நோவேஷனின் ஆட்டோமேப் கண்ட்ரோல் மென்பொருள்

இசை மேம்பாட்டு மென்பொருள் 1960 களில் இருந்து வருகிறது. வேறு எந்த தொழில்நுட்பத்தையும் போல. இது பல ஆண்டுகளாக சுத்திகரிக்கப்பட்டு மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இன்று, கணினிகள் தாங்களாகவே இசைக் குறிப்புகளை உருவாக்க முடியும், மேலும் இசையின் எதிர்காலம் கணினி அடிப்படையிலானது என்பது பரவலாக ஏற்றுக்கொள்ளப்படுகிறது. இந்த இசை எதிர்காலத்தின் மையத்தில் இருக்கும் ஒரு நிறுவனம் ஆட்டோமேப் ஆகும். ஆட்டோமேப் என்பது ஒரு இசை மென்பொருளாகும், இது வெவ்வேறு மென்பொருள் மாறிகளுக்கு வன்பொருள் கட்டுப்பாடுகளை ஒதுக்குகிறது. ஸ்லைடர்கள் மற்றும் கைப்பிடிகள் இருந்தபோதிலும் பெரும்பாலான மிடி கட்டுப்படுத்திகள் செருகுநிரல்களை நன்கு கட்டுப்படுத்தாது, இசை மென்பொருளின் செயல்திறனை வெவ்வேறு கட்டுப்பாடுகள் எவ்வாறு மாற்றுகின்றன என்பதை கண்காணிக்க ஆட்டோமேப் உங்களை அனுமதிக்கிறது. நோவேஷனின் ஆட்டோமேப் கண்ட்ரோல் மென்பொருள் அனைத்து நோவேஷன் கன்ட்ரோலர்களுக்கும் பிரத்தியேகமானது மற்றும் அனைத்து முக்கிய டிஜிட்டல் ஆடியோ பணிநிலையங்களுக்கும் (DAW கள்) நேரடி அணுகலை வழங்குகிறது.

நோவேஷனின் உந்துவிசை 49 ஆட்டோமேப் கட்டுப்பாட்டு மென்பொருளை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது:

தற்போது சந்தையில் பல நல்ல நோவேஷன் கன்ட்ரோலர்கள் உள்ளன, ஆனால் அவை அனைத்திலும் மிக வெளிப்படையானவை நோவேஷன் இம்பல்ஸ் ஆகும். நோவேஷன் தூண்டுதலின் மூன்று பதிப்புகள் உள்ளன, அதில் இருந்து நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்; 61, 49 மற்றும் 25 முக்கிய பதிப்புகள். இருப்பினும், தி இம்பல்ஸ் 49 எங்கள் கவனத்திற்கு உட்பட்டது. இது மென்மையான மற்றும் பயன்படுத்த எளிதான செயல்பாட்டு கைப்பிடிகள், 45 மிமீ மங்கல்கள், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட எல்சிடி திரை மற்றும் உங்கள் அனுபவத்தை மேம்படுத்த ஏராளமான பொத்தான்களுடன் வருகிறது. இந்த அம்சங்கள் அனைத்தும் அனைத்து முக்கிய இசை மென்பொருட்களிலும் சரியாக வேலை செய்கின்றன, மேலும் அவை மற்ற அளவுருக்களுக்கும் திட்டமிடப்படலாம். இது ஆர்பெஜியோஸை வடிவமைக்கவும், வளைய மாதிரிகளை உருவாக்கவும் மற்றும் துடிக்கும் துடிப்புகளிலும் நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய அழுத்தத்தை உணரும் டிரம் பேட்களையும் கொண்டுள்ளது. இந்த டிரம் பேட்களும் கிளிப் லாஞ்சர்களாக ஆப்லெட்டனில் வாழலாம். அவற்றின் பல வண்ண அம்சம் ஒரு கிளிப் பதிவுசெய்கிறதா (சிவப்பு), விளையாடுவது (பச்சை) அல்லது ஏற்றப்பட்ட (மஞ்சள்) என்பதைச் சொல்ல அனுமதிக்கிறது. எந்தவொரு சாதனத்துடனும் பொருந்தக்கூடியதாக இருக்கலாம். இது ஒரு யூ.எஸ்.பி போர்ட்டைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் வர்க்கம் இணக்கமானது, மின்சாரம் இல்லாமல் கூட விண்டோஸ் அல்லது மேக்கில் செருகுவதை எளிதாக்குகிறது.

DAW மென்பொருளுடன் நோவேஷன் இம்பல்ஸ் 49 இன் பயன்பாடு:

பழ லூப்ஸ் ஸ்டுடியோ, ஸ்டுடியோ ஒன், கேரேஜ் பேண்ட், லாஜிக், கியூபேஸ், சோனார், புரோடூல்ஸ் மற்றும் ஆப்லெட்டன் (இது உந்துவிசை வாங்கும்போது சேர்க்கப்பட்டுள்ளது) உள்ளிட்ட அனைத்து முக்கிய DAW உடன் வேலை செய்ய நோவேஷன் இம்பல்ஸ் 49 வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் செய்ய வேண்டியது, ஆதரிக்கப்படும் DAW களில் ஏதேனும் ஒன்றை உங்கள் விண்டோஸ் அல்லது மேக்கில் நிறுவி, உங்கள் புதுமைத் தூண்டுதலை உங்கள் கணினியுடன் இணைத்து இசையை உருவாக்குவதுதான்.

உந்துவிசை 49 உடன் நீங்கள் DAW மென்பொருளைப் பயன்படுத்த வேண்டுமா?

இந்தச் சாதனத்துடன் இசையை உருவாக்க நீங்கள் DAW மென்பொருளைப் பயன்படுத்துவது அவசியமில்லை என்றாலும், நோவேஷன் இம்பல்ஸ் மற்றும் DAW மென்பொருள் இரண்டிலிருந்தும் நீங்கள் சிறந்ததைப் பெற விரும்பினால் அவ்வாறு செய்வது நல்லது. பயன்பாட்டில் உள்ள DAW உடன் உங்கள் இசையை மேலும் வெளிப்படையாகவும் துல்லியமாகவும் மாற்றுவதற்கு இது உங்களை அனுமதிக்கிறது. நோவேஷனின் ஆட்டோமேப் கண்ட்ரோல் மென்பொருள் தற்போது பதிப்பு 4.1 இல் இயங்குகிறது. ஒரு இலவச புதுப்பிப்பு அனைத்து பயனர்களுக்கும் கிடைக்கிறது, மேலும் அதன் முன்னோடிகளை விட அமைப்பது மிகவும் எளிதானது மற்றும் சிறந்த நெறிப்படுத்தப்பட்ட பணிப்பாய்வுகளை வழங்குகிறது. இது ஒரு புதிய DAW கட்டுப்படுத்தியை வேலை, பள்ளி அல்லது வேடிக்கைக்காக வாங்க விரும்பினால், நீங்கள் நிச்சயமாக நோவேஷனின் ஆட்டோமேப் கண்ட்ரோல் மென்பொருளைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும்.Source by Ranches Lee Hall

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *