வெளிப்புற வன் மீட்பு – வெளிப்புற வன் தரவை எளிதாக மீட்டெடுக்கவும் மீட்டமைக்கவும்

இந்த நாட்களில் பல வெளிப்புற வன்வட்டங்கள் போதுமான சேமிப்பக திறனைக் கொண்டுள்ளன, பெரும்பாலான மக்கள் அதை தங்கள் முதன்மை சேமிப்பகமாக மாற்றுவது பற்றி இருமுறை யோசிக்க மாட்டார்கள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது உங்கள் எல்லா கோப்புகளுக்கும் ஆவணங்களுக்கும் போதுமான திறனைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் மிகவும் சிறியது, எனவே உங்களுக்குத் தேவைப்பட்டால் அதை உங்கள் லேப்டாப் பையில் எறியலாம். ஆனால் பெரும்பாலான கேஜெட்களைப் போலவே, ஹார்ட் டிரைவ்களும் இன்னும் தோல்விக்கு ஆளாகின்றன, விரைவில் அல்லது பின்னர் அந்த டிரைவில் உள்ள கோப்புகளை காப்பாற்ற சில வெளிப்புற மீட்டெடுப்புகளை நீங்கள் செய்ய வேண்டியிருக்கும்.

எனது இயக்ககத்தில் உள்ள கோப்புகளை என்னால் படிக்க முடியாது, உதவி!

அமைதியா நண்பரே, இன்னும் நம்பிக்கை இருக்கிறது. நீங்கள் பலரைப் போல இருந்தால், அவற்றை நகலெடுக்க கோப்புகளை இழுத்துச் சென்றால், உங்கள் கணினியில் இன்னும் கோப்புகளின் பிரதிகள் இருப்பதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. அதில் உள்ள சில வெளிப்புற கோப்புகளை மீட்டெடுக்க உங்கள் மறுசுழற்சி தொட்டியில் ஒரு தேடலை முயற்சிக்கவும். உங்கள் அஞ்சல் நிரலையும், Google டாக்ஸ், பாக்ஸ்.நெட் மற்றும் மைக்ரோசாஃப்ட் ஸ்கைட்ரைவ் போன்ற உங்கள் ஆன்லைன் சேமிப்பக தளங்களையும் பாருங்கள். அந்த இடங்களிலும் பதுங்கியிருக்கும் பிரதிகள் இருக்கலாம்.

உங்கள் ஹார்ட் டிரைவ் வெளியேறினால், சில ஐடி வல்லுநர்கள், தோல்வியுற்ற டிரைவ்களிலிருந்து சில உயிர்களை மீண்டும் கசக்கிவிட முடியும் என்று சத்தியம் செய்கிறார்கள், இரட்டைப் பை டிரைவை ஒரே இரவில் ஃப்ரீசரில் வைப்பதன் மூலம் வெளிப்புற தரவை மீட்டெடுப்பார்கள். மற்றவர்கள் இறக்கும் இயக்ககத்தில் இருந்து இன்னும் சில சாறுகளை வெளியேற்றுவதற்காக அதை புரட்டுவதன் மூலம் சத்தியம் செய்கிறார்கள்.

இது பயனில்லை, எதுவும் உதவுவதாகத் தெரியவில்லை …

அவ்வளவு பளபளப்பாகத் தெரியவில்லை. தரவு மீட்பு மென்பொருளைப் பயன்படுத்த நீங்கள் இன்னும் முயற்சிக்கவில்லை. உங்கள் கோப்புகளை நீங்கள் உண்மையில் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்றால் அல்லது உங்கள் முழு வெளிப்புற வன் மீட்டெடுக்க வேண்டுமானால், உங்களுக்கு நிச்சயமாக இந்த வகை நிரல் தேவை. நிரந்தரமாக நீக்கப்பட்ட அல்லது இழந்த கோப்புகளைச் சேமிப்பதற்கான ஒரே வழி இது. உங்கள் பணி தொடர்பான வெளிப்புற வன் தரவை மீட்டெடுப்பதில் இருந்து உங்கள் தனிப்பட்ட கோப்புகளைச் சேமிப்பது வரை, தரவு மீட்டெடுப்பு கருவிகள் கோப்புகளை எளிதாகவும் குறைந்த தொந்தரவிலும் திரும்பப் பெற உதவும்.

பேரழிவு ஏற்படுவதற்கு முன்பு, இந்த தரவு மீட்பு பயன்பாடுகளில் ஒன்றைப் பெறுவது நல்லது, ஏனெனில் நீங்கள் தரவை நல்லதாக இழக்க நேரிடும். எந்த நேரத்திலும் கோப்புகளை மேலெழுதலாம் அல்லது உங்களுக்குத் தெரியாமல் இழக்கலாம். கிடைக்கக்கூடிய சிறந்த மீட்பு மென்பொருளைக் கொண்டு இன்று உங்கள் தரவை மீட்டெடுக்கவும்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *