தரவு மீட்பு வழிகாட்டி 3.3.4 – படிப்படியாக கோப்பு மீட்பு வழிகாட்டி

தரவு மீட்பு வழிகாட்டி நிறுவ மற்றும் பயன்படுத்த மிகவும் எளிதானது. நிரல் ஒரு வழிகாட்டி-உந்துதல் இடைமுகத்தை வழங்குவதால், ஆரம்பக் கண்களைக் கூட கண் சிமிட்டலில் புகைப்படங்களை மீட்டெடுக்க அனுமதிக்கிறது.

பின்வரும் வழிகாட்டி இது உண்மை என்பதைக் காண்பிக்கும். தொடங்குவோம்!

EASEUS வலைத்தளத்திலிருந்து தரவு மீட்பு வழிகாட்டி பதிவிறக்கவும். நீங்கள் பதிவிறக்கும் கோப்பின் பெயர் "drwdemo.zip". பதிவிறக்கம் வேகமாக இருக்க வேண்டும், ஏனெனில் நிறுவி ஜிப் செய்யப்பட்டு 4.59 மெ.பை.

இப்போது நிறுவலைத் தொடங்க பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட கோப்பில் இரட்டை சொடுக்கவும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா என்று கேட்கும் 'வரவேற்பு' உரையாடலைக் காண்பீர்கள். "அடுத்து" என்பதைக் கிளிக் செய்க.

அடுத்த சில சாளரங்களைச் செய்வதற்கான எளிதான வழி இயல்புநிலை நிறுவல் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துவதாகும். எனவே, நிறுவியின் அனைத்து சாளரங்களிலும் "அடுத்து" என்பதைக் கிளிக் செய்க. இறுதி உரையாடலைப் பார்க்கும்போது, ​​"நான் ஒரு டெஸ்க்டாப் ஐகானை உருவாக்க விரும்புகிறேன்", "நான் தரவு மீட்பு வழிகாட்டியைத் தொடங்க விரும்புகிறேன்" என்பதைச் சரிபார்த்து "முடி" என்பதைக் கிளிக் செய்க.

அவ்வளவுதான்! நிரல் நிறுவப்பட்டு பயன்படுத்த தயாராக உள்ளது. அதன் ஐகான் டெஸ்க்டாப்பில் உள்ளது.

இப்போது, ​​கோப்புகளை மீட்டெடுப்போம்.

"EASEUS Data Recovery Wizard" என்ற டெஸ்க்டாப் ஐகானைக் கிளிக் செய்க, கீழே உள்ள சாளரத்தைக் காண்பீர்கள்.

நீங்கள் பார்க்கிறபடி, கோப்புகளை மறையச் செய்த சிக்கலைப் பொறுத்து அவற்றை மீட்டெடுப்பதற்கான பல வழிகளை நிரல் வழங்குகிறது. நாங்கள் ஒரு படக் கோப்பை இழந்துவிட்டோம், அது ஒரு முட்டாள்தனமான தவறு காரணமாக நடந்தது என்று வைத்துக் கொள்வோம் – அதை மறுசுழற்சி தொட்டியில் நீக்கிவிட்டு அதை காலி செய்தோம். "DeletedRecovery" என்ற பெரிய பொத்தானைக் கிளிக் செய்வதே சிறந்த வழி. வாருங்கள், அதைச் செய்வோம்!

இந்த அழகான சாளரத்தை மேலே காண்கிறீர்கள். இப்போது கணினியில் கிடைக்கும் அனைத்து சேமிப்பக ஊடகங்களையும் நீங்கள் காணலாம். எங்கள் விஷயத்தில், இவை "சி:", "டி:", "ஈ:", "எஃப்:" என பெயரிடப்பட்ட 4 பகிர்வுகள். நீக்கப்பட்ட கோப்பு "C:" பகிர்வில் இருந்ததால், அதைத் தேர்ந்தெடுக்க கிளிக் செய்க. இந்த பகிர்வின் குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் கோப்பைத் தேடவும் முடியும் (பார்க்க: மேலே "குறிப்பிட்ட கோப்புறையைத் தேடு" பொத்தானைக் காண்க), அதாவது, கோப்பு வைக்கப்பட்டிருந்த இடத்தை நீங்கள் நினைவில் வைத்திருந்தால். இப்போது "அடுத்து" என்பதைக் கிளிக் செய்து, நாங்கள் செல்கிறோம்!

ஸ்கேனிங் வேகமாக செல்கிறது. உண்மையில், இது வேறு எந்த தரவு மீட்பு மென்பொருளையும் விட 7% -11% வேகமானது. ஸ்கேன் முடிந்ததும், கீழே உள்ள உரையாடலைக் காணலாம்.

கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கோப்புகள் ஒரு பட்டியலாக காட்டப்படும். தேவைப்பட்டால், நீங்கள் சிறு பார்வை பயன்முறைக்கு மாறலாம், அவை சிறுபடங்களாக காண்பிக்கப்படும். ஒவ்வொரு கோப்பிற்கும் அதன் பெயர், அளவு, கோப்பு வகை, மாற்றியமைக்கும் நேரம், உருவாக்கும் நேரம், கடைசி அணுகல் தேதி, பண்புக்கூறு மற்றும் நிலை ஆகியவற்றைக் காணலாம். மற்றும், நிச்சயமாக, நீங்கள் பதிவுசெய்த பயனராக இருந்தால் நீங்கள் உண்மையில் பெறக்கூடியது என்னவென்றால். கோப்புகளை மீட்டெடுக்கும் திறனைத் திறப்பதற்கும் அவற்றை நீங்கள் விரும்பும் இடத்திற்கு சேமிப்பதற்கும் பதிவு உங்களை அனுமதிக்கிறது.

நீங்கள் பார்க்க முடியும் என, தரவு மீட்பு வழிகாட்டி பயன்படுத்தி கோப்பு மீட்பு மிகவும் எளிதானது மற்றும் எந்த சிறப்பு திறன்கள் அல்லது தொழில்நுட்ப அறிவு தேவையில்லை. நீங்கள் ஏதேனும் சிரமத்தில் தடுமாறினால், நீங்கள் உதவி அமைப்பை நாடலாம், இடைமுகத்தின் மேலே உள்ள "உதவி" என்பதைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் அணுகலாம். ஒரு எளிய சூழ்நிலையை இங்கே ஒரு உதாரணமாகப் பயன்படுத்தினோம். ஆனால் அதே எளிமையுடன் நீங்கள் இன்னும் கடுமையான சூழ்நிலைகளில் கூட கோப்புகளை மீட்டெடுக்க முடியும், எடுத்துக்காட்டாக, பகிர்வு வடிவமைக்கப்பட்டபோது.

இப்போது நீங்கள் இந்த விஷயங்களைச் செய்யலாம்:

1. உங்கள் சொந்தமாக இலவச தரவு மீட்டெடுப்பை முயற்சிக்க தரவு மீட்பு வழிகாட்டி பதிவிறக்கவும்.

2. கோப்புகளை மீட்டெடுக்கும் திறனைப் பெற ஆன்லைனில் தரவு மீட்பு வழிகாட்டி வாங்கவும்.

3. எங்கள் வாடிக்கையாளர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள்

தரவு மீட்பு வழிகாட்டி பல பயனர்கள் தங்கள் கோப்புகளை மீட்டெடுக்க உதவியது. அவர்கள் சொல்வது இதோ:

"ஹாய்! அருமையான மென்பொருளுக்கு நான் மிகவும் நன்றி சொல்ல விரும்புகிறேன். தவறான வன்பொருள் காரணமாக எனது மூன்று வன் வட்டு அடுத்தடுத்து தோல்வியடைந்தது. ஒவ்வொன்றும் வெவ்வேறு காரணங்களுக்காக தோல்வியடைந்தன. நீங்கள் நினைத்துப் பார்க்கிறபடி நான் பேரழிவிற்கு ஆளானேன். நானும் வடிவமைத்தேன் ஒன்று தற்செயலாக நிகழ்ந்தது, தரவு நல்லதாகிவிட்டது என்று நினைத்தீர்கள். ஆனாலும் நீங்கள் மூன்று வட்டுகளையும் சரிசெய்ய முடிந்தது. மீண்டும் நன்றி, நான் ஏற்கனவே உங்கள் மென்பொருளை எனது சகாவுக்கு பரிந்துரை செய்துள்ளேன். பல நன்றி! " என்கிறார் மைக்கேல் ஓர்டுக்கானி.

"இதுபோன்ற ஒரு அற்புதமான மென்பொருளை உருவாக்கியதற்காக உங்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். இது 7 வருட இழந்த தரவை உண்மையில் மீட்டெடுத்தது. நான் ஒரு புரோகிராமர் (மென்பொருள் பொறியாளர்) மற்றும் சுயதொழில் செய்கிறேன். நான் தவறாக 0 ரெய்டு செய்தேன் எனது இரண்டு டிரைவ்களில் 7 பல வருடங்கள் மதிப்புள்ள தரவு. நான் உங்களுடையதைப் பெறுவதற்கு முன்பு வேறு 2 மென்பொருள் தொகுப்புகளை முயற்சித்தேன், உங்களுடையது எனது எல்லா தரவையும் மீட்டெடுக்க முடிந்தது. நன்றி, "சாம் கூறுகிறார்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *