാഷെ ചെയ്യാൻ കഴിയും, ബ്ര the സർ അറ്റത്തും കാഷെചെയ്യൽ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. സി‌എസ്‌എസ്, ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് മിനിഫിക്കേഷൻ എന്നിവയ്ക്കുള്ള ഉപയോഗവും സമർപ്പിത സെർവറുകൾ, ഉള്ളടക്ക ഡെലിവറി നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ, വെർച്വൽ പ്രൈവറ്റ് സെർവറുകൾ എന്നിവയുമായുള്ള അനുയോജ്യത എന്നിവയും മറ്റ് വൈവിധ്യമാർന്ന സവിശേഷതകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഉയർന്ന ട്രാഫിക് വെബ്‌സൈറ്റുകൾക്കായി ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ കാരണം ഇതാണ്. ഫ്ലിപ്പ് വശത്ത്, ഉയർന്ന എണ്ണം ഓപ്ഷനുകൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ പുതിയ ഉപയോക്താവിനെ ഭയപ്പെടുത്തും, പക്ഷേ അത് യഥാർത്ഥത്തിൽ കാഷെ പ്ലഗിൻ നിർമ്മിച്ചതല്ല.

WP റോക്കറ്റ്

പ്രീമിയം പ്ലഗിൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വിവേകമുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക്, WP റോക്കറ്റ് വേഗതയും ലാളിത്യവും സമന്വയിപ്പിക്കുന്നു. ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ കഴിഞ്ഞാലുടൻ പേജ് കാഷെചെയ്യൽ സജീവമാകുന്നതിനാൽ ഉപയോക്തൃ പങ്കാളിത്തം ഏറ്റവും കുറവാണ്. കാഷെ പ്രീലോഡിംഗും അഭ്യർത്ഥനയിലുള്ള ചിത്രങ്ങളും ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ മാത്രം നടപ്പിലാക്കുന്നു. WP റോക്കറ്റ് ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ഭാരം കുറഞ്ഞ HMML, CSS, Javascript എന്നിവ നടപ്പിലാക്കാൻ കഴിയും.

ഈ പ്ലഗിൻ ഇ-കൊമേഴ്‌സ് പ്ലഗിന്നുകളുമായി പൂർണ്ണമായും പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഇ-കൊമേഴ്‌സ് വെബ്‌സൈറ്റിൽ WP റോക്കറ്റ് ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും. ഇത് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് വളരെ എളുപ്പവും ഡെവലപ്പർ ഫ്രണ്ട്‌ലിയുമാണ് എന്നതിനപ്പുറം നിങ്ങൾക്ക് DNS മുൻ‌കൂട്ടി കണ്ടെത്താനും കഴിയും.

WP സൂപ്പർ കാഷെ

മുമ്പത്തെ പ്ലഗിനുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ഡബ്ല്യു 3 ടോട്ടൽ കാഷെ ഉള്ളത്ര ഓപ്ഷനുകൾ ഇല്ലാത്തതിനാൽ ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനകാര്യങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നത് എളുപ്പമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, എളുപ്പത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നിലധികം ടാബുകൾ ഉണ്ട്. ഇത് പ്രൊഫഷണലുകൾക്കും പുതിയ WP ഉപയോക്താക്കൾക്കും ഒരു ലളിതമായ സജ്ജീകരണമാക്കി മാറ്റുന്നു. WP സൂപ്പർ കാഷെ ഉപയോഗിച്ച്, ലോഗിൻ ചെയ്യാത്ത ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അല്ലെങ്കിൽ പാസ്‌വേഡ് പരിരക്ഷിത പേജോ പോസ്റ്റോ കാണാത്ത ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പോലുള്ള വെബ്‌സൈറ്റിലെ എല്ലാ സന്ദർശകർക്കും ഒരു സ്റ്റാറ്റിക് HTML ഫയൽ സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും. നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്സൈറ്റിൽ.

ഈ പ്ലഗിൻ മൂന്ന് അടിസ്ഥാന വഴികളിലൂടെ ഫയലുകൾ കാഷെ ചെയ്യുന്നു – സൂപ്പർ കാഷെഡ് സ്റ്റാറ്റിക് ഫയലുകൾ (പി‌എച്ച്പി പൂർണ്ണമായും ബൈപാസ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു), സൂപ്പർ കാഷെ ചെയ്ത സ്റ്റാറ്റിക് ഫയലുകൾ (പി‌എച്ച്പി നൽകുന്നത്), ലെഗസി കാഷിംഗ്. നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ ഏതെല്ലാം വിഭാഗങ്ങൾ കാഷെ ചെയ്യാമെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കാനും കഴിയും. കൂടാതെ, ഈ പ്ലഗിൻ ഉപയോഗിച്ച് പെട്ടെന്നുള്ള ട്രാഫിക് സ്പൈക്കുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാനും കഴിയും. WP സൂപ്പർ കാഷെ ഉപയോഗിച്ച് നിർദ്ദിഷ്ട ഇടവേളകളിൽ നിങ്ങളുടെ കാഷെ ഫയലുകൾ ഇല്ലാതാക്കാൻ കഴിയും എന്നതാണ് ഏറ്റവും മികച്ച ഭാഗം. സൂപ്പർ കാഷെ ചെയ്ത സ്റ്റാറ്റിക് ഫയലുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഫയലുകൾ പ്രീ-ലോഡ് ചെയ്യാനും കഴിയും.

WP വേഗതയേറിയ കാഷെ (സ + ജന്യ + പ്രീമിയം)

ഈ പ്ലഗിൻ ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് കാഷെ പ്ലഗിൻ ആണ്, അത് സന്ദർശകർക്ക് വേഗത്തിലുള്ള ബ്ര rows സിംഗ് അനുഭവം നൽകുന്നു. ഇത് സജ്ജീകരിക്കാൻ എളുപ്പവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതുമായതിനാൽ, ഡൈനാമിക് വേർഡ്പ്രസ്സ് ബ്ലോഗിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള സ്റ്റാറ്റിക് HTML ഫയലുകൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും. ഒരു കാഷെ കാലഹരണപ്പെടൽ സവിശേഷത വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം ഈ കാഷെ പ്ലഗിൻ സ്വപ്രേരിതമായി .htaccess ഫയൽ പരിഷ്‌ക്കരിക്കുന്നു. ഈ കാഷെ മോഡ്_റൈറൈറ്റ് ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് കാഷെ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഏറ്റവും വേഗതയേറിയ രീതിയാണ്, മാത്രമല്ല സിഡിഎൻ, എസ്എസ്എൽ എന്നിവയെ പിന്തുണയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *