ஜீனியஸைத் தொடங்கும்போது ஐபாட் கிளாசிக் செயலிழப்புகள் அல்லது மறுதொடக்கங்கள்

ஐபாட் கிளாசிக் இல் உங்கள் இசைக் கோப்புகளை நிர்வகிக்க அல்லது ஒழுங்கமைக்க ஜீனியஸ் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துகிறீர்களா? ஆம் எனில், இந்த பயன்பாட்டைத் தொடங்கும் ஒவ்வொரு முறையும் உங்கள் ஐபாட் செயலிழக்கும் சூழ்நிலையை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடும். இந்த நடத்தை உங்கள் ஜீனியஸ் பிளேலிஸ்ட்களை அணுக முடியாததாக மாற்றக்கூடும். இது ஐபாடில் இருந்து கோப்பு இழப்பின் முக்கியமான சூழ்நிலைகளுக்கு வழிவகுக்கும். இந்த கட்டத்தில், நீங்கள் இழந்த கோப்புகளை மிக சமீபத்திய காப்புப்பிரதியிலிருந்து மீட்டெடுக்க வேண்டும். இருப்பினும், காப்புப்பிரதி கிடைக்கவில்லை அல்லது புதுப்பிக்கப்படவில்லை என்றால், ஐபாட் தரவு மீட்பு மட்டுமே செல்ல வழி.

ஜீனியஸ் என்பது ஆப்பிளின் மிகவும் பிரபலமான போர்ட்டபிள் மீடியா பிளேயரான ஐபாடிற்கு ஒரு புதிய பண்பு. இது ஐடியூன்ஸ் நூலகத்தில் உள்ள இசைக் கோப்புகளிலிருந்து தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பிளேலிஸ்ட்களை உருவாக்குகிறது, அவை ஒன்றாகச் செல்கின்றன. ஜீனியஸ் பிளேலிஸ்ட்கள் ஐடியூன்ஸ் இல் சேமிக்கப்பட்டுள்ளன, அவற்றை உங்கள் ஐபாட் மூலம் ஒத்திசைக்கலாம். ஐபாட் கிளாசிக் மொழியில் ஜீனியஸ் பிளேலிஸ்ட்களையும் உருவாக்கலாம் மற்றும் திருத்தலாம்.

சில நேரங்களில், உங்கள் ஐபாட் கிளாசிக் ஐடியூன்ஸ் உடன் ஒத்திசைக்கும்போது, ​​சாதனத்தைப் பயன்படுத்தி சில பாடல்களுடன் ஜீனியஸ் பிளேலிஸ்ட்களை உருவாக்கவோ திருத்தவோ கூடாது. அதே நேரத்தில், பின்வரும் செய்திகளைப் போன்ற பல்வேறு பிழை செய்திகளையும் நீங்கள் காணலாம்:

– "இந்த பாடலில் ஜீனியஸ் பிளேலிஸ்ட்டை உருவாக்க போதுமான தொடர்புடைய பாடல்கள் இல்லை"

– "தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாடலுக்கு ஜீனியஸ் கிடைக்கவில்லை"

ஐபாடில் ஜீனியஸுடன் பணிபுரியும் போது நீங்கள் பல சிக்கல்களைச் சந்திக்க நேரிடும். ஒரு நடைமுறை சூழ்நிலையில், நீங்கள் இயங்கும் பாடலில் இருந்து ஜீனியஸ் பயன்பாடுகளைத் தொடங்கும்போது உங்கள் ஐபாட் செயலிழக்கலாம் அல்லது மறுதொடக்கம் செய்யலாம்.

காரணம்

பயன்பாட்டு செயலிழப்பு, சிதைந்த பிளேலிஸ்ட்கள், ஐபாட் வட்டில் உள்ள சிக்கல்கள் மற்றும் கணினி கோப்புகள் இல்லாததால் இந்த சிக்கல் ஏற்படலாம். இந்த சூழ்நிலைகளில் ஏதேனும், உங்கள் ஐபாட் கிளாசிக் இசைக் கோப்புகளை அணுக முடியாது.

தீர்மானம்

உங்கள் ஐபாட்டை தொழிற்சாலை அமைப்புகளுக்கு மீட்டமைப்பதன் மூலம் இந்த சிக்கல்களை சரிசெய்ய முயற்சி செய்யலாம். இது ஒரு சேமிப்பக மீடியாவை வடிவமைப்பது போன்றது, அதாவது வன் மற்றும் யூ.எஸ்.பி டிரைவ். இருப்பினும், இந்த முறை ஐபாட் வட்டு தொடர்பான மற்றும் பிற சிக்கல்களைச் சுற்றி வேலை செய்ய முடியும், ஆனால் இது ஐபாட் வட்டில் இருந்து எல்லா தரவையும் நீக்கி சிக்கலான கோப்பு இழப்பு சூழ்நிலைகளுக்கு வழிவகுக்கிறது.

உங்கள் ஐபாட் உடனான இந்த சிக்கல்கள் உங்களுக்கு ஐபாட் மீட்பு தீர்வுகள் தேவைப்படுகின்றன. ஐபாட் தரவு மீட்பு மென்பொருள் என அழைக்கப்படும் மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்தி ஐபாட் தரவை வெற்றிகரமாக மீட்டெடுக்கலாம். இழந்த, காணாமல் போன மற்றும் அணுக முடியாத மல்டிமீடியா கோப்புகளை மீட்டெடுக்க முழு ஐபாட் வட்டின் ஆழமான ஸ்கேன் செய்கிறார்கள். எளிய வரைகலை பயனர் இடைமுகம் மற்றும் அழிவில்லாத நடத்தை மூலம், பயன்பாடுகள் முற்றிலும் எளிதானது மற்றும் பயன்படுத்த பாதுகாப்பானவை.

உங்கள் ஐபாட் வட்டில் இருந்து இழந்த பாடல்கள், படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை மீட்டெடுப்பதற்கான மிக மேம்பட்ட தீர்வுகள் ஸ்டெல்லர் பீனிக்ஸ் ஐபாட் மீட்பு. மென்பொருள் ஐபாட் கிளாசிக் மற்றும் ஐபாட் ஷஃபிள் உடன் நன்றாக வேலை செய்கிறது. இது மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் மற்றும் மேக் ஓஎஸ் எக்ஸ் இயக்க முறைமைக்கு இரண்டு வெவ்வேறு பதிப்புகளில் கிடைக்கிறது.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *