വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള 5 ലളിതമായ ഘട്ടങ്ങൾ

വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള നിങ്ങളുടെ തീരുമാനം വലിയ സ്വാധീനം ചെലുത്തും. വെബിൽ ചലനാത്മക സൈറ്റുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള കീകളിലൊന്നാണ് ഇത്. നിരവധി ഹോസ്റ്റിംഗ് ദാതാക്കളുണ്ട്, അവരിൽ ഭൂരിഭാഗവും വേർഡ്പ്രസ്സ് നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ള മിനിമം ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റുന്നു, എന്നിട്ടും അവരിൽ ഒരു ന്യൂനപക്ഷം നിങ്ങൾ തിരയുന്ന സേവന നിലവാരം നിങ്ങൾക്ക് നൽകും. എന്നിരുന്നാലും, ശരിയായ വില, ഹൈലൈറ്റുകൾ, പ്രകടനം, പിന്തുണ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് പ്രശ്‌നകരമാണ്, അതിനാൽ തന്നിരിക്കുന്ന ഘട്ടങ്ങൾക്ക് ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് എടുക്കാം.

ഘട്ടം 1. വിശ്വസനീയമായ ഹോസ്റ്റിംഗ് കമ്പനി കണ്ടെത്തുക.

നിങ്ങൾക്ക് വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയുന്നതും വളരെയധികം ചിലവാക്കാത്തതുമായ അസാധാരണ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് കണ്ടെത്തുന്നതിന്, നിങ്ങളുടെ തിരയലിൽ ഈ ഘടകങ്ങൾ പരിഗണിക്കാം.

 • സാങ്കേതിക പിന്തുണ. ഒരേ പാക്കേജ് ഉപയോഗിക്കുന്ന കുറച്ച് വ്യക്തികളുമായി സംസാരിക്കുക. ഏറ്റവും പുതിയ കണ്ടുപിടുത്തങ്ങൾ, പി‌എച്ച്പിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ രൂപം, ബാക്കെൻഡ് ക്രമീകരിക്കുക, സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തൽ, ഡാറ്റാബേസ് അനുസരിച്ച് ലോഡ് കൈകാര്യം ചെയ്യൽ എന്നിവ പരിഗണിക്കേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്.

 • സ്ഥലം, കൈമാറ്റം, വേഗത. ഈ ദിവസങ്ങളിൽ, പ്രൊമോട്ടിംഗ് കമ്പനികൾ "പരിധിയില്ലാത്ത ഇടം", "പരിധിയില്ലാത്ത ബാൻഡ്‌വിഡ്ത്ത്" എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഹോസ്റ്റ് ഓരോ വ്യക്തിക്കും ഉപയോഗിക്കാനുള്ള സ്ഥലത്തിനും ബാൻഡ്‌വിഡ്ത്തിനും ഒരു പ്രത്യേക പരിധി നൽകുന്നത് നന്നായിരിക്കും. അതുപോലെ, ഓരോ സെർവറിലും നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് എത്ര വേഗത്തിൽ ലോഡുചെയ്യുന്നുവെന്ന് നിരീക്ഷിക്കുക.

 • വില. ഹോസ്റ്റുകളിൽ വില സാധാരണയായി വ്യത്യാസപ്പെടുന്നു, പ്രത്യേകിച്ച് പങ്കിട്ട റെക്കോർഡുകൾക്ക്. എന്നിരുന്നാലും കൂടുതൽ ചെലവേറിയത് പൊതുവെ മികച്ചതല്ല, അതിനാൽ ചെലവ് മാത്രം കണക്കിലെടുത്ത് ഒരു സെർവർ തിരഞ്ഞെടുക്കരുത്. മധ്യത്തിൽ കുറച്ച് വിലയ്ക്ക് പോകാൻ ശ്രമം.

• പിന്തുണ. ഏത് ഹോസ്റ്റാണ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, പിന്തുണാ വിഭാഗം ഉപയോഗിച്ച് പരീക്ഷിക്കുക. നിങ്ങളെ ബാധിക്കുന്ന സമയപരിധി, അവരുടെ ഉൾക്കാഴ്ച, മനോഭാവം എന്നിവ നിങ്ങൾക്ക് പരിശോധിക്കാം.

ഘട്ടം 2. നിയന്ത്രിത, പങ്കിട്ട, വിപിഎസ് അല്ലെങ്കിൽ സമർപ്പിത ഹോസ്റ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

ഹോസ്റ്റിംഗിനായി നിങ്ങൾ സൈൻ-അപ്പ് ചെയ്യാൻ പോകുമ്പോൾ, പങ്കിട്ട, വിപിഎസ് (വെർച്വൽ പ്രൈവറ്റ് സെർവർ), സമർപ്പിത അല്ലെങ്കിൽ നിയന്ത്രിത ഹോസ്റ്റിംഗ് എന്നിവയിൽ ഏതെങ്കിലും വാങ്ങണം. ഈ നിബന്ധനകളിൽ ഓരോന്നും എന്താണ് അർത്ഥമാക്കുന്നതെന്ന് നമുക്ക് അന്വേഷിക്കാം:

 • നിയന്ത്രിത വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ്. ഇത് പൊതുവെ പുതിയ ആശയമാണ്, നിയന്ത്രിത വേർഡ്പ്രസ്സ്-ഹോസ്റ്റിംഗ് മേഖലയിലെ ഇപ്പോഴത്തെ പയനിയർമാർ വളരെയധികം മുന്നേറി.

 • പങ്കിട്ട ഹോസ്റ്റിംഗ്. ഇത് ഏറ്റവും ചെലവേറിയതും പ്രധാനപ്പെട്ടതുമായ ചോയിസാണ് – മാത്രമല്ല ആരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള അസാധാരണമായ ഒരു സ്ഥലമാണിത്. ഇതോടെ, നിങ്ങൾക്കും അതേ സെർവർ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇതര ക്ലയന്റുകൾക്കുമിടയിൽ സെർവറിന്റെ അസറ്റുകൾ – മെമ്മറി, കമ്പ്യൂട്ടേഷണൽ പവർ, മുതലായവ നിങ്ങൾ പങ്കിടും.

 • വിപിഎസ് (വെർച്വൽ പ്രൈവറ്റ് സെർവർ) ഹോസ്റ്റിംഗ്. ഇതിൽ നിങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം പ്രത്യേക സെഗ്‌മെന്റിനെ സുരക്ഷിതവും നിലനിർത്തുന്നതുമായ മെമ്മറിയും കമ്പ്യൂട്ടേഷണൽ പവറും ഉപയോഗിച്ച് ഒരു സെർവറിൽ വിഭജിക്കും. അതിവേഗം വളരുന്ന സൈറ്റുകൾക്ക് ഇത് അനുയോജ്യമാണ്.

 • സമർപ്പിത ഹോസ്റ്റിംഗ്. സ്ഥാപിതമായ വൻകിട ബിസിനസ്സുകൾ ഇത് ഉപയോഗിക്കുകയും ഉയർന്ന ട്രാഫിക് വെബ്‌സൈറ്റുകൾ, സിപിയു-തീവ്രമായ വെബ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ അല്ലെങ്കിൽ സങ്കീർണ്ണമായ ഡാറ്റാബേസുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന ക്ലയന്റുകളെ പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

ഘട്ടം 3. മികച്ച വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് ദാതാക്കളിൽ ഒന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

നിർദ്ദേശിച്ച ചില വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് ദാതാക്കളുടെ വിവരണങ്ങൾ ഇതാ:

 • നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം വേർഡ്പ്രസ്സ് ഇൻസ്റ്റാളേഷന്റെ സാങ്കേതിക വിശദാംശങ്ങളും അസാധാരണമായി മെച്ചപ്പെടുത്തിയ സെർവർ കോൺഫിഗറേഷനുകളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന നിയന്ത്രിത വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗിനാണ് WPEngine.

 • ഗുണനിലവാരം, വേഗത, സുരക്ഷ എന്നിവയ്‌ക്കായുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ മോഡലുകൾ / പതിപ്പുകളിലേക്ക് അതിന്റെ സെർവറുകളും സോഫ്റ്റ്വെയറുകളും നിരന്തരം അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്ന വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗിനാണ് സൈറ്റ് ഗ്ര round ണ്ട്. സ daily ജന്യ ദൈനംദിന ബാക്കപ്പുകൾ, സ setup ജന്യ സജ്ജീകരണവും കൈമാറ്റവും, ഒരു സ domain ജന്യ ഡൊമെയ്ൻ നാമം, ഒറ്റ-ക്ലിക്ക് ഇൻസ്റ്റാളുകൾ, 30 ദിവസത്തെ പണം മടക്കിനൽകുന്നതിനുള്ള ഗ്യാരണ്ടി, കൂടാതെ രണ്ട് ടെലിഫോൺ വഴിയും 24/7 സഹായം ഉൾപ്പെടെ വ്യവസായത്തിൽ ഏറ്റവും എളുപ്പത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്ന സാങ്കേതിക പിന്തുണ എന്നിവയും ഇത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഒപ്പം തൽക്ഷണ ചാറ്റ് സേവനങ്ങളും.

 • വെബ് ഡിസൈനർമാർക്കും ഡവലപ്പർമാർക്കും ഡിജിറ്റൽ സംരംഭകർക്കും പുതുമകൾക്കും വെബ് ഹോസ്റ്റിംഗ് നൽകുന്നതിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്ന വിപിഎസ് വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗിനുള്ളതാണ് മീഡിയ ടെമ്പിൾ. മികച്ച 24/7 ഉപഭോക്തൃ പിന്തുണ ഉൾപ്പെടെ, ഒരു ലക്ഷത്തിലധികം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മത്സരാധിഷ്ഠിത വിലയിൽ ദൃ solid വും മികച്ചതും അളക്കാവുന്നതുമായ സെർവറുകൾ നൽകുന്നു.

 • നിർദ്ദിഷ്ട സമർപ്പിത ഹോസ്റ്റിംഗ് ദാതാക്കളെ ശരിയായി നിർദ്ദേശിക്കുന്നതിനായി പ്രധാനപ്പെട്ട ആഴങ്ങളിലേക്ക് കുതിച്ചുകയറാൻ ഒരു തുടക്കക്കാരന്റെ ഗൈഡ് നല്ല സ്ഥലമാണെന്ന വസ്തുത കണക്കിലെടുത്ത് നിർദ്ദിഷ്ട സമർപ്പിത വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് ഇല്ല.

ഘട്ടം 4. ഹോസ്റ്റിംഗിനായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്ത് നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്സൈറ്റ് നിർമ്മിക്കുക.

ഏതെങ്കിലും വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ് ഹോസ്റ്റിംഗ് പാക്കേജുകൾ വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ ആവശ്യങ്ങൾ നിങ്ങൾ വിലയിരുത്തേണ്ടതുണ്ട്. ഇത് ധാരാളം പണം ലാഭിക്കാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കും. ഏത് തരത്തിലുള്ള വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ് ഹോസ്റ്റിംഗാണ് നിങ്ങൾ തിരയുന്നതെന്ന് അറിഞ്ഞ ശേഷം, നിരവധി ദാതാക്കളെ കണ്ടെത്താൻ നിങ്ങൾ വിശദമായ തിരയൽ നടത്തേണ്ടതുണ്ട്.

ദാതാക്കളെ കണ്ടെത്തിയതിനുശേഷം, സവിശേഷതകൾ, വില, ഉപഭോക്തൃ സേവന നില എന്നിവ കണക്കിലെടുത്ത് അവർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പാക്കേജുകൾ താരതമ്യം ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ആരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഈ മാനദണ്ഡങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നിങ്ങൾക്കും നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിനും അനുയോജ്യമായ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ് ഹോസ്റ്റിംഗ് ദാതാവിനെ തീരുമാനിക്കാൻ സഹായിക്കും. തുടർന്ന് ഹോസ്റ്റുചെയ്യുക, എഴുന്നേറ്റ് നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്സൈറ്റ് നിർമ്മിക്കാൻ നീങ്ങുക.

ഘട്ടം 5. മികച്ച വേർഡ്പ്രസ്സ് തീമുകൾ വാങ്ങുക.

ഹാക്ക്‌നീഡ് തീമുകളിൽ മടുത്തതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് പ്രീമിയം ഉള്ളവ പരിശോധിക്കാം. ഇതിന് കുറച്ച് ഡോളർ കൂടി ചിലവാകും എന്നാൽ നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് അദ്വിതീയമായിരിക്കും. അതിനാൽ, അടുത്ത ഘട്ടം ഏറ്റവും വിശ്വസനീയമായതും മികച്ചതുമായ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കായി നോക്കുക എന്നതാണ്. ചുവടെയുള്ള ആദ്യ നിരയിലുള്ള വേർഡ്പ്രസ്സ് തീമുകളിൽ ഒന്ന് നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ കഴിയും:

a. തെമിഫൈ ചെയ്യുക. ഒരു കോഡ് ആവശ്യപ്പെടാതെ ലളിതവും വേഗത്തിലുള്ളതുമായ ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കൽ ഇതിലുണ്ട്. ഇതിന് അടിസ്ഥാന ഓപ്ഷനുകൾ പാനൽ ഉള്ളതിനാൽ നിങ്ങളുടെ തീമിന്റെ ക്രമീകരണങ്ങളും ശൈലികളും ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും. 79 ഡോളർ അംഗത്വവും പ്ലഗിന്നുകളും ഉള്ള $ 49 വില.

b. ഗംഭീരമായ തീമുകൾ. ഇതിന് നിങ്ങൾക്ക് എൺപത്തിയഞ്ച് അത്ഭുതകരമായ തീമുകൾ ഉണ്ട്. നിലവിൽ 260,000 ഉപഭോക്താക്കളുണ്ട്, അംഗത്വ ഫീസും പ്ലഗിന്നുകളും 69 with ആണ്.

സി. iThemes. അസാധാരണമായ തീമുകളും ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ബാക്കപ്പ് ബഡ്ഡി പോലുള്ള പ്ലഗിന്നുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം ദാതാക്കളിൽ ഇത് വേറിട്ടുനിൽക്കുന്നു. ഇത് member 80 അംഗത്വ ഫീസുള്ള $ 80 ന്.

ഏതാണ്ട് സമാന സേവനം നൽകുന്നതും എന്നാൽ സവിശേഷമായ ഉൽപ്പന്ന ഏറ്റുമുട്ടലുകൾ നൽകുന്നതുമായ ധാരാളം ഹോസ്റ്റിംഗ് കമ്പനികളുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് അവിടെ അവസാനിക്കുന്നില്ല. നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ കണ്ടുമുട്ടിയ പദങ്ങളും വെബ്‌സൈറ്റിനെക്കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങളും പോലുള്ള ചില ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നിങ്ങൾക്ക് നേരിടേണ്ടിവരും. പകലും രാത്രിയും എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും നിങ്ങൾക്ക് പിന്നിൽ നിന്ന് മികച്ച സഹായം നേടാനാകുമെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമെങ്കിൽ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഹോസ്റ്റിംഗ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് വളരെ എളുപ്പമാണ്.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *