വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനത്തിലേക്ക് ഫോട്ടോഷോപ്പ് ഒരു പ്രയോജനകരമായ വ്യായാമമാക്കുന്നത് എന്താണ്?

നിങ്ങൾക്ക് ഒരു വലിയ ബിസിനസ്സ് സൈറ്റ് ഉണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ചെറുതാണോ എന്നത് പരിഗണിക്കാതെ തന്നെ, മാറുന്ന വെബ് ട്രെൻഡുകൾ അനുസരിച്ച് അത് കാലികമായി നിലനിർത്തേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. കാരണം അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യാത്ത ഒരു സൈറ്റിന് വെബ്‌സൈറ്റ് ഉടമകൾക്ക് ഉപഭോക്താക്കളെ ആകർഷിക്കുന്നതിലും വിൽപ്പന നേടുന്നതിലും ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. അതിനാൽ, സൈറ്റ് ഉടമകൾക്ക് വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കൂടാതെ മാർക്കറ്റ് ട്രെൻഡുകൾക്ക് അനുസൃതമായി അവരുടെ സൈറ്റ് നിലനിർത്താൻ സഹായിക്കുന്ന വഴികൾ തിരയുന്നത് ആവശ്യമായിത്തീരുന്നു. വേർഡ്പ്രസ്സ് പോലുള്ള ഒരു ഉള്ളടക്ക മാനേജുമെന്റ് സിസ്റ്റം (സി‌എം‌എസ്) ഉപയോക്താക്കളെ ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കാനും എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യാനും കഴിയുന്ന ഒരു ഉപയോക്തൃ-സ friendly ഹൃദവും ഉയർന്ന സംവേദനാത്മകവുമായ സൈറ്റ് നിർമ്മിക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്നു.

നിങ്ങളുടെ സി‌എം‌എസിന്റെ ചോയിസായി വേർഡ്പ്രസ്സ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ട്?

വേർഡ്പ്രസ്സ് ഉള്ളടക്ക മാനേജുമെന്റ് സിസ്റ്റം സെർവറിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാൻ കുറച്ച് മിനിറ്റുകൾ മാത്രമേ എടുക്കൂ, കൂടാതെ ധാരാളം സ and ജന്യവും പണമടച്ചുള്ള തീമുകളിലേക്കും ആക്സസ് നൽകുന്നു. അതിനാൽ, നിങ്ങൾ ഒരു വേർഡ്പ്രസ്സ് സൈറ്റ് വികസിപ്പിക്കാൻ ആരംഭിക്കുന്ന നിമിഷം തന്നെ നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന് ഒരു പ്രൊഫഷണൽ രൂപം നൽകാൻ കഴിയും. കൂടാതെ, നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിന്റെ പ്രവർത്തന ശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് നിരവധി പ്ലഗിന്നുകളും വിജറ്റുകളും സംയോജിപ്പിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിയും.

വെബ്‌സൈറ്റ് ഉള്ളടക്കവും സൈറ്റിന്റെ മറ്റ് വശങ്ങളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു സാങ്കേതികേതര വിദഗ്ദ്ധന് പോലും ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ലളിതമായ ഒരു ഇന്റർഫേസ് ഇത് നൽകുന്നു എന്നതാണ് ഈ സി‌എം‌എസിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച ഭാഗം. കൂടാതെ, ഒരു ബ്ലോഗുമായി സംയോജിപ്പിച്ച് ഒരു ഒറ്റപ്പെട്ട സൈറ്റ് സൃഷ്ടിക്കുന്നത് ഇത് എളുപ്പമാക്കുന്നു.

നിങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റ് അനായാസം പരിപാലിക്കുന്നതിന് ഈ സി‌എം‌എസ് ധാരാളം പ്രത്യേകാവകാശങ്ങൾ നൽകുന്നുണ്ടെങ്കിലും, മാർക്കറ്റിന്റെയും ഉപഭോക്താക്കളുടെയും വ്യത്യസ്ത ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് പരിഷ്കരിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്. ഇവിടെയാണ് ഫോട്ടോഷോപ്പ് ടു വേർഡ്പ്രസ്സ് പരിവർത്തനം വരുന്നത്.

ഫോട്ടോഷോപ്പ് WP ലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നത് നിങ്ങളെ എങ്ങനെ സഹായിക്കും?

നിങ്ങളുടേതിന് സമാനമായ ബിസിനസ്സ് ഡൊമെയ്‌നിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഡസൻ കണക്കിന് വെബ്‌സൈറ്റുകൾ ഓൺലൈനിൽ ലഭ്യമായേക്കാം. ഇത് ക്രമേണ മത്സരം വർദ്ധിപ്പിക്കും, അതിന് മുമ്പായി തുടരുന്നതിന്, നിരന്തരം മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ വരുത്തുന്നതിനും നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിലേക്ക് അധിക സവിശേഷതകൾ ചേർക്കുന്നതിനും നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് ധാരാളം ആളുകൾ ഒരു ഫോട്ടോഷോപ്പ് ഡിസൈൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്, തുടർന്ന് അത് വേർഡ്പ്രസ്സ് ഫോർമാറ്റിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു. അത്തരം പരിവർത്തനം നിങ്ങൾ എന്തിനാണ് തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതെന്ന് വിശദീകരിക്കുന്ന ചില പ്രധാന കാരണങ്ങൾ ഇതാ:

അദ്വിതീയ രൂപകൽപ്പന: പരിവർത്തനത്തിലൂടെ നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്ന ഏറ്റവും വലിയ നേട്ടം, എല്ലാ ആധുനിക ഡിസൈൻ ഘടകങ്ങളും കൊണ്ട് സമ്പുഷ്ടമായ ഒരു തരം ഡിസൈൻ നിങ്ങൾക്ക് കൊണ്ടുവരാൻ കഴിയും എന്നതാണ്.

കൈകൊണ്ട് കോഡ് ചെയ്ത സൈറ്റ്: പരിവർത്തന പ്രക്രിയ ഒരു ഓട്ടോമേറ്റഡ് സോഫ്റ്റ്വെയർ ഉപയോഗിച്ച് നടപ്പിലാക്കാൻ കഴിയുമെങ്കിലും, സ്വയമേവ സൃഷ്ടിച്ച കോഡുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ബഗ് രഹിതവും വൃത്തിയുള്ളതുമായ കോഡ് എഴുതാനുള്ള സാധ്യത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനാൽ പരിവർത്തനം സ്വമേധയാ നടത്തുന്നത് നല്ലതാണ്. എച്ച്ടിഎംഎൽ, സി‌എസ്‌എസ് ഫോർ‌മാറ്റുകളിൽ‌ ഫോട്ടോഷോപ്പ് ഡിസൈൻ‌ ഹാൻഡ്-കോഡിംഗ്, എന്നിട്ട് അവയെ വേർഡ്പ്രസ്സിലേക്ക് സംയോജിപ്പിക്കുന്നത് വ്യക്തതയില്ലാത്ത കോഡ് ഉറപ്പാക്കുന്നു, ഇത് തിരയൽ എഞ്ചിനുകൾക്ക് നിങ്ങളുടെ വെബ് പേജുകൾ ക്രാൾ ചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു. ഉയർന്ന സെർച്ച് എഞ്ചിൻ റാങ്കിംഗ് നേടാൻ ഇത് നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

നൂതന ഉപയോഗക്ഷമത: ഒരു ഫോട്ടോഷോപ്പ് പീസ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് കാലികമായ ഡിസൈൻ ഘടകങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്താനും ഉപയോഗശൂന്യമായവ നീക്കംചെയ്യാനും കഴിയും, അതിനാൽ, അത്തരമൊരു ഡിസൈൻ വേർഡ്പ്രസ്സ് ഫോർമാറ്റിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുന്നത് നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് സമകാലിക മാർക്കറ്റ് ട്രെൻഡുകളുമായി സമന്വയിപ്പിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കും.

ഉപസംഹാരം

ഉപഭോക്താക്കളുമായി ഇടപഴകുന്നതിൽ പരാജയപ്പെടുന്ന ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് സജ്ജീകരിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഫോട്ടോഷോപ്പ് വേർഡ്പ്രസ്സിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കാം

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *