கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் இங்கே தங்க வேண்டுமா?

தலைமை நிர்வாக அதிகாரிகள், தகவல் தொழில்நுட்ப மேலாளர்கள் மற்றும் வணிக உரிமையாளர்கள் அனைவரும் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கில் முதலிடம் பெற விரைந்து வருகின்றனர். உண்மையில், மேகக்கணி சார்ந்த அமைப்புகளுக்கான மாற்றம் மிகவும் விரைவானது, இது உண்மையில் ஐ.டி.யை நிர்வகிப்பதற்கான ஒரு புரட்சிகர வழி, அல்லது நீடித்த ஒரு பற்று என்று சிலர் யோசிக்கத் தொடங்குகிறார்கள்.

திடீர் முடிவுகளுக்கு கூட்டத்தைப் பின்தொடர்வதில் நிச்சயமாக ஒரு ஆபத்து இருந்தாலும், மேகக்கணி சார்ந்த அமைப்புகள் இங்கு தங்கியிருக்கின்றன என்று நினைப்பதற்கு நூற்றுக்கணக்கான காரணங்கள் உள்ளன – நீங்கள் ஏற்கனவே மாற்றத்தை ஏற்படுத்தவில்லை என்றால் அதை விசாரிக்க வேண்டும். ஏனென்றால், புதிய வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருளை தொடர்ந்து வாங்க வேண்டிய அவசியத்திலிருந்து உங்கள் நிறுவனத்தை விடுவிப்பதன் மூலம், கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் உங்கள் வணிகத்தை ஒரே நேரத்தில் அதிக லாபம் ஈட்டக்கூடியதாகவும் திறமையாகவும் ஆக்குகிறது.

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் திட்டத்திற்கு மாறுவதன் மூலம் நீங்கள் பெறும் இந்த மூன்று விஷயங்களைக் கவனியுங்கள்:

அமைப்புகள் மலிவானவை. நிர்வகிக்கப்பட்ட சேவை ஒப்பந்தங்களைப் போலவே, மேகக்கணி சார்ந்த அமைப்புகளும் பெரிய, கணிக்க முடியாத வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருள் செலவுகளை வழக்கமான மாதாந்திர விலைப்பட்டியலுக்கு வர்த்தகம் செய்ய உங்களை அனுமதிக்கின்றன. இருப்பினும், அந்த நிலைத்தன்மையும் அற்புதமானது, இது மிகப்பெரிய சேமிப்பையும் தருகிறது. பாரம்பரிய வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருளை வைத்திருப்பதை விட கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சராசரியாக 50% க்கும் குறைவான விலை என்பதால் தான்.

பாதுகாப்பான. வணிக உரிமையாளர்கள் மற்றும் நிர்வாகிகள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் பற்றி புரிந்து கொள்வதில் சிக்கல் உள்ளது, அவர்களின் நிறுவனத்தின் தரவு உண்மையில் எப்படி இருக்க முடியும் என்பதுதான் மேலும் அது அவர்களின் சொந்த அலுவலகம் அல்லது வசதிக்கு வெளியே இருக்கும்போது பாதுகாப்பானது. ஏன் என்பதைப் பார்க்க, ஒரு அதிநவீன கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் வசதி 24/7/365 ஊழியர்கள், வளாகத்தில் பாதுகாப்புப் பணியாளர்கள், காப்பு சக்தி மற்றும் தொழில்துறை தர எழுச்சி பாதுகாப்பு ஆகியவற்றில் தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களைப் பயிற்றுவித்துள்ளது என்பதைத் தொடர்ந்து புரிந்து கொள்ள வேண்டும். தரவு ஒருபோதும் இழக்கப்படாது என்பதை உறுதிப்படுத்தும் புள்ளிகள். மேலும் என்னவென்றால், உங்கள் தரவு முன்னும் பின்னுமாக பாதுகாப்பாக அனுப்பப்படும். அந்த உறுப்புகள் அனைத்தையும் ஒன்றாக இணைக்கவும், இது பெரும்பாலான அலுவலகங்களில் இருப்பதை விட மிகவும் பாதுகாப்பானது.

மிகவும் வசதியானது. வணிகங்கள் பொதுவாக செலவு சேமிப்பின் அடிப்படையில் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கிற்கு மாறும்போது, ​​உங்களுக்கு வரும் வசதி மற்றும் உற்பத்தித்திறன் ஆகியவற்றின் லாபத்தையும் நீங்கள் கவனிக்கக்கூடாது. உங்கள் பயன்பாடுகளையும் தரவையும் பகிரப்பட்ட இடத்திற்கு நகர்த்துவதன் மூலம், உங்கள் ஊழியர்கள் ஒருவருக்கொருவர் தொடர்புகொள்வதற்கான திறனை (அதே கோப்புகளில் வேலை செய்வதை) உண்மையான நேரத்தில் பெறுவீர்கள். அதாவது குறைவான மின்னஞ்சல்கள், தொலைபேசி அழைப்புகள் மற்றும் நீண்ட கூட்டங்கள். வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், மேகம் நீங்கள் எதிர்பார்க்காத போதிலும், நிறைய நேரத்தையும் பணத்தையும் மிச்சப்படுத்துகிறது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கிற்கு மாறுவது விரைவாகவும் வலியற்றதாகவும் இருக்கும்!

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *