വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനത്തിലേക്ക് പിഎസ്ഡി

നമ്മിൽ മിക്കവർക്കും അറിയാവുന്നതുപോലെ, വേർഡ്പ്രസ്സ് ഒരു ഓപ്പൺ സോഴ്‌സ് ബ്ലോഗ് പബ്ലിഷിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അതിശയകരമെന്നു പറയട്ടെ, കൂടുതൽ സൈറ്റുകൾ അവരുടെ വെബ് ഉള്ളടക്കം നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും പൊതുവായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനും ഒരു ഉള്ളടക്ക മാനേജുമെന്റ് സിസ്റ്റമായി പ്രവർത്തിക്കാനുള്ള കഴിവ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഇത് അടിസ്ഥാനപരമായി ഒരു ടെംപ്ലേറ്റ് സിസ്റ്റത്തിലാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്, കൂടാതെ വിഡ്ജറ്റുകൾ എന്ന് സാധാരണയായി പരാമർശിക്കുന്ന ആഡ്-ഓൺ ഫംഗ്ഷനുകൾ ഉപയോഗിക്കാനുള്ള കഴിവുമുണ്ട്. ഈ ആഡ്-ഓണുകൾ ഏതെങ്കിലും പി‌എച്ച്പി അല്ലെങ്കിൽ എച്ച്ടിഎംഎൽ കോഡിംഗ് എഡിറ്റുചെയ്യാതെ തന്നെ അധിക പ്രവർത്തനം നൽകുന്നു. സ and ജന്യവും വാണിജ്യപരവുമായ നിരവധി തീമുകളും ലഭ്യമാണ്, അവ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഇത് സൈറ്റ് ഉടമയെ സൈറ്റിന്റെ രൂപവും ഭാവവും മാറ്റാൻ അനുവദിക്കുന്നു.

പലരും ചോദിച്ച ചോദ്യം "എന്റെ സൈറ്റിൽ‌ ഉപയോഗിക്കാൻ‌ താൽ‌പ്പര്യപ്പെടുന്ന ഒരു ഡിസൈൻ‌, ഞാൻ‌ അല്ലെങ്കിൽ‌ ഞാൻ‌ വാടകയ്‌ക്കെടുത്ത ഒരാൾ‌ സൃഷ്ടിച്ചാലോ? ഞാൻ‌ എങ്ങനെ പ്രയോഗിക്കും?"

എച്ച്ടിഎംഎല്ലിനെക്കുറിച്ചും വെബ് ലേ outs ട്ടുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്നതിലും കോഡിംഗ് ചെയ്യുന്നതിലും പ്രാഥമിക വൈദഗ്ധ്യമുള്ള മിക്ക വ്യക്തികളും വിശ്വസിക്കുന്നത് വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനത്തിനുള്ള ഒരു റെസ്പോൺസീവ് പിഎസ്ഡി ചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമുള്ള കാര്യമാണെന്ന്. ഇത് അങ്ങനെയല്ല. ഒരു ഡിസൈൻ വേർഡ്പ്രസ്സ് തീമിലേക്ക് മാറ്റുന്നത് ഒരു പരമ്പരാഗത പിഎസ്ഡി മുതൽ എച്ച്ടിഎംഎൽ പരിവർത്തനത്തിലേക്ക് എളുപ്പമല്ല. ലേ the ട്ട് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് കൂടുതലും സി‌എസ്‌എസാണ്, പട്ടികകളല്ല എന്നതിനാലാണ് ഇത് കുറച്ചുകൂടി ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. കൂടാതെ തലക്കെട്ട്, പ്രധാന ഉള്ളടക്കം, അടിക്കുറിപ്പ് ഏരിയകൾ എന്നിവയെല്ലാം ഒരു ഫയലിൽ അടങ്ങിയിട്ടില്ല.

അദ്വിതീയ രൂപകൽപ്പനയുള്ള വ്യക്തിക്ക് ഇത് എന്താണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത്? നിങ്ങളുടെ ഓപ്ഷനുകൾ വളരെ പരിമിതമാണെന്നാണ് ഇതിനർത്ഥം. ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് തീം സ്വയം എങ്ങനെ കോഡ് ചെയ്യാമെന്ന് മനസിലാക്കുക എന്നതാണ് ഒന്ന്. മുമ്പ് പരിവർത്തനം നടത്തിയ ഒരു സുഹൃത്തിന് അല്ലെങ്കിൽ ബന്ധുവിന് നിങ്ങളുടെ ഡിസൈൻ അയയ്ക്കുക എന്നതാണ് മറ്റൊരു ഓപ്ഷൻ. വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനങ്ങളിലേക്ക് റെസ്പോൺസീവ് പിഎസ്ഡിയിൽ സ്പെഷ്യലൈസ് ചെയ്ത ഒരു വിദഗ്ദ്ധ കോഡറെയോ കമ്പനിയെയോ നിയമിക്കുന്നത് അവസാനത്തേതും എന്നാൽ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞതുമല്ല. ഫോട്ടോഷോപ്പ്, ജിംപ് അല്ലെങ്കിൽ അഡോബ് ഇല്ലസ്ട്രേറ്റർ എന്നിവയിൽ സൃഷ്ടിച്ച ഡിസൈനുകൾ എടുത്ത് അവയെ ഒരു ഫംഗ്ഷണൽ വേർഡ്പ്രസ്സ് തീമിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നതിൽ വിദഗ്ധരായതിനാൽ മിക്ക വ്യക്തികളും അവസാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു.

നിങ്ങളുടെ പരിവർത്തനം ചെയ്യാൻ ഒരു വിദഗ്ദ്ധനെ നിയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ, തലക്കെട്ട്, ഉള്ളടക്ക ഏരിയകൾ, സൈഡ്‌ബാറുകൾ, അടിക്കുറിപ്പ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിങ്ങളുടെ ഡിസൈനിന്റെ എല്ലാ വശങ്ങളും പരിവർത്തനം ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ നൽകുന്ന രൂപകൽപ്പന പോലെ കാണപ്പെടുമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പുണ്ടായിരിക്കാം. പൂർത്തിയായ ഫലം നിങ്ങളുടെ സന്ദർശകർക്ക് കൂടുതൽ മനോഹരമായ അനുഭവമായിരിക്കും എന്നതിൽ സംശയമില്ല. റെസ്പോൺസീവ് പിഎസ്ഡി ടു വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനത്തെ ശരിയായി കോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, അവതരണം (ഗ്രാഫിക്സ്) ഉള്ളടക്കത്തിൽ നിന്ന് (വിവരങ്ങൾ) വേർതിരിക്കപ്പെടും, ഇത് നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിനെ തിരയൽ എഞ്ചിനുകൾക്ക് കൂടുതൽ ആകർഷകമാക്കുന്നു.

വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനങ്ങളിലേക്ക് റെസ്പോൺസീവ് പിഎസ്ഡിയിൽ പ്രത്യേകതയുള്ള ഒരു കമ്പനിയെയോ വ്യക്തിയെയോ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടായേക്കാവുന്ന എല്ലാ ചോദ്യങ്ങളും നിങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക. അവർ എന്താണ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതെന്ന് അന്വേഷിക്കുക. എന്താണ് ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്? എന്താണ് അല്ലാത്തത്? എന്താണ് സ free ജന്യമാണ്? എന്താണ് അല്ലാത്തത്? പുനരവലോകനത്തിന് നിരക്ക് ഈടാക്കണോ? ഇത്തരത്തിലുള്ള ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നത് നിങ്ങളുടെ പ്രോജക്റ്റിനായി ശരിയായ കമ്പനി കണ്ടെത്താൻ സഹായിക്കും.

വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തന കമ്പനികളിലേക്കുള്ള ഏറ്റവും റെസ്പോൺസീവ് പിഎസ്ഡി ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങൾക്ക് നിരവധി അനുബന്ധ സേവനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്താം:

· സെമാന്റിക് HTML മാർക്ക്അപ്പ്

W സാധുവായ W3C കംപ്ലയിന്റ് കോഡ്

· ക്രോസ് ബ്ര browser സർ അനുയോജ്യത

Style അഭിപ്രായ ശൈലി

പട്ടിക നീളുന്നു. ചില കമ്പനികൾക്ക് മറ്റ് കമ്പനികൾ നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി നൽകുന്ന ഇനങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളിൽ നിന്ന് നിരക്ക് ഈടാക്കാമെന്നും അതിൽ നിന്ന് ഈടാക്കുമെന്നും ഓർമ്മിക്കുക.

മിക്ക പരിവർത്തന കമ്പനികളും നിങ്ങളുടെ ഡിസൈനിന്റെ ഒരു സ്ക്രീൻഷോട്ട് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെടും, കൂടാതെ ചെയ്യേണ്ട ജോലികൾക്ക് ശരിയായ ഉദ്ധരണി നൽകുന്നതിന് ആവശ്യമായ എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും രൂപരേഖ തയ്യാറാക്കുകയും ചെയ്യും. ഒരു വില അംഗീകരിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, നിങ്ങളുടെ ഡിസൈൻ കമ്പനിക്ക് ഇമെയിൽ ചെയ്യേണ്ടതിനാൽ അവർക്ക് പ്രക്രിയ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും. വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനത്തിലേക്കുള്ള റെസ്പോൺസീവ് പിഎസ്ഡി പൂർത്തിയായിക്കഴിഞ്ഞാൽ, തീം സാധാരണയായി ഒരു ഡെമോ സെർവറിലേക്ക് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെടും, നിങ്ങളുടെ തീം ഒരു തത്സമയ പരിതസ്ഥിതിയിൽ എങ്ങനെ കാണപ്പെടുന്നുവെന്ന് കാണാൻ അവസരം നൽകുന്നു. നിങ്ങൾ‌ ശ്രദ്ധിച്ചേക്കാവുന്ന എല്ലാ പൊരുത്തക്കേടുകളും ശ്രദ്ധിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു അവസരം കൂടിയാണിത്, അതിനാൽ‌ അവ ശരിയാക്കാനും മാറ്റങ്ങൾ‌ക്കായി എന്തെങ്കിലും അഭ്യർ‌ത്ഥന നടത്താനും കഴിയും ..

വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനങ്ങളിലേക്ക് റെസ്പോൺസീവ് പിഎസ്ഡിയുമായി ഇടപെടുന്ന ഒരു കമ്പനി ഉപയോഗിക്കുന്നത് വളരെ കാര്യക്ഷമവും വേഗതയേറിയതുമാണ്, ഇത് നിങ്ങളുടെ സമയവും പണവും ലാഭിക്കുകയും നിങ്ങൾക്ക് നേരിടേണ്ടിവരുന്ന തലവേദന ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യും. ഒരേ സ the ജന്യ തീം ഉപയോഗിച്ച് ആയിരം മറ്റ് സൈറ്റുകൾ പോലെ കാണപ്പെടാത്ത ഒരു സൈറ്റാണ് നിങ്ങൾക്കും സന്ദർശകർക്കും ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട നേട്ടം. നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന് അതിന്റേതായ അദ്വിതീയവും വ്യക്തിഗതവുമായ തീം ഉണ്ടായിരിക്കുകയും ഏത് ഉപകരണത്തിലും മനോഹരമായി കാണപ്പെടുകയും ചെയ്യും.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *