கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கின் உயரும் செலவு

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங், அமேசான் அல்லது வேறு ஏதேனும் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவையின் பெரிய அப்பாவை நீங்கள் பணியமர்த்தினாலும், தொடக்க நிறுவனங்கள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவைகளின் உதவியுடன் தங்கள் வணிகங்களை நடைமுறையில் உருவாக்குகின்றன என்பதில் சந்தேகம் இல்லை, இது இணையம் வழியாக கிளவுட் சேவைகளுக்கு உடனடி அணுகலை வழங்குகிறது.

மேகம் என்றால் என்ன?

எனவே, உங்களுக்காக சில தொழில்நுட்ப செய்திகள் இங்கே. கிளவுட் அடிப்படையில் கணினி வளங்களின் தொகுப்பிற்கான ஒரு உருவகமாகும், அதாவது மெய்நிகர் சேவையகங்கள், சேமிப்பு மற்றும் பிணைய உபகரணங்கள், CPU கள் மற்றும் RAM கள் இணையம் வழியாக பயனர்களால் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் என்ற சொல் முக்கியமாக அந்த வளங்களை மொத்தமாக ஒரு நிறுவனத்தின் சேமிப்பக இலக்குகளை அடைய அதன் தளத்திற்கு சமமானதைப் பயன்படுத்துவதைக் குறிக்கிறது.

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவைகள் நிறுவனங்களுக்கு ஐ.டி.யை ஒரு சேவையாக வாங்குவதற்கான விருப்பத்தை வழங்குகின்றன. கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவைகள் மின் கட்டம் நிலையத்துடன் ஒப்பிடாமல் இருப்பதற்கு இதுவே முக்கிய காரணம். பயனர்கள் உள்கட்டமைப்பு அல்லது பயன்படுத்தப்பட்ட சாதனங்களைப் புரிந்து கொள்ளத் தேவையில்லை என்பதால், அவர்கள் செய்ய வேண்டியது கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவையைப் பயன்படுத்துவதும், அவர்கள் தங்கள் வணிகத்தில் பயன்படுத்தும் சேவைகளின் மாதாந்திர கொடுப்பனவுகளைச் செய்வதுமாகும்.

இ-காமர்ஸ் வலைத்தளங்களைப் பார்வையிடும் பயனர்கள் வலைத்தளம் நிறுத்தப்பட்டால் அதிக நேரம் ஒட்டிக்கொள்வதில்லை என்பது அனைவரும் அறிந்த உண்மை. எனவே, வணிகங்கள் தங்கள் சேவைகளை மேம்படுத்துவதற்கான ஒரே நோக்கத்துடன் மேகத்திற்கு நகரும்போது, ​​செலவுகள் தொடர்பான நிலைமை இன்னும் சிக்கலானதாகிறது. நிர்வாகத்தின் பார்வையில், கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கைப் பயன்படுத்துவதில் அக்கறை செலுத்தும் முக்கிய பகுதிகள் பின்வருமாறு.

  • செயல்திறன் சிக்கல்கள் காரணமாக மோசமான பயனர் அனுபவம். சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகளின்படி ஈ-காமர்ஸ் மட்டுமே முன்னணி கிளவுட் பயன்பாட்டு பகுதி என்பதால், சமீபத்திய ஆய்வில், பதிலளித்தவர்களில் கிட்டத்தட்ட 70 சதவீதம் பேர் ஏற்கனவே தங்கள் ஈ-காமர்ஸ் வலைத்தளங்களை ஆதரிக்க மேகக்கணி வளங்களைப் பயன்படுத்துகின்றனர் என்பதைக் காட்டுகிறது.
  • மோசமான செயல்திறன் அல்லது புதிதாக செயல்படுத்தப்பட்ட கிளவுட் சேவைகள் தொடர்பான சிக்கல்களை சரிசெய்தல் காரணமாக வருவாய் இழப்பு.
  • ஒரு வணிகமானது சிக்கலான சூழலுக்குள் நுழையும் போது மறைக்கப்பட்ட கட்டணங்களின் செலவுகளின் அதிகரிப்பு பின்னர் தோன்றும்.
  • சேவை நிலை ஒப்பந்தங்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்களை நிர்வகிக்க தேவையான முயற்சி.
  • உங்கள் பிராண்ட், தயாரிப்பு அல்லது சேவையைப் பற்றிய நுகர்வோரின் பார்வையில் மோசமான செயல்திறனின் தாக்கம். பிராண்ட் விசுவாசத்தை நிச்சயமாக பாதிக்கும் அந்த பகுதிகளில் இதுவும் ஒன்றாகும்.

மேகக்கணிக்கு மாற்றும்போது வணிகங்கள் தங்களைக் கேட்டுக்கொள்ள வேண்டிய சில கேள்விகள் பின்வருமாறு.

  • சேவை கிடைப்பது தொடர்பான சிக்கல்கள்?
  • மெதுவான சேவையின் காரணமாக பரிவர்த்தனைகள் காப்புப் பிரதி எடுக்கும்போது என்ன நடக்கும்?
  • ஒரு சிக்கலைத் தீர்ப்பதற்கு வழங்குநர்களின் தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களுடன் தொலைபேசியில் வரும்போது உட்கார்ந்து காத்திருக்க உங்களுக்கு எவ்வளவு செலவாகும்?

கீழே வரி

விஷயத்தின் உண்மை என்னவென்றால், உங்கள் வணிக மாதிரிக்கு கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் செயல்படுகிறதா இல்லையா, இறுதியில் ஒவ்வொரு வணிகமும் இயற்பியல் சேவையகங்களைப் பயன்படுத்தும் போது சாத்தியமில்லாத வகையில் அளவிட வேண்டும். மேகக்கட்டத்தில் ஆழ்ந்ததாகத் தோன்றிய அந்த நிறுவனங்கள் இருந்தாலும், சிறந்த உள்-வன்பொருள் கூட மேகத்துடன் ஒப்பிட முடியாது என்பது உண்மைதான், இது வணிகங்கள் சுவிட்ச் செய்வதற்கு முன்பு ஒரு திட்டத்தை வடிவமைக்க வேண்டும்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *