വേർഡ്പ്രസ്സിൽ പണം സമ്പാദിക്കാൻ പഠിക്കുക

നിലവിലുള്ള ഏറ്റവും കാര്യക്ഷമവും പ്രിയപ്പെട്ടതുമായ ഉള്ളടക്ക മാനേജുമെന്റ് ഉപകരണമാണ് വേർഡ്പ്രസ്സ്. പല വെബ്‌സൈറ്റുകളും ബ്ലോഗുകളിൽ നിന്ന് പൂർണ്ണമായി മാർക്കറ്റിംഗ് കമ്പനി സൈറ്റുകളിലേക്ക് വേർഡ്പ്രസ്സ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു. എന്തിനധികം, ഈ CRM ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം ഓൺലൈൻ പണം സമ്പാദിക്കാൻ കഴിയും. ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് പവർഡ് വെബ്സൈറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനും വരുമാനം നേടാനും കഴിയും. പകരമായി, വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോക്താക്കൾക്കായി നിങ്ങൾക്ക് വികസിപ്പിക്കാനും വിൽക്കാനും കഴിയുന്ന സവിശേഷതകളും കാര്യങ്ങളും ഉണ്ട്. വേർഡ്പ്രസ്സിൽ എങ്ങനെ പണമുണ്ടാക്കാമെന്നും വരുമാനം നേടാമെന്നും നിങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുകയാണെങ്കിൽ, പരീക്ഷിക്കാൻ തെളിയിക്കപ്പെട്ട കുറച്ച് വഴികൾ ഇതാ.

പ്ലഗിനുകൾ വിൽക്കുന്നു

വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോഗിച്ച എല്ലാവർക്കും പ്ലഗിനുകൾ ഇല്ലാതെ അത് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാമെന്ന് അറിയാം. വാസ്തവത്തിൽ, വ്യത്യസ്ത ജോലികൾ നിറവേറ്റാൻ സഹായിക്കുന്ന പ്ലഗിന്നുകളാണ് ഇത്. വേർഡ്പ്രസ്സ് അതിന്റെ ഉപയോക്താക്കൾക്കായി നിരവധി പ്ലഗിനുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ചിലത് സ are ജന്യവും മറ്റുള്ളവ പ്രീമിയവുമാണ്. പ്ലഗിനുകൾ എങ്ങനെ വികസിപ്പിക്കാമെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമെങ്കിൽ, മറ്റ് ആളുകൾ എന്താണ് വിൽക്കുന്നതെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് പരിശോധിക്കാനും നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടാക്കുന്ന ഒരു മികച്ച ഓപ്ഷൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാനും കഴിയും. ഈ പ്ലഗിനുകൾ അവ വാങ്ങുകയും റീട്ടെയിൽ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്ന മൊത്തക്കച്ചവട സൈറ്റുകൾക്ക് വിൽക്കാൻ കഴിയും. വേർഡ്പ്രസ്സിൽ എങ്ങനെ പണം സമ്പാദിക്കാം എന്നതിന്റെ ഏറ്റവും വിശ്വസനീയമായ മാർഗ്ഗമാണിത്.

വേർഡ്പ്രസ്സ് തീമുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്നു

ഓരോരുത്തരും അവരുടെ വെബ്‌സൈറ്റിനായി നന്നായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതും പരിവർത്തനപരവുമായ തീം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, ഇത് വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോക്താക്കൾക്കും സമാനമാണ്. പ്ലഗിനുകൾ പോലെ, സ and ജന്യവും പ്രീമിയം തീമുകളും ഉണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് ഗംഭീരമായ തീമുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് വിൽക്കാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾ ഒരു വെബ് ഡിസൈനർ അല്ലെങ്കിൽ ഡവലപ്പർ ആണെങ്കിൽ, അതിശയകരമായ തീമുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നത് ഒരു പ്രശ്നമാകില്ല കൂടാതെ ഈ തീമുകൾ വിൽക്കുന്നതിലൂടെ നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം പണം സമ്പാദിക്കാൻ കഴിയും.

വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോഗിച്ച് ബ്ലോഗിംഗ്

പണം സമ്പാദിക്കാനുള്ള ഏറ്റവും പ്രശസ്തമായ മാർഗ്ഗമാണിത്, ആയിരക്കണക്കിന് ബ്ലോഗർമാരുണ്ട്. ലഭ്യമായ ഏറ്റവും ലളിതമായ ബ്ലോഗിംഗ് ഉപകരണമാണ് വേർഡ്പ്രസ്സ്, ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഈ ആവശ്യത്തിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതാണ്. തുടക്കക്കാർക്ക് പോലും, വേർഡ്പ്രസ്സ് എങ്ങനെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാമെന്നും ബ്ലോഗിംഗ് ആരംഭിക്കാമെന്നും വേഗത്തിൽ മനസിലാക്കുക. ബ്ലോഗിംഗിൽ നിങ്ങൾ എത്രത്തോളം വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് തുടരുന്നു, അത് എളുപ്പമാവുകയും പുതിയ ബ്ലോഗർമാരിൽ നിന്ന് വിദഗ്ധരിലേക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ബിരുദം നേടുകയും ചെയ്യും.

വേർഡ്പ്രസ്സ് കൺസൾട്ടേഷൻ

വേർഡ്പ്രസ്സ് എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണമെന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയില്ല, ഒപ്പം ഉപകരണവുമായി തുല്യമായി വരാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് അവർക്ക് കൺസൾട്ടേഷൻ സേവനങ്ങൾ ആവശ്യമാണ്. നിങ്ങൾ ഒരു വിദഗ്ദ്ധനാണെങ്കിൽ ഈ സി‌ആർ‌എം ഉപകരണത്തിന്റെ ഉൾക്കാഴ്ചകൾ മനസിലാക്കുകയാണെങ്കിൽ, ചെറുകിട, ഇടത്തരം ബിസിനസുകൾക്ക് ചെറിയ നിരക്കിൽ കൺസൾട്ടേഷൻ സേവനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിയും.

ഉള്ളടക്ക എഴുത്ത്

ഉള്ളടക്ക റൈറ്റിംഗ് പരാമർശിക്കാതെ വേർഡ്പ്രസ്സിൽ എങ്ങനെ പണം സമ്പാദിക്കാം എന്നതിനുള്ള വഴികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയില്ല. വലിയ കോർപ്പറേഷനുകൾക്കും ബിസിനസുകൾക്കുമായി ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള വേർഡ്പ്രസ്സ് ബ്ലോഗ് ഉള്ളടക്കങ്ങൾ എഴുതുന്നത് ഈ ഉപകരണം ഉപയോഗിച്ച് പണം സമ്പാദിക്കാനുള്ള മറ്റൊരു മാർഗമാണ്. പ്രോ ബ്ലോഗർ, എലാൻസ്, ജോബ് ബോർഡ്, ഒഡെസ്ക് എന്നിവയെല്ലാം വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉള്ളടക്ക രചനയ്ക്കുള്ള അവസരങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും അംഗീകൃത ഉള്ളടക്കത്തിന് പണം നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു.

ഉപസംഹാരം

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഇത് വളരെ ഉപയോക്തൃ സൗഹൃദവും പഠിക്കാൻ എളുപ്പവുമാണ്, അതിനാലാണ് ഇന്ന് സൃഷ്ടിച്ച കൂടുതൽ വെബ്‌സൈറ്റുകൾ ഇത് ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. വേർഡ്പ്രസ്സ് ടിപ്പുകളിൽ എങ്ങനെ പണം സമ്പാദിക്കാം എന്ന് മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ചവ ചുരുക്കം. പണം സമ്പാദിക്കുന്നതിന് ഇൻറർനെറ്റിന് പരിധിയില്ലാത്ത അവസരങ്ങളുണ്ട്, ഇത് നിർവഹിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ വേഡ്പ്രസ്സാണ് വേർഡ്പ്രസ്സ്.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *