മികച്ച വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം വികസന സേവനങ്ങൾ ഉണ്ടായിരിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമായിരിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് അറിയുക

വികാരാധീനരായ ഏതെങ്കിലും ബ്ലോഗറോട് അവരുടെ ബ്ലോഗിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയറിനെക്കുറിച്ച് ചോദിക്കുക – പകുതിയിലധികം പേരും "വേർഡ്പ്രസ്സ്" എന്ന മറുപടിയുമായി വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെ തിളക്കമാർന്നതാണ്. ഞങ്ങൾ ബ്ലോഗിംഗ് വിഷയം വെബ്‌സൈറ്റ് വികസനത്തിലേക്ക് മാറ്റുകയാണെങ്കിലും, ഉത്തര അനുപാതം ഇവിടെയും വലിയ മാറ്റമുണ്ടാകില്ല. ഒരേസമയം സ and ജന്യവും അമൂല്യവുമായ ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോം ആയതിനാൽ, വേർഡ്പ്രസ്സ് വേണ്ടെന്ന് പറയാൻ ഒരു കാരണവുമില്ല. വലുപ്പവും സങ്കീർണ്ണതയും കണക്കിലെടുക്കാതെ എല്ലാത്തരം വെബ്‌സൈറ്റുകളുടെയും അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെയും വികസനത്തിനായി ഏറ്റവും സമീപിച്ച പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലൊന്നാണ് ഇന്ന് വേർഡ്പ്രസ്സ്. ഈ ഓപ്പൺ സോഴ്‌സ് പ്രോജക്ടിന്റെ ഉയർന്ന ജനപ്രീതി കണക്കിലെടുത്ത്, നിരവധി കമ്പനികൾ വേർഡ്പ്രസ്സ് വികസനത്തിനായി ഫസ്റ്റ്-റേറ്റ് സേവനങ്ങൾ നൽകാൻ തുടങ്ങി.

വേർഡ്പ്രസ്സ് നിരന്തരം വികസിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോമാണെന്ന വസ്തുതയ്ക്ക് ഒരു ആമുഖവും ആവശ്യമില്ല, മാത്രമല്ല ഇത് കൂടുതൽ ശക്തവും സ ible കര്യപ്രദവുമാക്കുന്നതിന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ സംഭാവന നൽകുന്നു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഡവലപ്പർമാർ ഈ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ നിരന്തരം പ്രവർത്തിക്കുന്നു, കൂടുതലും ആളുകൾക്ക് വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കൽ പരിഹാരങ്ങൾ നൽകുന്നു, അതുവഴി അവരുടെ വെബ്‌സൈറ്റിന് അവരുടെ ബിസിനസ്സ് സ്ഥലത്തിന്റെ സമാനമായ മറ്റ് സൈറ്റുകളിൽ നിന്ന് വേറിട്ടുനിൽക്കാൻ കഴിയും. ഒരു സൈറ്റിനെ ജനപ്രിയമാക്കുന്നതിൽ തീമുകൾക്ക് വലിയ പങ്കുണ്ട്; അവ സൈറ്റ് സന്ദർശകരിൽ ഒരു മുദ്ര പതിപ്പിക്കുക മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡിനെ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന രീതിയിൽ പ്രതിഫലിപ്പിക്കാനും സംഭാവന ചെയ്യുന്നു. രൂപവും ഭാവവും എന്ന ഘടകത്തിന് പുറമെ, ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് അതിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള ലോഡ് സമയം സങ്കൽപ്പിക്കാനാവാത്ത അളവിലേക്ക് കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു; അതെ, ഒരു വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ വേഗത്തിലുള്ള ലോഡ് സമയം Google- ലും മറ്റ് തിരയൽ എഞ്ചിനുകളിലും ഉയർന്ന പേജ് റാങ്കുകൾ നേടുന്നതിന് അനുകൂലമായി മാറുന്നതിനാൽ, ഇത് മൊത്തം വിജയ-വിജയ സാഹചര്യം അവതരിപ്പിക്കും.

അതിനാൽ നിങ്ങൾ ഇവിടെ കാണുന്നു, മികച്ചതും വേഗതയുള്ളതുമായ വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം ഉണ്ടായിരിക്കേണ്ടതിന്റെ പ്രാധാന്യം. നിങ്ങളുടെ വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റിനായി ഒരു തീം വികസിപ്പിച്ചെടുക്കാൻ പോകുകയാണെങ്കിൽ, സാധ്യമായ എല്ലാ നിബന്ധനകളിലും ഒരു വാഗ്ദാന output ട്ട്‌പുട്ട് ലഭിക്കാൻ മനസിൽ സൂക്ഷിക്കേണ്ട ചില വിശദാംശങ്ങൾ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് നൽകാം, ഇവിടെ നിങ്ങൾ പോകുക –

ലാളിത്യത്തിനും സുഗമതയ്ക്കും പോകുക

ലാളിത്യം ആത്യന്തിക സങ്കീർണതയാണെന്ന് ആരെങ്കിലും പറഞ്ഞാൽ, ശരിക്കും ബുദ്ധിമാനായിരുന്നു. ലളിതവും ശ്രദ്ധേയവുമായതും ഉപയോഗയോഗ്യതയിൽ വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യുന്നതുമായ തീമുകൾക്കായി എല്ലായ്പ്പോഴും പരിശ്രമിക്കുക.

നിങ്ങളുടെ തീം പ്രതികരിക്കേണ്ടതാണ്

ലോകം എല്ലായ്‌പ്പോഴും മുന്നേറുകയാണ്- അതായത് പോർട്ടബിൾ ഉപകരണങ്ങളുടെ ആവശ്യം അനിവാര്യമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് എല്ലാ ദിവസവും ആളുകളെ കണ്ടെത്താനാകും, മിക്കവരും അവരുടെ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ, ലാപ്‌ടോപ്പുകൾ, ടാബ്‌ലെറ്റുകൾ, മറ്റ് ഹാൻഡ്‌ഹെൽഡ് ഗാഡ്‌ജെറ്റുകൾ എന്നിവയിൽ എല്ലായ്പ്പോഴും തിരക്കിലാണെന്ന് തോന്നുന്നു. അതിനാൽ മികച്ച ബിസിനസ്സ് പ്രകടനത്തിനായി, നിരവധി സ്‌ക്രീൻ വലുപ്പത്തിലുള്ള ഉപകരണങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു പ്രതികരിക്കുന്ന WP തീം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

ബ്ര rowser സർ അനുയോജ്യത കാര്യങ്ങൾ

നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ ബ്ര .സറിൽ കാണുന്നതുപോലെ എല്ലാ ബ്ര rowsers സറുകളിലും നിങ്ങളുടെ തീം മികച്ചതാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക. ഇന്ന് എല്ലാ WP ഡവലപ്പർമാരും ഈ സുപ്രധാന വശം കണക്കിലെടുക്കുന്നു, കൂടാതെ ഏതെങ്കിലും ബ്ര rowsers സറുകളിൽ ചില അടിസ്ഥാന പരിശോധനകൾ നടത്തുന്നു.

പിന്തുണയ്‌ക്കുന്ന പ്ലഗിനുകൾ

നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം വികസനം തീർച്ചയായും വ്യത്യസ്ത പ്ലഗിനുകൾ ചേർക്കുന്നതിന് ആവശ്യപ്പെടും, അതിനാൽ ആവശ്യമുള്ളപ്പോഴെല്ലാം വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ പ്രവർത്തനം വിപുലീകരിക്കാൻ കഴിയും. അതിനാൽ പിന്നീട് ഒരു കുഴപ്പമുണ്ടാകാതിരിക്കാൻ നിങ്ങളുടെ വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം ഗ്രാവിറ്റി ഫോമുകൾ, യോസ്റ്റ് എസ്.ഇ.ഒ, ഡബ്ല്യു 3 ടോട്ടൽ കാഷെ മുതലായ എല്ലാ ജനപ്രിയ പ്ലഗിന്നുകളെയും പിന്തുണയ്ക്കുന്നുവെന്ന് എല്ലായ്പ്പോഴും ഉറപ്പാക്കുക.

വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം വികസനത്തിനും ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കൽ സേവനങ്ങൾക്കും മികച്ച സഹായം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന നിരവധി WP വികസന കമ്പനികളുണ്ടെന്നറിഞ്ഞതിൽ നിങ്ങൾക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. ഇക്കാര്യത്തിൽ പ്രൊഫഷണൽ സഹായം ലഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഏതെങ്കിലും പ്രമുഖ കമ്പനിയിൽ എത്തി നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങളും ചെലവും മറ്റ് സവിശേഷതകളും നൽകാം. ഇത് മാത്രമല്ല, വിശ്വസനീയമായ വേർഡ്പ്രസ്സ് പിന്തുണയും വേർഡ്പ്രസ്സ് എസ്.ഇ.ഒ പരിഹാരങ്ങളും നേടുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഈ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ ബാങ്കുചെയ്യാനാകും. നിരവധി കാരണങ്ങളാൽ ഒരാൾക്ക് ഈ കമ്പനികളുമായി ബന്ധപ്പെടാൻ കഴിയും- നിങ്ങൾ ഒരു WP അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള വെബ്‌സൈറ്റ്, ഒരു ഇ-കൊമേഴ്‌സ് പോർട്ടൽ, ഒരു ട്രെൻഡി ബ്ലോഗ് അല്ലെങ്കിൽ അതുപോലുള്ള മറ്റെന്തെങ്കിലും തിരയുകയാണെങ്കിലും, പ്രൊഫഷണലുകളുടെ ഗുണനിലവാരമുള്ള സഹായം കണ്ടെത്താൻ നിങ്ങൾക്ക് എല്ലായ്പ്പോഴും ഈ ഓർഗനൈസേഷനുകളുമായി ബന്ധപ്പെടാം. നിങ്ങളുടെ WP പ്രോജക്റ്റിനായി.

കൂടുതൽ ലഭിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് http://www.wpoppo.com സന്ദർശിക്കാം

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *