கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சுகாதாரத் துறையை எடுக்க முடியுமா?

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சுகாதாரத் தொழிலுக்கு எவ்வாறு உதவும்

தொழில்நுட்பத்தை நடைமுறைப்படுத்துவதும் பயன்படுத்துவதும் சுகாதார நடைமுறைகளுக்கு குறிப்பிடத்தக்க நன்மைகளை வழங்கும், கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சுகாதார சேவைகள் மற்றும் தகவல்களுக்கு சிறந்த அணுகலை வழங்குகிறது, இது பின்னர் மேம்பட்ட விளைவுகளையும், செலவு சேமிப்பையும் அதிகரிக்கும். மற்ற நன்மை என்னவென்றால், சுகாதாரத் தரவு பாதுகாப்பு, ரகசியத்தன்மை, அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்களுக்கான கிடைக்கும் தன்மை, அணுகலைக் கண்டுபிடிப்பது, தரவை மாற்றியமைத்தல் மற்றும் நீண்டகால பாதுகாப்பு போன்ற குறிப்பிட்ட தேவைகளைக் கொண்டுள்ளது.

சமீபத்திய ஹெல்த்கேர் ஐடி நியூஸ் கணக்கெடுப்பில் பதிலளித்தவர்களில் 48 சதவீதம் பேர் தங்கள் சுகாதார தகவல் தொழில்நுட்ப முயற்சிகளில் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கை இணைக்க திட்டமிட்டுள்ளனர்; 33 சதவீதம் பேர் ஏற்கனவே வீழ்ச்சியடைந்தனர். ஆனால் 19 சதவீதம் பேர் "இல்லை" என்று பதிலளித்தனர்.

சுகாதார சந்தையில் கிளவுட் தொழில்நுட்பம் வெவ்வேறு மாதிரிகளைக் கொண்டுள்ளது; பயன்பாடுகள், வரிசைப்படுத்தல் மாதிரிகள், சேவை மாதிரிகள், விலை மாதிரிகள் மற்றும் கூறுகள். சுகாதாரத்துக்கான பயன்பாடுகள் இரண்டு முக்கிய வகைகளாகும், அதாவது

 • மருத்துவ தகவல் அமைப்புகள் (சிஐஎஸ்)
 • அல்லாத மருத்துவ தகவல் அமைப்புகள் (NCIS)

சிஐஎஸ் ஈஎம்ஆர், சிபிஓஇ, பிஏசிஎஸ், ஆர்ஐஎஸ், எல்ஐஎஸ், பிஐஎஸ் மற்றும் பிறவற்றை உள்ளடக்கியது, அதே நேரத்தில் என்சிஐஎஸ் வருவாய் சுழற்சி மேலாண்மை, தானியங்கி நோயாளி பில்லிங், செலவு கணக்கியல், ஊதிய மேலாண்மை மற்றும் உரிமைகோரல் மேலாண்மை ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது.

மிகவும் ஒழுங்குபடுத்தப்பட்ட தன்மை காரணமாக சுகாதாரத் துறை மெதுவாக பொது மேகங்களை ஏற்றுக்கொள்கிறது, அதே நேரத்தில் தனியார் மற்றும் கலப்பின மேக மாதிரிகள் அதிக ஈடுபாட்டைக் கொண்டுள்ளன.

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் என்பது ஒரு சேவையின் பயன்பாட்டு அடிப்படையிலான அல்லது பயன்பாட்டுக்கு செலுத்தும் வகையாகும், மேலும் சேவை விற்பனையாளர்கள் வழங்கும் இரண்டு வகையான விலை மாதிரிகள், சந்தையை வகைப்படுத்தலாம், பணம் செலுத்தும் மாதிரி மற்றும் சந்தா அடிப்படையிலான அல்லது இடம் விலை மாதிரி, இயக்க செலவுகளை குறைந்தபட்சமாக வைத்திருக்கும் போது, ​​அத்தியாவசியங்களை மட்டுமே உள்ளடக்கும். கூடுதலாக, கிளவுட், சுகாதார வல்லுநர்கள் மற்றும் மருத்துவமனைகளில் சேமிக்கப்பட்ட நோயாளியின் தரவு இனி சேமிப்பு அமைப்புகளில் முதலீடு செய்யத் தேவையில்லை.

இன்று, எலி லில்லி, ஜான்சன் & ஜான்சன், மற்றும் ஃபைசர் உள்ளிட்ட பல மருந்தியல் விற்பனையாளர்கள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கைத் தழுவத் தொடங்கியுள்ளனர், மேலும் அமேசான், ஆரக்கிள் மற்றும் ஐபிஎம் போன்ற முக்கிய கிளவுட் விற்பனையாளர்கள் மருந்துகளின் குறிப்பிட்ட மருத்துவ ஆராய்ச்சி கிளவுட் பிரசாதங்களை புதிய செலவு மற்றும் வளர்ச்சியைக் குறைக்கும் நோக்கத்துடன் உருவாக்கியுள்ளனர். மருந்து.

கிளவுட் அடிப்படையிலான தீர்வுகள் அவற்றின் சொந்த நன்மை தீமைகளைக் கொண்டுள்ளன. அமைப்பின் அம்சங்கள் மற்றும் தேவைகளின் அடிப்படையில் ஒரு தீர்வு தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்; இது கிளவுட் அடிப்படையிலானதா அல்லது முன்கூட்டியே உள்ளதா என்பதை அடிப்படையாகக் கொண்டது அல்ல. மைக்ரோசாப்ட், அமேசான், டெல் போன்ற கிளவுட் விற்பனையாளர்களில் பெரும்பாலோர் தனிப்பயன் அமைப்புகள் மற்றும் பயனர் குறிப்பிட்ட விருப்பங்களுடன் ஹெல்த்கேர் கிளவுட் வழங்குகிறார்கள், இது உற்பத்தித்திறனை அதிகரிக்க உதவுகிறது.

இறுதியில், கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் மருத்துவர்கள் தங்கள் பணியின் தரம் மற்றும் உற்பத்தித்திறனை தியாகம் செய்யாமல் குறைந்த செலவில் சிறந்த நோயாளி பராமரிப்பை வழங்க உதவுகிறது.

உங்கள் வணிகத் தேவைகளுக்கு உதவுவதற்கும், உங்கள் நிறுவனத்தின் செலவைக் குறைப்பதற்கும் சிறந்த கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் வழங்குநர்கள் பின்வருமாறு.

 • அமேசான் வலை சேவைகள்
 • ராக்ஸ்பேஸ்
 • செஞ்சுரிலிங்க் / சாவிஸ்
 • Salesforce.com
 • வெரிசோன்
 • மகிழ்ச்சி
 • சிட்ரிக்ஸ்
 • Vmware
 • மைக்ரோசாப்ட்
 • புளூலாக்

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *