ஆர்.வி அமைச்சரவை வன்பொருள் வகைகள்

ஒருவர் ஆர்.வி அமைச்சரவை வன்பொருளைத் தேடும்போது, ​​அந்த விளக்கத்திற்கு பொருந்தக்கூடிய ஐந்து பிரிவுகள் உள்ளன. இந்த கட்டுரை அவர்கள் எதைப் பெற விரும்புகிறார்கள் என்பதை விளக்க முயற்சிப்பவருக்கு உதவும். ஐந்து வகையான வன்பொருள் கேட்சுகள், கீல்கள், லாட்சுகள், ஸ்ட்ரட்கள் மற்றும் கைப்பிடிகள்.

ஆர்.வி அமைச்சரவை கேட்சுகள் பல்வேறு வகைகளில் கிடைக்கின்றன. அவற்றில் காந்த, மறைக்கப்பட்ட, பீப்பாய், உருளை மற்றும் நேர்மறை கேட்சுகள் உள்ளன. இன்னும் சில உள்ளன, இவை மிகவும் பிரபலமாக இருக்கும். இந்த தயாரிப்புக்காக ஒருவர் தேடும்போது, ​​ஒரு பகுதி தளத்தில் உள்ள படங்கள் மூலம் எந்த வகையானவை என்பதை தீர்மானிக்க எளிதானது.

காந்த கேட்சுகள் அவ்வளவுதான். ஒரு காந்தப் பிடிப்பு ஒரு முனையில் ஒரு காந்தத்தையும் மறுபுறத்தில் ஒரு உலோகத் துண்டையும் கொண்டிருக்கும். மறைக்கப்பட்ட கேட்சுகள் மிகவும் பெரியவை மற்றும் பல்வேறு அளவுகளில் வருகின்றன. அவை விதிவிலக்காக அடையாளம் காணக்கூடிய பாணியாக இருக்கும், ஆனால் ஒருவர் சரியான நீளத்தைப் பெற வேண்டும். பீப்பாய் பிடிப்பு என்பது பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்படும் பிடிப்பு. மீண்டும், மிகவும் அடையாளம் காணக்கூடியது, ஏனெனில் இது வழக்கமாக இரண்டு சுற்று பீப்பாய்களை ஒரு உலோகத் துண்டுடன் கொண்டிருக்கும். உருளைகள் இருப்பதால் ரோலர் கேட்சுகளையும் அடையாளம் காண எளிதானது. நேர்மறை கேட்சுகள் பீப்பாய் கேட்சுகளை விட விவரிக்க கொஞ்சம் கடினமாக இருக்கும், ஆனால் படங்களைக் கொண்ட ஒரு தளத்தில் அதைக் கண்டறிவது எளிதாக இருக்கும்.

சரியானவற்றைப் பெறுவதற்கு கீல்கள் கொஞ்சம் எளிதானவை. ஆர்.வி. பாகங்கள் தளங்களில் கிடைக்கும் அனைத்து படங்களுடனும் மீண்டும் சரியான கீல்களைக் கண்டுபிடிப்பது எளிதாக இருக்கும். அவை பொதுவாக மூன்று வண்ணங்கள் மற்றும் பல்வேறு பாணிகளில் கிடைக்கின்றன.

லாட்சுகள் நாம் முன்பு விவாதித்த கேட்சுகளைப் போலவே இருக்கும். அவை பல்வேறு பாணிகளிலும் வண்ணங்களிலும் வருகின்றன. இரண்டிற்கும் இடையிலான முக்கிய வேறுபாடு என்னவென்றால், லாட்சுகளுக்கு பொதுவாக ஒரு கட்டைவிரல் அல்லது விரல் தேவைப்படுகிறது.

ஸ்ட்ரட்டுகள் மற்றும் ஆதரவுகள் மிக நீண்ட மற்றும் வட்டமாக இருக்கும். இந்த வன்பொருளின் மிகவும் பொதுவான பயன்பாடு திறந்திருக்கும் போது பெரும்பாலும் இருக்கும் அமைச்சரவை கதவுகளில் இருக்கும். ஸ்ட்ரட் அல்லது ஆதரவு பின்னர் அமைச்சரவை கதவை ஒருவர் கீழே வைக்கும் வரை மேல் நிலையில் வைத்திருக்கும்.

குமிழ்கள் அடையாளம் காண எளிதானவை. அவற்றை அகற்றவும் மாற்றவும் எளிதானவை. ஒரே துல்லியமான குமிழியைக் கண்டுபிடிக்க முடியாவிட்டால், நெருக்கமான ஒன்றைக் கண்டுபிடிப்பது எளிதாக இருக்கும். மாற்றுவதற்கான எளிதில், ஒருவர் ஒரே மாதிரியாக இருக்க விரும்பினால், அனைத்து கைப்பிடிகளையும் மாற்றுவதை தேர்வு செய்யலாம்.

ஆர்.வி அமைச்சரவை வன்பொருள் பற்றிய பெரிய விஷயம் என்னவென்றால், கிட்டத்தட்ட அனைத்து ஆர்.வி வலைத்தளங்களும் இந்த தயாரிப்பை விற்கின்றன. ஒருவருக்கு என்ன தேவை என்பதை அடையாளம் காண உதவும் சிறந்த படங்கள் அவற்றில் இருக்கும்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *