கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் இணைய வழங்குநர்கள் மதிப்புரைகள்

பல ஏஜென்சிகள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் இணைய வழங்குநர்களின் திறனை உணர்ந்துள்ளன, ஏனெனில் அவை நெகிழ்வான தகவல் தொடர்பு தொழில்நுட்ப வளங்களை பயன்பாட்டிற்கு எளிதாக கிடைக்கச் செய்கின்றன. இறுதி பெறுநர்களின் ஒரு பெரிய சமுதாயத்திற்கு சேவையாக சேமிப்பு திறன் மற்றும் சேமிப்பகத்தை வழங்குவது இதில் அடங்கும். ஐ.சி.டி வளங்களுடன் தொடர்புடைய உள்கட்டமைப்புகளை அமைப்பதற்கான செலவுகளை ஈடுசெய்வதிலிருந்து சேவை வழங்குநர்கள் நிறுவனங்களுக்கு விலக்கு அளிக்கிறார்கள்.

எந்தவொரு நிறுவனத்திற்கும் இது சுவாரஸ்யமானது மற்றும் சிறந்தது என்னவென்றால், அவற்றின் எல்லா கோப்புகளும் மூன்றாம் தரப்பு சேமிப்பிடத்தைக் கொண்டுள்ளன. மென்பொருளை ஒரு சேவையாகப் பயன்படுத்துவதால், பயனர் தங்களது விருப்பப்படி ஒரு தரவுத்தளத்தையும் பயன்பாட்டுத் தொகுப்பையும் மட்டுமே வாடகைக்கு விடுவார்கள். உள்கட்டமைப்பு மற்றும் தளங்களை நிர்வகிக்கும் பணி முற்றிலும் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் இணைய வழங்குநர்களுக்கு சொந்தமானது.

தர மேலாண்மை மற்றும் சிறிய பராமரிப்பு தேவைகளுடன், இந்த அமைப்பு தகவல் மற்றும் தொடர்பு தொழில்நுட்பத்தை விரைவாக மாற்ற உதவுகிறது, இதனால் அறியப்படாத மற்றும் ஏற்ற இறக்கமான வணிக கோரிக்கைகளை பூர்த்தி செய்யும் வகையில் வளங்களை சரிசெய்கிறது. சம அளவிலான பொருளாதாரங்களை அடைவதற்கு வழங்குநர் வளங்களை எளிதாகப் பகிர அனுமதிக்கிறது. சேவைக்கு வழங்கப்பட்ட இடத்தின் அளவு வரம்பற்றது, ஆனால் மிகவும் விலை உயர்ந்ததாக இருக்கும்.

இந்த சேவை நிறுவனங்கள், பல்கலைக்கழகங்கள் மற்றும் பிற மாறும் நிறுவனங்களில் பெரிதும் உதவுகிறது. தேவைக்கேற்ப ஏராளமான சேவைகள் கிடைப்பதால், அவற்றின் செயல்பாடுகளை இயக்குவதற்கான செலவு முடிந்தவரை குறைவாக இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான வாய்ப்பை இது வழங்குகிறது, இருப்பினும், வழங்கப்படும் சேவைகள் தேவைக்கேற்ப இருக்கின்றன. நிர்வாகத்தின் செலவு மற்றும் தரவை அணுகுவதற்கான நேரம் கணிசமாகக் குறைகிறது, ஏனெனில் ஒருவர் மற்றொரு தனிநபரின் அல்லது நபர்களின் குழுவின் உதவியின்றி தரவை எளிதாக மீட்டெடுக்க முடியும்.

இருப்பினும், அவர்கள் எங்கிருந்தாலும் எந்த இடத்திலிருந்தும் அவர்களுக்கு பிணைய அணுகல் இருப்பதை முதலில் உறுதிப்படுத்த வேண்டும். இதன் பொருள், ஒரு பயனராக, உங்கள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் நெட்வொர்க்கை அணுகுவதற்கு இணைய அணுகல் இருக்க வேண்டும், அது இல்லாமல் நடைமுறையில் சாத்தியமற்றது.

மேகக்கணி வழங்குநர்கள் பயனுள்ள வள இழுப்பு இருப்பதை உறுதிசெய்கிறார்கள், இது கணினிகளை இயங்குவதற்கான செலவை குறைவாக வைத்திருக்க உதவுகிறது, அதே நேரத்தில் பயனர்களுக்கு தேவையான ஆதாரங்களை வழங்குகிறது. இந்தச் செயல் வெவ்வேறு பயனர்களுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் வட்டு இடத்தில் வளங்களைத் தட்ட உதவுகிறது. வட்டு இடத்தில் ஒரு செயலற்ற பயன்பாடு இருந்தால், தொழில்முறை செயலற்ற பயனரிடமிருந்து வளங்களை விடுவித்து, செயலில் உள்ள பயனரைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

இந்த வழிமுறை எந்தவொரு வணிகத்திற்கும் நன்மை பயக்கும், இது ஒரு சிறு வணிகமாக இருந்தாலும், வரவிருக்கும் வணிகமாக இருந்தாலும் அல்லது நீண்ட காலமாக சந்தையில் இருக்கும் ஒரு நிறுவனமாக இருந்தாலும் சரி. இந்த வணிகங்களுக்கு தரவைச் சேமிக்கவும், அவர்களின் சொந்த சேவையகங்களைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக அவர்களின் தனிப்பட்ட மென்பொருளை ஹோஸ்ட் செய்யவும் உதவுகிறது, அவை வாங்கவும் பராமரிக்கவும் விலை அதிகம். இதன் மூலம், வேலையில்லா நேரத்தைத் தடுக்க அதிக ஆதாரங்களை ஒதுக்குவது எளிது.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *