ஒவ்வொரு புதிய வீட்டு உரிமையாளருக்கும் வன்பொருள் கடையிலிருந்து தேவைப்படும் 10 பொருட்கள்

ஒரு குடியிருப்பில் இருந்து ஒரு வீட்டிற்கு செல்வது முகவரி மாற்றத்தை விட அதிகம். வாடகைக்கு எடுப்பவர்கள் வெறுமனே வேறொருவரின் சொத்தைப் பயன்படுத்த பணம் செலுத்துவதால், பராமரிப்பு மற்றும் பழுதுபார்ப்புகளுக்கு அவர்கள் பொறுப்பல்ல. ஆனால் நீங்கள் உங்கள் சொந்த இருப்பிடத்தை வாங்கும்போது, ​​நீங்கள் கைக்குழந்தையாக மாறுகிறீர்கள். இதைக் கருத்தில் கொண்டு, ஒவ்வொரு புதிய வீட்டு உரிமையாளரும் வன்பொருள் கடையில் வாங்க வேண்டிய பத்து விஷயங்கள் இங்கே.

1. நகம் சுத்தி

நீங்கள் செய்ய வேண்டியவர் இல்லையென்றாலும், படங்களைத் தொங்கவிடுதல் மற்றும் தளபாடங்கள் அசெம்பிளிங் போன்ற மிக அடிப்படையான வீட்டுத் திட்டங்களைக் கையாள உங்களுக்கு ஒரு சுத்தி தேவை. வளைந்த, சேதமடைந்த அல்லது தேவையற்ற நகங்களை அகற்ற ஒரு நகம் முடிவைக் கொண்ட ஒன்றை வாங்க மறக்காதீர்கள்.

2. ஸ்க்ரூடிரைவர்

உண்மையில், அவற்றில் இரண்டை உங்கள் உள்ளூர் வன்பொருள் கடையிலிருந்து வாங்க வேண்டும்: ஒரு பிளாட்ஹெட் மற்றும் பிலிப்ஸ் ஸ்க்ரூடிரைவர். இந்த இன்றியமையாத கைக் கருவிகள் வண்ணப்பூச்சு கேன்களைத் திறக்க, பொம்மைகளைச் சேகரிக்க மற்றும் பொதுவான வீட்டு பராமரிப்புக்கு பயன்படுத்தப்படலாம்.

3. டேப் அளவீட்டு

புதிய குருட்டுகளை வைப்பதற்கு முன் உங்கள் ஜன்னல்களின் அளவை நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டுமா அல்லது டோர்ஃப்ரேம் எவ்வளவு உயர்ந்ததாக இருந்தாலும், ஒரு டேப் நடவடிக்கை ஒரு முழுமையான அவசியம். எங்களை நம்புங்கள்; அவை ஒரு அளவுகோலைச் சுமப்பதை விட மிகவும் வசதியானவை!

4. மின்சார துரப்பணம்

மிகவும் பிரபலமான வீட்டுத் திட்டங்களில் பல புதிய திருகுகளுக்கு புதிய துளைகளை உருவாக்க வேண்டும். உங்களது உள்ளூர் வன்பொருள் கடையில் இருந்து ஒரு மின்சார துரப்பணியின் உதவியுடன் ஒரு கதவு, பூட்டு அல்லது உடைந்த கீலை மாற்றுவது எந்த நேரத்திலும் முடிக்கப்படாது.

5. பிறை குறடு

நீங்கள் உரிமம் பெற்ற பிளம்பர் இல்லையென்றாலும், தளர்வான குழாய் கைப்பிடியை இறுக்குவது போன்ற சிறிய பழுதுபார்ப்புகளை முடிக்க பிறை குறடு பயன்படுத்தலாம். அதிக அனுபவம் வாய்ந்த வீட்டு கைவினைஞர்கள் கருவியைப் பயன்படுத்தி யு-வளைவைத் திறந்து, மடுவை அடைத்து வைத்திருக்கும் ஒரு பொருளை அகற்றலாம்.

6. ஊசி மூக்கு இடுக்கி

பிடிகள், வளைத்தல், துண்டு அல்லது வெட்டப்பட்ட கம்பிகள் ஆகியவற்றிற்குப் பயன்படுகிறது, எந்த வகையான மின் வேலைகளுக்கும் ஊசி மூக்கு இடுக்கி தேவைப்படுகிறது. உடைந்த ஒளி சுவிட்சை சரிசெய்ய அல்லது மின் நிலையத்தைச் சேர்க்க நீங்கள் அவற்றைப் பயன்படுத்தலாம்.

7. பயன்பாட்டு கத்தி

விஷயங்களை விட கடினமாக ஏன் செய்ய வேண்டும்? திறந்த பெட்டிகள், தொகுப்புகள் மற்றும் பிளாஸ்டிக் உறைகளை உங்கள் கைகளால் துடைக்க முயற்சிப்பதற்கு பதிலாக, நம்பகமான பயன்பாட்டு கத்தியைப் பயன்படுத்தவும். பிரபலமான கருவியை பெரும்பாலான வன்பொருள் கடைகளில் சில டாலர்களுக்கு மட்டுமே வாங்க முடியும்.

8. ஒளிரும் விளக்கு

சராசரி வீட்டில் போதுமான (அல்லது எந்த) வெளிச்சமும் கிடைக்காத பல இடங்கள் உள்ளன. ஒளிரும் விளக்கின் உதவியுடன், நீங்கள் இந்த பகுதிகளை ஒளிரச் செய்யலாம். இருட்டடிப்பு இருக்கும்போது இது கைக்குள் வரும், மேலும் நீங்கள் பொருட்களைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.

9. புட்டி கத்தி

ஒரு பல்துறை, மலிவான கருவி, ஒரு புட்டி கத்தியை வால்பேப்பர் அல்லது வண்ணப்பூச்சுகளை அகற்ற அல்லது சுவர்களில் சிறிய துளைகள் அல்லது விரிசல்களின் மீது ஸ்பேக்கலைப் பரப்ப பயன்படுத்தலாம்.

10. உலக்கை

நீங்கள் எவ்வளவு கவனமாக இருந்தாலும், உங்கள் நேரத்தில் ஒரு கழிப்பறை அல்லது இரண்டை அடைப்பீர்கள். எந்தவொரு வன்பொருள் கடையிலும் கிடைக்கிறது, தடுக்கப்பட்ட குழாய்களை அழிக்க ஒரு உலக்கை மலிவான, மிகவும் பயனுள்ள கருவிகளில் ஒன்றாகும். கழிப்பறைகளில் பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்பட்டாலும், அவை மூழ்கி மற்றும் குளியல் தொட்டிகளிலிருந்து நிறுத்தங்களை விடுவிக்கவும் பயன்படுத்தப்படலாம்.

எந்தவொரு வீட்டு உரிமையாளரும் மேற்கூறிய பொருட்களின் உதவியுடன் வீட்டு பராமரிப்பு மற்றும் பழுதுபார்ப்பதில் நேரத்தையும் பணத்தையும் மிச்சப்படுத்தலாம்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *