ஐடியூன்ஸ் ஊழல் ஐபாட் கண்டறியப்பட்டதா? தரவை மீட்டெடுக்க நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பது இங்கே

ஐபாட் ஊழல் என்பது ஒரு பொதுவான நிகழ்வு, இது எப்போது வேண்டுமானாலும் நிகழலாம். அதன் ஊழலுக்குப் பின்னால் உள்ள காரணங்கள் ஊழல் நிறைந்த பாடல்கள் அல்லது பிற கோப்புகள் இருப்பதிலிருந்து கணினியிலிருந்து முறையற்ற வெளியேற்றம் மற்றும் பலவற்றைக் கொண்டிருக்கலாம். ஒரு ஊழல் நிறைந்த ஐபாட் விசித்திரமான நடத்தையை வெளிப்படுத்தலாம், அதே நேரத்தில் வழக்கமான இடைவெளியில் உறைந்து போகும். அதிர்ஷ்டவசமாக, ஊழல் பிரச்சினையை எளிதில் தீர்க்க முடியும். இந்த செயல்முறையானது அதை மீட்டமைப்பதை உள்ளடக்குகிறது, பின்னர் சுத்தமான மற்றும் புதுப்பிக்கப்பட்ட காப்புப்பிரதியைப் பயன்படுத்தி இழந்த உள்ளடக்கத்தை மீண்டும் பதிவேற்றுகிறது. இருப்பினும், நீங்கள் அதன் தரவின் காப்புப்பிரதியைப் பராமரிக்கவில்லை என்றால், உங்கள் தரவை குறைந்தபட்ச முயற்சிகள் மற்றும் ஒப்பீட்டளவில் குறைந்த நேரத்தில் மீட்டெடுக்கலாம். இணையத்திலிருந்து திறமையான மற்றும் பயன்படுத்த எளிதான ஐபாட் மீட்பு மென்பொருளை நீங்கள் பதிவிறக்கம் செய்ய வேண்டும்.

ஒரு காட்சியைக் கவனியுங்கள், அதில், ஏற்கனவே உள்ள பட்டியலில் அதிகமான பாடல்களையும் கோப்புகளையும் சேர்க்க உங்கள் மேக் கணினியுடன் ஐபாட்டை இணைக்கிறீர்கள். பாடல்களை ஐபாடில் இழுக்க முயற்சிக்கும்போது, ​​இயந்திரத்தை மறுதொடக்கம் செய்ய உங்களுக்கு ஒரு செய்தி வரும். நீங்கள் கணினியை மறுதொடக்கம் செய்து ஐபாட்டை இணைக்கிறீர்கள், பின்வரும் பிழை செய்தியைக் கண்டுபிடிக்க மட்டுமே:

"ஐடியூன்ஸ் சிதைந்ததாகத் தோன்றும் ஐபாடைக் கண்டறிந்துள்ளது. இந்த ஐபாட் ஐடியூன்ஸ் உடன் பயன்படுத்தப்படுவதற்கு முன்பு அதை மீட்டெடுக்க வேண்டியிருக்கலாம். ஐபாட் துண்டிக்கப்பட்டு மீண்டும் இணைக்கவும் முயற்சி செய்யலாம்."

அதன் தரவை மீட்டெடுக்க, நீங்கள் பொருத்தமான நடவடிக்கைகளை எடுக்க வேண்டும். ஆனால், மேற்கண்ட பிழையின் பின்னணியில் உள்ள காரணங்களை நீங்கள் அறிந்திருப்பது சமமாக முக்கியம்.

காரணம்

பிழை செய்தியில் விவரிக்கப்பட்டுள்ளபடி, ஐபாட் சிதைந்துவிட்டது, ஐடியூன்ஸ் உடன் மீண்டும் பயன்படுத்தப்படுவதற்கு முன்பு அதை சரிசெய்ய வேண்டும். ஊழலுக்குப் பின்னால் உள்ள காரணங்கள் ஐபாட் கோப்பு முறைமை ஊழல், வெவ்வேறு இயந்திரங்களுடன் (பிசி முதல் பிசி அல்லது பிசி முதல் மேக் வரை) ஐபாட் பயன்படுத்துவதால் ஏற்படும் ஊழல், வன் கிளஸ்ட்களை சேதப்படுத்துதல் மற்றும் பல.

தீர்மானம்

ஐபாட்டை 'மீட்டமைப்பதன்' மூலம் சிக்கலை சமாளிக்க முடியும். படிகள் இங்கே:

T ஐடியூன்ஸ் புதிய பதிப்பைப் பதிவிறக்கி நிறுவவும்

IT ஐடியூன்ஸ் திறந்து உங்கள் ஐபாட்டை இணைக்கவும்

T ஐடியூன்ஸ் மூல பேனலில் ஐபாட்டைக் கண்டறிந்ததும், அதைத் தேர்ந்தெடுத்து, உங்கள் ஐபாட் பற்றிய தகவல்களை முக்கிய ஐடியூன்ஸ் சாளரத்தின் சுருக்கம் தாவலில் காண்பீர்கள்.

Rest மீட்டமை என்பதைக் கிளிக் செய்க (மேக்கைப் பயன்படுத்தினால், நிர்வாகியின் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுமாறு கேட்கப்படுவீர்கள்)

ஐபாடில் உள்ள அனைத்து பாடல்களையும் பிற கோப்புகளையும் மீட்டமைப்பதால், அதன் தரவை மீட்டெடுக்க நீங்கள் காப்புப்பிரதி வைத்திருக்க வேண்டும். உங்களுக்கு பிடித்த இசை தடங்கள், வீடியோக்கள், ஆடியோபுக்குகள், பாட்காஸ்ட்கள் மற்றும் கேம்கள் அனைத்தும் உங்கள் ஐபாடில் அதிக சிரமமின்றி ஏற்றப்படும். இருப்பினும், காப்புப்பிரதி எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்றால், நீங்கள் மூன்றாம் தரப்பு ஐபாட் மீட்பு கருவிக்கு மாற வேண்டும்.

நட்சத்திர ஃபீனிக்ஸ் ஐபாட் மீட்பு என்பது நம்பகமான மென்பொருளாகும், இது இழந்த தரவை – பாடல்கள், வீடியோக்கள், கிராபிக்ஸ், புகைப்படங்கள், உரை ஆவணங்கள் போன்றவற்றை – ஐபாட் கிளாசிக் மற்றும் ஐபாட் ஷஃபிள் மாடல்களில் இருந்து மீட்டெடுக்கிறது. ஐபாட் மீட்பு மென்பொருள் விண்டோஸ் மற்றும் மேக் பயனர்களுக்கு கிடைக்கிறது.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *