வன்பொருள் கடை உரிமையாளர்கள் – உண்மையான மதிப்பு மற்றும் ஏஸ் வன்பொருள்

நாட்டில் உள்ள ஒவ்வொரு குடும்பமும் வருடத்திற்கு ஒரு முறையாவது ஒரு வன்பொருள் கடைக்கு வருவார்கள். வணிகத்திற்கான இந்த ஆற்றல் ஒரு வன்பொருள் கடை எப்போதுமே ஒரு உரிமையாளர் தொடங்க அல்லது வாங்கக்கூடிய மிகவும் பிரபலமான வணிகங்களில் ஒன்றாகும்.

ஒரு நபர் சென்று சரியான நட்டு மற்றும் போல்ட் அல்லது ஒற்றைப்படை அளவிலான திருகு வாங்கக்கூடிய ஒரு சில்லறை விற்பனையகமாக பொதுவான வன்பொருள் கடை மனதில் உள்ளது. இந்த புராணக் கடை அறிவுள்ளவர்களால் நடத்தப்படுகிறது, அவர்கள் வீட்டு பழுதுபார்ப்புடன் கிட்டத்தட்ட எதற்கும் பதிலளிக்க முடியும். வன்பொருள் கடைக்குச் செல்லும்போது பொதுமக்கள் இதை எதிர்பார்க்கிறார்கள். சில சங்கிலி கடை விற்பனை நிலையங்கள் வன்பொருள் கடைகளின் உதவிப் பக்கத்திலிருந்து விலகி, தயாரிப்புகளை அலமாரியில் இருந்து விற்பனை செய்கின்றன. இந்த கடைகளில் உள்ள கேள்விகளுக்கான பதில்களைப் பெறுவது என்பது வன்பொருள் கடை வருகை பற்றியது அல்ல. பழைய வகை வன்பொருள் கடையின் சிறந்த உதவி இல்லை. பழைய ஃபேஷன் வழியில் இயங்கும் அந்த கடைகளைத் தவிர்த்து, தங்கள் வாடிக்கையாளர்கள் மீண்டும் வாடிக்கையாளர்களாக இருப்பதால் தொடர்ந்து செழித்து வளர்கிறார்கள், வேறு எங்காவது கடைக்குச் செல்வது பற்றி யோசிக்க மாட்டார்கள். இந்த பாரம்பரியத்தை முன்னெடுக்கும் இரண்டு உரிமையாளர்கள் உண்மையான மதிப்பு மற்றும் ஏஸ் வன்பொருள் தொடர்புடைய கடைகள்.

உண்மையான மதிப்பு கடைகள்

உண்மையான மதிப்பு என்பது வன்பொருள் வணிகத்தில் மூன்றாவது பெரிய கூட்டுறவு ஆகும். உண்மையான மதிப்பு என்பது ஒரு கூட்டுறவு ஆகும், இது உறுப்பினராக இருக்கும் கடை உரிமையாளரை குறைந்த விலையில் பொருட்களை வாங்க அனுமதிக்கிறது, ஏனெனில் இந்த குழு பெரிய மொத்த கொள்முதல் செய்யலாம். குழு விளம்பர வாங்குதலின் நன்மைகளையும் கடை உரிமையாளர்கள் அனுபவிக்க முடியும். பெரிய அளவிலான விலையில் வாங்க முடிவதால் நன்மை ஒரு குறிப்பிடத்தக்க இலாபத்தை ஈட்டுகிறது. குழு விளம்பரம் வாடிக்கையாளர்களை கடையில் சேர்ப்பதற்கான செலவையும் குறைக்கலாம்.

சராசரி உண்மையான மதிப்பு கடை முதலீடு

ஒரு உண்மையான மதிப்புக் கடையில் சராசரி முதலீடு சரக்குகளுக்கு ஒரு சதுர அடிக்கு $ 35 வரை வேலை செய்கிறது. சாதனங்கள் அல்லது உபகரணங்கள் ஒரு சதுர அடிக்கு $ 8 க்கு வரும். தொடக்க செலவு நாட்டின் பரப்பளவில் மாறுபடும், ஆனால் சராசரி சதுர அடிக்கு $ 4 ஆகும். உண்மையான மதிப்பு அங்காடியாக மாறுவதற்கான கூடுதல் செலவை உண்மையான மதிப்பு நிறுவனத்துடன் தொடர்புகொள்வதன் மூலம் காணலாம்.

ஏஸ் வன்பொருள் கடைகள்

ஏஸ் ஹார்டுவேர் என்பது உண்மையான மதிப்பைப் போலவே மிகப்பெரிய வன்பொருள் கூட்டுறவு ஆகும், இது உறுப்பினர்களுக்கு கூட்டுறவு மூலம் குறைந்த விலையில் பொருட்களை வாங்குவதற்கான திறனை வழங்குகிறது, இதனால் விற்பனையிலிருந்து அதிக லாபம் கிடைக்கும். குழு விளம்பரத்தின் நன்மையையும் அவை வழங்குகின்றன, இது வாடிக்கையாளர்களை கதவுகள் வழியாகப் பெறுவதற்கான செலவைக் குறைக்கிறது.

கூட்டுறவு குழு வாங்குதல் உறுப்பினரின் பணத்தை மிச்சப்படுத்துகிறது, ஏனெனில் கூட்டுறவு பெரிய அளவிலான கொள்முதல் காரணமாக சிறந்த விலை பெறுகிறது. இந்த சேமிப்பு பின்னர் உறுப்பினர்களுக்கு அனுப்பப்பட்டு அதிக பணம் சம்பாதிக்க அனுமதிக்கிறது.

ஏஸ் வன்பொருள் முதலீட்டு அமைப்பு

ஏஸ் உறுப்பினர் விண்ணப்பம் சுமார் $ 5000 ஆரம்ப பங்கு உரிமை மற்றொரு $ 5000 ஆகும். ஒரு கடையைத் தொடங்கத் தேவையான திரவ மூலதனம், 000 250,000 ஆகும், ஏஸிலிருந்து கூடுதல் தொகையான 90 390,000 முதல் 40 740,000 வரை கடனுடன், இது கடையின் அளவைப் பொறுத்தது. மொத்த முதலீடு 50,000 650,000 முதல் ஒரு மில்லியன் டாலர்கள் வரை ஆகும். இந்த விலையில் நிலமும் கட்டிட செலவும் சேர்க்கப்படவில்லை.

ஏஸ் முதலீட்டு எண்கள் 12,000 சதுர அடி கடையை அடிப்படையாகக் கொண்டவை. டாலர் தொகை சாதனங்கள், சரக்கு, அலுவலக உபகரணங்கள், கணினி அமைப்பு மற்றும் இயக்க செலவுகள்.

உரிமையாளருக்கு உதவும் பிற காரணிகள்

இந்த இரண்டு வன்பொருள் செயல்பாடுகளும் உரிமையாளர் பயிற்சி மற்றும் கருத்தரங்குகளை வழங்குகின்றன, அவை கடை வளர உதவும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. கடையை மிகவும் திறமையாக இயக்குவதற்கான பரிந்துரைகளை எடுத்து நல்ல பலனைப் பயன்படுத்தலாம். இலக்கு விளம்பர பிரச்சாரத்தை உள்ளடக்கிய சிறப்பு கொள்முதல் வாடிக்கையாளர்களை கடையில் ஈர்க்கும். ஊழியர்களின் பயனுள்ள அணுகுமுறை வாடிக்கையாளர்களைக் கவர்ந்திழுக்கும், மேலும் அவர்கள் மீண்டும் வருவார்கள் என்று உறுதி செய்வார்கள்.

உள்ளூர் வன்பொருள் கடையை வாங்குதல்

இணைக்கப்பட்ட அல்லது இல்லாத உள்ளூர் கடைகள் ஒவ்வொரு முறையும் வாங்குவதற்கு சந்தைக்கு வருகின்றன. விற்பனையைச் செய்வதற்கு உரிமையாளர் மிகவும் சாதகமாக சமாளிக்க தயாராக இருக்கலாம். ஒரு வணிக தரகரைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் அல்லது இணையத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ள வணிகங்களைத் தேடுங்கள். ஒரு நல்ல வணிக தரகர் தொடர்பு கொள்வது புத்திசாலித்தனமாக இருக்கலாம், ஏனெனில் இந்த நன்மை தற்போதைய தகவல்களின் நல்ல ஆதாரங்கள். ஏற்கனவே உள்ள வணிகம் விற்பனைக்கு இருந்தால், கடை நிறுவப்படுவதால் விலை சிறப்பாக இருக்கலாம். பணப்புழக்கத்தைக் கொண்ட ஒரு கடை எப்போதும் கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய வணிகமாகும். சேவை அப்படியே இருக்கும் வரை அல்லது சிறப்பாக இருக்கும் வரை வாடிக்கையாளர் பழக்கங்கள் புதிய உரிமையாளருக்கு ஆதரவாக இருக்கும். நீங்கள் சில குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களைச் செய்யப் போகிறீர்கள் என்றால், அவற்றை நடைமுறைக்குக் கொண்டுவருவதற்கு முன்பு அவை நன்கு சிந்திக்கப்படுகின்றன என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு வலுவான நன்மை இருந்தால், அவர்கள் உற்சாகத்துடன் சந்திக்கப்படுவார்கள்.

ஒரு பழைய உரிமையாளர் வணிகத்திற்கு நிதியளிக்க உதவ தயாராக இருக்கலாம். பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் வணிகத்தின் விலை சிலவற்றை அதிகரிக்கும் மற்றும் விற்பனை ஒப்பந்தத்தின் ஒரு பகுதியாக பேச்சுவார்த்தை நடத்த வேண்டியிருக்கும். தேவையான பணத்தைப் பெறுவதற்கான மற்றொரு வழி, ஒரு வணிக கடன் வழங்குபவர் உங்களுக்கு தேவையான கடனை வழங்க தயாராக இருக்கிறாரா என்பதைப் பார்ப்பது. இந்த கடன் வழங்குபவர்களில் பலர் இணையத்தில் எளிதாகக் காணப்படுவார்கள்.

முடிவுரை

வன்பொருள் வணிகம் என்பது வாடிக்கையாளர்களுக்கு பல்வேறு வகைகளைக் கொண்ட ஒரு வணிகமாகும். வயதுக்குட்பட்ட ஒவ்வொரு நபரும் சாத்தியமான வாடிக்கையாளர். இந்த பெரிய சாத்தியமான வாடிக்கையாளர் தளம் ஒரு புதிய வன்பொருள் கடையை விரைவாக வளரச்செய்து சரியான இடத்தில் லாபகரமானதாக மாற்றும். . எல்லா சில்லறை கடைகளிலும் இருப்பிடம் முக்கியமானது. பெயர் அங்கீகாரமும் மிகவும் உதவியாக இருக்கும், அதனால்தான் இரண்டு கூட்டுறவு நிறுவனங்களிலும் பல உறுப்பினர்கள் உள்ளனர். வாடிக்கையாளர்கள் பழக்கமான பெயருடன் ஒரு கடைக்கு வருவார்கள்.

நீங்கள் பெட்டி கடைகளில் இருந்து தனித்து நிற்க விரும்பினால், நட்பு, பயனுள்ள மற்றும் அறிவுள்ள ஊழியர்கள் முக்கியமானவர்கள். அவற்றின் விலை நிர்ணயம் உங்களுடையதாக இருக்கும், எனவே சிறந்த உதவியைக் கொண்டு நீங்கள் அவர்களை வெல்ல வேண்டும். நீங்கள் விலையில் மட்டும் போட்டியிட முயற்சித்தால், நீங்கள் தோல்வியுற்ற போரில் ஈடுபடுவீர்கள். இந்த வணிகத்தில் கடை நேரங்களும் முக்கியம். ஆரம்பகால திறப்புகள் கிட்டத்தட்ட வணிகத்தின் அவசியமாகும். மக்கள் எழுந்து திட்டங்களைத் தொடங்க விரும்புகிறார்கள்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *