குறிப்பாக வடிவமைக்கப்பட்ட பார்மா சிஆர்எம் மென்பொருளைப் பயன்படுத்துவதற்கான சலுகைகள்

நிச்சயமாக, மருந்துத் துறையின் ராட்சதர்கள் மற்றும் மிடிகளுக்கிடையில் புரிந்துகொள்ள முடியாத போட்டி உள்ளது. தொழில்நுட்ப ரீதியாக மேம்பட்ட மற்றும் எளிதான வணிக நிலைமைகளில், மருந்து நிறுவனங்கள் தங்கள் வணிக பகுதிகளை பரப்புகின்றன. இதன் விளைவாக, வணிகத்தின் விரிவாக்கத்திற்கு நிறுவனத்தின் நிர்வாகத்திடமிருந்து அதிக கவனம் தேவை. நிறுவனத்தின் செயல்திறன் மற்றும் நிறுவனத்துடன் தொடர்புடைய பிரதிநிதிகள் மற்றும் மேலாளர்கள் போன்ற நபர்களின் செயல்திறனைப் பதிவுசெய்ய விஷயங்களை கவனமாகக் கண்காணிக்க வேண்டும். ஆயினும்கூட, நிறுவனத்தின் மருந்துகள் மற்றும் சேவைகள் வழங்கப்படும் மருத்துவமனைகள், நர்சிங் ஹோம்ஸ் மற்றும் கிளினிக்குகளின் பதிவுகளை பராமரித்தல் மற்றும் பாதுகாப்பது ஒரு பார்மா நிறுவனத்தின் நிர்வாக அமைப்புக்கு ஒரு பெரிய சவாலாகும்.

பார்மா சிஆர்எம் மென்பொருள்

மருந்து நிறுவனங்களுக்கான குறிப்பாக வடிவமைக்கப்பட்ட சிஆர்எம் மென்பொருள் பயன்பாடுகள் மருந்தியல் துறையில் எடிட்டெயிலிங் செய்வதற்கான ஆழமான ஆதரவு கருவிகள்; இந்த கருவிகள் ஒரு நிறுவனம் அதன் விற்பனை பதிவுகளை நிர்வகிக்க அனுமதிக்கிறது, மேலும் மருத்துவர்கள், வேதியியலாளர்கள் மற்றும் மருத்துவமனைகள் போன்ற வாடிக்கையாளர்களுடனான உறவை மேம்படுத்துகிறது. இந்த பயன்பாடுகள் ஒரு மருந்து நிறுவனத்திற்கு எவ்வாறு உதவுகின்றன என்பது இங்கே –

பணியாளர் மேலாண்மை – சந்தைப்படுத்தல் என்பது மருந்து உற்பத்தித் துறையின் முதுகெலும்பாகும். ஒரு வசதியில், நூற்றுக்கணக்கான விற்பனை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் வல்லுநர்கள் இருக்கலாம். தினசரி பணியை அவர்களுக்கு வழங்குவதும் அவற்றின் செயல்திறனை சரிசெய்வதும் நிறுவன நிர்வாகத்திற்கு ஒரு மேல்நோக்கிய பணியாகத் தோன்றலாம். பார்மா நிறுவனங்களுக்காக பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்ட சி.ஆர்.எம் கள் தனித்துவமான அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளன, அவை மூத்தவர்களுக்கு விற்பனை குழுக்கள் மற்றும் தனிநபர்களுக்கு வேலை மற்றும் இலக்குகளை ஒதுக்க அனுமதிக்கின்றன.

ஊழியர்களின் உற்பத்தித்திறனை அதிகரித்தல் – பயன்பாடு அதன் பணியாளர்களின் செயல்திறனை அடிப்படையாகக் கொண்டு வகைப்படுத்த உதவுகிறது. உங்கள் தொழிலாளர்களை வகைப்படுத்துவதன் மூலம், சிறப்பாக செயல்படுவோரை நீங்கள் எளிதாகக் காணலாம் (அவர்களுக்கு போனஸ் வழங்கப்பட வேண்டும்); மற்றும் சிறப்பாக செயல்படாதவர்கள் (அவர்கள் உள் பயிற்சிக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும்). இரண்டு நிபந்தனைகளிலும், நீங்கள் போனஸ் கொடுக்கிறீர்களோ அல்லது பயிற்சி அளிக்கிறோமா என்பது உங்களுக்குத் தெரியும், உங்கள் ஊழியர்களின் உற்பத்தித்திறன் சிறப்பாக இருக்கும்.

உறவு மேலாண்மை – சிஆர்எம் என்ற சுருக்கமானது வாடிக்கையாளர் / வாடிக்கையாளர் உறவு நிர்வாகத்தை குறிக்கிறது. பார்மா சிஆர்எம் மென்பொருள் ஒரு நிறுவனம் தனது வாடிக்கையாளர்களின் விவரங்களை எளிதில் ஒழுங்கமைக்க உதவுகிறது. கிளையன்ட் வகைகளை வரிசைப்படுத்துவதன் மூலமும் கிளையன்ட் வருகைகள், வாழ்த்து அழைப்புகள் மற்றும் பரிசுகளை திட்டமிடுவதன் மூலமும் வாடிக்கையாளர் உறவை மேம்படுத்தவும் இது உதவுகிறது.

விற்பனை அதிகரிக்கும் – உங்கள் மருத்துவ பிரதிநிதிகளுக்கு மென்பொருளின் அணுகலை நீங்கள் ஒதுக்கலாம். மருத்துவர்கள், வேதியியலாளர்கள் மற்றும் மருத்துவமனைகள் போன்ற உங்கள் வாடிக்கையாளர்களிடையே உங்கள் தயாரிப்புகளைப் பற்றிய விழிப்புணர்வை விளக்கவும் பரப்பவும் இது அவர்களுக்கு உதவும். சில சி.ஆர்.எம் கள் உள்ளமைக்கப்பட்ட அம்சத்துடன் வந்துள்ளன, அவை ஆராய்ச்சி தரவை விளக்குவதற்கும், சேகரிக்கப்பட்ட உண்மைகளின் அடிப்படையில் உங்கள் சந்தைப்படுத்தல் உத்திகளைத் திட்டமிடுவதற்கும் உதவுகின்றன. மேலும், உங்கள் சந்தைப்படுத்தல் உத்திகளின் விளைவுகளை கணக்கிடுவதற்கும் இந்த பயன்பாடுகள் உங்களுக்கு உதவுகின்றன.

சில பார்மா சிஆர்எம் மென்பொருள் கருவிகள் உங்கள் போட்டியாளர்களின் தயாரிப்புகளின் செயல்திறனைக் கண்காணிக்க முடியும்.Source by Herman Willson

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *