பிழை 1415 ஐபாட்டை மீட்டெடுக்கும் போது

ஐடியூன்ஸ் நிறுவனத்தின் மிக முக்கிய பங்கு கணினி மற்றும் ஐபாட் இடையே ஒரு இடைமுகமாக செயல்படுகிறது. பெரும்பாலும் நாம் இரண்டையும் இணைக்கும்போது, ​​பிழைகள் திரையில் தோன்றும். இந்த பிழைகள் பெரும்பாலானவற்றை எளிதில் தீர்க்க முடியும், ஆனால் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​ஐடியூன்ஸ் இல் சேமிக்கப்பட்டுள்ள எல்லா தரவையும் இழக்க நேரிடும். இதில் சேமிக்கப்பட்ட அனைத்து பாடல்களும், வீடியோக்கள், பாட்காஸ்ட்கள், பிளேலிஸ்ட்கள் போன்ற பிற பாடல்களும் இதில் அடங்கும். பொதுவான தவறான கருத்துக்கு மாறாக, இந்த எல்லா தரவையும் ஐபாட் மீட்பு மென்பொருளைப் பயன்படுத்தி மீட்டெடுக்க முடியும்.

இந்த வகையான சிக்கலுக்கான பொதுவான எடுத்துக்காட்டு என்னவென்றால், நீங்கள் கணினியுடன் இணைக்கும்போது மற்றும் ஐடியூன்ஸ் உறைகிறது, அல்லது அது பூட்டப்படும். ஐடியூன்களை மீட்டமைப்பதன் மூலம் கிட்டத்தட்ட அனைத்து ஐபாட் பிழைகளையும் தீர்க்க முடியும். இந்த நடவடிக்கை சிக்கல்கள் இல்லாமல் இல்லை. பெரும்பாலும் நீங்கள் மீட்டெடுக்க முயற்சிக்கும்போது, ​​நீங்கள் சிக்கல்களை எதிர்கொள்கிறீர்கள். மேலே உள்ளதைப் போலவே, அதை மீட்டமைக்க கணினியுடன் இணைக்கும்போது, ​​பின்வரும் பிழை செய்தியைப் பெறுவீர்கள்:

"அறியப்படாத பிழை 1415 ஏற்பட்டது"

தற்போதைய பதிப்பு இல்லாத ஐடியூன்ஸ் பதிப்பைப் பயன்படுத்தி ஐபாட்டை மீட்டமைக்க / புதுப்பிக்க முயற்சிக்கும்போது இந்த சிக்கல்கள் பொதுவாக எழுகின்றன. இந்த சிக்கலை தீர்க்க, பின்வரும் படிகளை முயற்சிக்கவும்:

– ஐடியூன்ஸ் உடன் மீண்டும் இணைக்கவும், பின்னர் அதை மீட்டமைக்க முயற்சிக்கவும்.

– கணினியை மறுதொடக்கம் செய்து மீண்டும் மீட்டமைக்க முயற்சிக்கவும்.

– வட்டு பயன்பாட்டை முடக்கி இயக்கவும், பின்னர் அதை மீட்டமைக்கவும்.

– இணைப்பு புள்ளியை மாற்றவும் (வேறு யூ.எஸ்.பி போர்ட்டைப் பயன்படுத்தவும்) பின்னர் அதை மீட்டமைக்க முயற்சிக்கவும்.

– கணினியுடன் ஒரே யூ.எஸ்.பி இணைக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

– விண்டோஸ் யூ.எஸ்.பி டிரைவைப் புதுப்பிக்கவும் / மீட்டெடுக்கவும்.

– விண்டோஸில் கோப்புகளை மீண்டும் பதிவுசெய்க.

நீங்கள் வெற்றிகரமாக மீட்டெடுக்க முடிந்ததும், தரவை மீட்டெடுக்க ஐபாட் மீட்பு மென்பொருளைப் பயன்படுத்தலாம். இது வன் வட்டை ஸ்கேன் செய்து பின்னர் நீக்கப்பட்ட அல்லது இழந்த தரவை மீட்டெடுக்க பயன்படுகிறது. இந்த மென்பொருளை இணையத்திலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *