கேனான் பவர்ஷாட் SD780 IS இல் 'மெமரி கார்டு பிழை' ஐ எவ்வாறு சரிசெய்வது

கேனான் பவர்ஷாட் எஸ்டி 780 ஐஎஸ் என்பது டிஜிட்டல் புகைப்படம் எடுப்பதற்கான தொழில்முறை தேர்வுகளில் ஒன்றாகும், ஏனெனில் அதன் வெல்லமுடியாத புள்ளி மற்றும் தளிர்கள் விவரக்குறிப்புகள். சேமிப்பகத்திற்கு வரும்போது, ​​எஸ்டி / எஸ்.டி.எச்.சி மெமரி கார்டு, எம்.எம்.சி கார்டுகள், எச்.சி எம்.எம்.சி பிளஸ் கார்டுகள் மற்றும் எம்.எம்.சி பிளஸ் கார்டுகள் போன்ற நிலையான சேமிப்பு ஊடகங்களை கேமரா ஆதரிக்கிறது. கேனான் பவர்ஷாட் எஸ்டி 780 ஐஎஸ் டிஜிட்டல் படங்களை ஜேபிஇஜி கோப்பு வடிவத்திலும், திரைப்படங்களை எம்ஒவி வடிவத்திலும் பிடிக்கிறது. சுருக்கமாக, எளிமையான தரவு சேமிப்பகம் மற்றும் மேம்பட்ட அம்சங்கள் கேமராவை பிரபலமாகவும் மிகவும் பயன்படுத்தக்கூடியதாகவும் ஆக்குகின்றன. இருப்பினும், தரவு இழப்பைத் தடுக்க உங்கள் எல்லா டிஜிட்டல் படங்கள் மற்றும் மூவி கிளிப்களின் காப்பு பிரதியை எப்போதும் வைத்திருக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. மெமரி கார்டு ஊழல் மற்றும் தற்செயலான கோப்பு நீக்கம் போன்ற நிகழ்வுகள் உங்கள் விலைமதிப்பற்ற நினைவுகளை இழக்கச் செய்யலாம் மற்றும் புகைப்பட மீட்பு மென்பொருள் போன்ற பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கும்.

கேனான் பவர்ஷாட் எஸ்டி 780 ஐஎஸ் கேமரா ஒரு கணினியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் அதன் வெளிப்புற நினைவகத்தில் (எஸ்டி கார்டு) சில படங்களை நகலெடுக்கிறீர்கள் என்று வைத்துக்கொள்வோம். ஒரு வாசிப்பு / எழுதும் செயல்முறை இயங்குவதைக் கருத்தில் கொள்ளாமல் திடீரென கேமராவை கணினியிலிருந்து அகற்றுவீர்கள். அடுத்த முறை, கேனான் பவர்ஷாட் SD780 IS இன் அதே எஸ்டி கார்டில் படங்களை பார்க்க முயற்சிக்கும்போது, ​​அதை அணுக முடியாது, அதற்கு பதிலாக ஒரு பிழையை அளிக்கிறது:

"மெமரி கார்டு பிழை."

மேலே சித்தரிக்கப்பட்ட நிகழ்வு தவிர, வேறு பல காரணங்களால் 'மெமரி கார்டு பிழை' கூட ஏற்படலாம்.

மெமரி கார்டு பயன்படுத்த முடியாதது என்பதால், அதை வேலை செய்யும் நிலைக்கு கொண்டு செல்வதற்கான ஒரே தீர்வு மெமரி கார்டை மறுவடிவமைப்பதாகும். மெமரி கார்டை மறுவடிவமைப்பது ஒரு பாதுகாப்பான விருப்பமல்ல (இது எல்லா கிராஃபிக் மற்றும் வீடியோ கோப்புகளையும் இழக்க வழிவகுக்கும் என்பதால்) உங்களுடைய விலைமதிப்பற்ற கோப்புகளின் காப்புப்பிரதி உங்களிடம் இல்லையென்றால். எனவே, உங்களிடம் சரியான தரவு காப்புப்பிரதி இல்லாதபோது, ​​நீக்கப்பட்ட புகைப்படங்களை மீட்டெடுக்க உங்களுக்கு மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடு தேவை.

புகைப்பட மீட்பு மென்பொருள் திறமையான ஸ்கேனிங் வழிமுறைகளைப் பயன்படுத்தி டிஜிட்டல் சேமிப்பக மீடியாவை ஸ்கேன் செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் அசல் தரவில் எந்த மாற்றமும் செய்யாமல் தரவை மீட்டெடுப்பதில் திறமையானவை. அவற்றின் ஊடாடும் வடிவமைப்பு காரணமாக, இந்த கருவிகள் பயன்படுத்த மிகவும் எளிதானது.

எஸ்டி / எஸ்.டி.எச்.சி கார்டுகள், எம்.எம்.சி கார்டுகள், எக்ஸ்.டி கார்டுகள், சி.எஃப் கார்டுகள், சி.டி. வட்டுகள், ஐபாட்கள், டிஜிட்டல் கேமராக்கள் மற்றும் பல. விண்டோஸ் மற்றும் மேக்கிற்கான தனி பதிப்புகள் இருப்பதால், இந்த மென்பொருள் மேம்பட்ட, ஆனால் பாதுகாப்பான நடைமுறைகளைப் பயன்படுத்தி நீக்கப்பட்ட புகைப்படங்களை மீட்டெடுக்க முடியும்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *