വേർഡ്പ്രസ്സ് വികസന സേവനങ്ങൾ

ബിസിനസ്സിനായി ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് സൃഷ്‌ടിച്ച് നിയന്ത്രിക്കുക എന്ന ആശയം നിങ്ങളെ ഭയപ്പെടുത്തുന്നുണ്ടോ? ഉണ്ടെങ്കിൽ, വേർഡ്പ്രസ്സ് വികസനം നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ പരിഹാരമാണ്. വേർഡ്പ്രസ്സ് ഡവലപ്പർമാരെ നിയമിക്കുക, അവർ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ എളുപ്പമുള്ള അദ്വിതീയ ബിസിനസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റും ബ്ലോഗുകളും സൃഷ്ടിക്കും. മിക്ക ചെറുകിട, ഇടത്തരം ബിസിനസുകൾക്കും ഒരു സാങ്കേതിക അറിവ് ആവശ്യമാണെന്ന് അവർ കരുതുന്നതിനാൽ ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് മാനേജുചെയ്യുന്നതിൽ സംശയമുണ്ട്. ഉള്ളടക്ക മാനേജുമെന്റ് സിസ്റ്റങ്ങളിലെ മാർക്കറ്റ് ലീഡറായി വേർഡ്പ്രസിന്റെ വരവോടെ, വെബ്‌സൈറ്റുകൾ വികസിപ്പിക്കുന്നതും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതും കുട്ടികളുടെ കളിയായി മാറി.

വലിയ കോർപ്പറേഷനുകളും ചെറുകിട ബിസിനസ്സുകളും അവരുടെ ബ്ലോഗുകളും വെബ്‌സൈറ്റുകളും മാനേജുചെയ്യാൻ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. Yahoo ബ്ലോഗ്, ഇബേ ബ്ലോഗ്, വാൾസ്ട്രീറ്റ് ജേണൽ, സോണി കോർപ്പറേഷനുകൾ എന്നിവ ചില വലിയ പേരുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു, അവ അവരുടെ ദൈനംദിന ബിസിനസിൽ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. വേർഡ്പ്രസ്സ് വികസന സേവനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഈ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് മറ്റ് ബിസിനസ്സുകളിലേക്ക് ചേർക്കുക, ഇത് വെബ് വികസനത്തിനുള്ള ഒരു ആരാധനാ ഉപകരണമായി മാറുന്നു.

ലോകമെമ്പാടും, നിരവധി ഓഫ്‌ഷോർ വികസന കേന്ദ്രങ്ങളുണ്ട്, അവ ചെറുകിട, വലിയ സംരംഭങ്ങൾക്ക് വേർഡ്പ്രസ്സ് സേവനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങളുടെ വികസന ആവശ്യകതകൾ ഈ കേന്ദ്രങ്ങളിലേക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ource ട്ട്‌സോഴ്‌സ് ചെയ്യാനും മത്സര വിലകളിൽ വെബ്‌സൈറ്റുകളും ബ്ലോഗുകളും വികസിപ്പിക്കാനും നിങ്ങൾക്ക് കഴിയും. ഈ ഓഫ്‌ഷോർ വികസന കേന്ദ്രങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഇഷ്‌ടാനുസൃത വികസന പ്രോജക്റ്റുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന വിദഗ്ദ്ധരായ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഡവലപ്പർമാരെ നിയമിക്കുന്നു.

വേർഡ്പ്രസ്സ് വികസന സേവനങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ

  • നിങ്ങൾക്ക് ഒരു റഫറൻസിലൂടെ പോകാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, വേർഡ്പ്രസ്സ് പ്രോഗ്രാമർമാരെ നിയമിക്കുന്നതിനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല മാർഗ്ഗമാണിത്. അത്തരം റഫറൻസുകൾക്കായി നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കളോടും സഹപ്രവർത്തകരോടും ചോദിക്കുക, ഇത് ചെയ്യുന്നത് നിങ്ങളെ പ്രൊഫഷണൽ കമ്പനികളിലേക്ക് നയിക്കും.
  • വേർഡ്പ്രസ്സ് വികസന സേവനങ്ങൾ നിയമിക്കുമ്പോൾ കമ്പനിയുടെ പോർട്ട്ഫോളിയോ തിരയുക. നിങ്ങളുടെ സ്വഭാവത്തിന്റെ പ്രോജക്റ്റുകൾ ടീം മുമ്പ് കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് നിങ്ങൾ ഉറപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ട്. നിരവധി കമ്പനികളുണ്ട്, അവ ഉയർന്ന ക്ലെയിമുകൾ ഉന്നയിക്കുന്നുവെങ്കിലും ഫലങ്ങൾ നൽകുന്നതിൽ പരാജയപ്പെടുന്നു. ഒരു പോർട്ട്‌ഫോളിയോ അവർ ചെയ്യുന്ന ജോലിയുടെ ഒരു പ്രതീതി നിങ്ങൾക്ക് നൽകും.
  • നിങ്ങളുടെ ജോലി ource ട്ട്‌സോഴ്‌സ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് ടീമിനെ നേരിട്ട് അഭിമുഖം നടത്തുക. ഇത് വളരെ പ്രധാനമാണ്, കാരണം output ട്ട്‌പുട്ട് മറ്റെന്തിനെക്കാളും വ്യക്തിഗത ഡവലപ്പറുടെ കഴിവുകളെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കും. അവരുടെ പദ്ധതി വിശദമായി വിവരിക്കാൻ അവരോട് ആവശ്യപ്പെടുക, സാങ്കേതിക പദങ്ങൾ വിവരിക്കരുത്, അത് നിങ്ങൾക്ക് ഗ്രീക്ക് ഭാഷയായി തോന്നാം.
  • വികസനത്തിനായി നിങ്ങൾ നിയമിക്കുന്ന കമ്പനി വികസനത്തിന് ശേഷം പിന്തുണ നൽകുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക. വളരെ നന്നായി വികസിപ്പിച്ച ബ്ലോഗുകളും വെബ്‌സൈറ്റുകളും പോലും തുടക്കത്തിൽ ചില പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനാൽ ഇത് വളരെ പ്രധാനമാണ്. കൂടാതെ, ചാറ്റുകൾ, ഫോൺ കോളുകൾ, ഇമെയിൽ മുതലായവയിൽ അവർ നൽകുന്ന പിന്തുണ പരിശോധിക്കുക.
  • നിങ്ങളുടെ വികസനത്തിനായി ഈ കമ്പനികൾ നിങ്ങളിൽ നിന്ന് ഈടാക്കുന്ന ഫീസുകളെക്കുറിച്ച് ഒരു മാർക്കറ്റ് ഗവേഷണം നടത്തുക. ഒരെണ്ണം സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കുറച്ച് കമ്പനികളുടെ വിലകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ പ്രോജക്റ്റുകൾ our ട്ട്‌സോഴ്‌സ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു ബജറ്റ് പരിഹരിച്ച് അതിൽ ഉറച്ചുനിൽക്കുക. ചില കമ്പനികൾ അവിശ്വസനീയമാംവിധം കുറഞ്ഞ വിലകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്തേക്കാം, കൂടാതെ നിങ്ങൾക്ക് പ്രൊഫഷണലല്ലാത്ത ജോലി നൽകാമെന്നതിനാൽ അവ ഒഴിവാക്കുക എന്നതാണ് ഏറ്റവും മികച്ച കാര്യം.

ഈ നുറുങ്ങുകൾ മനസ്സിൽ സൂക്ഷിക്കുന്നത് മികച്ച വേർഡ്പ്രസ്സ് വികസന സേവനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന കമ്പനികളെ നിയമിക്കുന്നതിനും അദ്വിതീയ വെബ്‌സൈറ്റുകളും ബ്ലോഗുകളും നേടുന്നതിനും അത്തരം സേവനങ്ങൾക്കും നിങ്ങളെ സഹായിക്കും, http://www.evontech.com/wordpress-development.html സന്ദർശിക്കുക.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *