നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് ബ്ലോഗ് വെബ്സൈറ്റിൽ സംഗീതമോ ഓഡിയോയോ വേണോ?

നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്സൈറ്റ് നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനെ ആശ്രയിച്ച്, നിങ്ങളുടെ വായനക്കാർക്ക് സംഗീതം ലഭിക്കാൻ നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ടേക്കാം. നിങ്ങൾ ഒരു സംഗീതജ്ഞനാണെങ്കിൽ സംഗീതം ഒരു സ്വാഭാവിക ഘടകമാണ്. ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർക്കും മറ്റുള്ളവർക്കും സംഗീതം ചേർക്കുന്നത് നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന്റെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാക്കാൻ സഹായിക്കും. കാര്യങ്ങൾ വിശദീകരിക്കുന്നതിനോ ചർച്ച ചെയ്യുന്നതിനോ ബ്ലോഗർമാർ ഓഡിയോകൾ ചേർക്കാൻ തുടങ്ങി.

ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റിലേക്ക് ഓഡിയോ ചേർക്കുന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടാണോ?

നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നിന്ന് എം‌പി 3, മിഡി, വാവ് മ്യൂസിക് ഫയലുകൾ നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റിലേക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ചേർക്കാൻ കഴിയും. നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് ബ്ലോഗിലേക്ക് സംഗീതം ചേർക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ ഘട്ടങ്ങളിലൂടെ ഇത് നിങ്ങളെ നയിക്കും.

എന്റെ വേർഡ്പ്രസ്സ് പോസ്റ്റുകളിൽ ഓഡിയോ ചേർക്കാൻ കഴിയുമോ?

അതെ. നിങ്ങളുടെ ഡാഷ്‌ബോർഡിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുക, ഇതാണ് നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ അഡ്‌മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് പാനൽ. നിങ്ങളുടെ പോസ്റ്റുകളിലേക്ക് സംഗീതം ചേർക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ പേജ് വിടാതെ അവ വേഗത്തിൽ ചേർക്കാൻ കഴിയും. പോസ്റ്റിന് മുകളിൽ നിങ്ങൾ നാല് ഐക്കണുകൾ കാണും. സംഗീത കുറിപ്പിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക, അത് ഒരു ഓഡിയോ പ്രോപ്പർട്ടി വിൻഡോ തുറക്കും.

ഓഡിയോ പ്രോപ്പർട്ടീസ് വിൻഡോയിൽ ഞാൻ എന്തുചെയ്യും?

നിങ്ങളുടെ സംഗീതം എവിടെയാണെന്നതിനെ ആശ്രയിച്ച് ഇവിടെ നിങ്ങൾക്ക് നിരവധി ചോയ്‌സുകൾ ഉണ്ട്. തുറക്കുന്ന ടാബ് കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നിന്ന് അപ്‌ലോഡുചെയ്യും. ബ്ര rowse സ് ക്ലിക്കുചെയ്ത് നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നിങ്ങളുടെ ഓഡിയോ ഫയൽ കണ്ടെത്തുക. അത് അപ്‌ലോഡുചെയ്യുക, ഒരു ശീർഷകം ചേർത്ത് തിരുകുക ക്ലിക്കുചെയ്യുക. സംഗീതമോ ഓഡിയോ ഫയലോ ഇതിനകം ഓൺ‌ലൈനിലാണെങ്കിൽ, URL ൽ നിന്ന് ക്ലിക്കുചെയ്യുക. ഓഡിയോയുടെ URL എന്ന് വിളിക്കുന്ന വെബ് വിലാസം നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമാണ്, അതിനുശേഷം നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ശീർഷകം നൽകാം. നിങ്ങൾ ഇത് ഇതിനകം നിങ്ങളുടെ ബ്ലോഗിലേക്ക് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ മീഡിയ ലൈബ്രറിയാണ് നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടത്. അതിൽ ക്ലിക്കുചെയ്‌ത് ചേർക്കുക. തിരുകുക ക്ലിക്കുചെയ്യുമ്പോൾ അത് നിങ്ങളുടെ ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റിലേക്ക് ചേർക്കും.

ഡാഷ്‌ബോർഡിലെ മീഡിയയെക്കുറിച്ച്?

നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് ബ്ലോഗ് ഡാഷ്‌ബോർഡിലെ മീഡിയ വിഭാഗത്തിന് കീഴിൽ ലൈബ്രറി, പുതിയത് ചേർക്കുക എന്നീ രണ്ട് വിഭാഗങ്ങൾ നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തും. നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നിന്ന് ഒരു ഫയൽ അപ്‌ലോഡുചെയ്യാൻ പുതിയത് ചേർക്കുക. അടുത്ത തവണ നിങ്ങൾക്ക് ഓഡിയോ ആവശ്യമുള്ള ഒരു പോസ്റ്റോ പേജോ ഉള്ളപ്പോൾ ഓഡിയോ പ്രോപ്പർട്ടീസ് ബോക്സിലെ നിങ്ങളുടെ ചോയിസുകളിൽ നിന്ന് മീഡിയ ലൈബ്രറി ക്ലിക്കുചെയ്യാം.

ഒരു ഓഡിയോയ്‌ക്കായി എനിക്ക് ഒരു കോഡ് ഉണ്ടെങ്കിലോ?

ഇതൊരു എച്ച്ടിഎംഎൽ കോഡ് അല്ലെങ്കിൽ ഉൾച്ചേർത്ത കോഡ് എന്ന് വിളിക്കുകയാണെങ്കിൽ, അത് വെട്ടി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ഒട്ടിക്കും. നിങ്ങളുടെ പോസ്റ്റ് എഴുതുക, നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് ടെക്സ്റ്റ് എഡിറ്ററിന്റെ ഇടതുവശത്ത് രണ്ട് ടാബുകൾ കാണും. നിങ്ങൾ എവിടെയാണെന്ന് വിഷ്വൽ പറയുന്നു. ഓഡിയോ ഫയൽ എവിടെ ദൃശ്യമാകണമെന്ന് നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചതിന് ശേഷം HTML എന്ന് പറയുന്നതിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. നിങ്ങൾ എഴുതിയ വാചകത്തിന് പുറമേ കോഡുകളും കാണാൻ പോകുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് ഓഡിയോ ഫയൽ ആവശ്യമുള്ള സ്ഥലത്തേക്ക് താഴേക്ക് സ്ക്രോൾ ചെയ്യുക. വേർഡ്പ്രസ്സ് പോസ്റ്റിലേക്ക് കോഡ് ഒട്ടിക്കാൻ നിയന്ത്രണ V അമർത്തുക. ഇപ്പോൾ വിഷ്വലിലേക്ക് തിരികെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ ഓഡിയോയ്‌ക്കായി അവർ സൃഷ്‌ടിച്ച പ്ലെയർ നിങ്ങൾ കാണും.

നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് വെബ്‌സൈറ്റിലേക്ക് ഓഡിയോ ചേർക്കുന്നതിന് ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് നിരവധി മാർഗങ്ങളുണ്ട്.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *