சிறந்த 5 கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவை வழங்குநர்கள்

தங்கள் நிறுவன பயன்பாடுகளை விரிவாக்க முற்படும் பல வணிகங்கள் அவற்றின் உள்கட்டமைப்பு தேவைகளை அவுட்சோர்ஸ் செய்ய மேகத்தை நோக்குகின்றன. சரியான சேவை வழங்குநரைத் தேர்ந்தெடுப்பது ஒரு கடினமான பணியாகும், ஏனெனில் தேர்வு செய்ய பல உள்ளன. இந்த வளர்ந்து வரும் சந்தையில் உறுதியான போட்டியாளர்களாக இருந்து வந்த சிறந்த ஐந்து கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவை வழங்குநர்களின் பட்டியல் இங்கே.

அமேசான் வலை சேவைகள் – கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் துறையில் நீண்ட காலமாக முன்னணியில் இயங்கும் அமேசான், நம்பகமான கம்ப்யூட்டிங் சேவைகள் மற்றும் சேமிப்பிடம் தேவைப்படும் நிறுவனங்களுக்கு ஒரு சேவையாக மலிவான மற்றும் அளவிடக்கூடிய உள்கட்டமைப்பை வழங்கும் கருவிகளின் தொகுப்பை வழங்குகிறது. அவர்களின் மீள் கணிப்பு கிளவுட் சேவை, இல்லையெனில் EC2 என அழைக்கப்படுகிறது, இது மேகக்கணி சார்ந்த சேவையாகும், அங்கு பயனர்கள் மெய்நிகர் இயந்திரங்களை உருவாக்கலாம் மற்றும் தேவைக்கேற்ப மென்பொருளை இயக்கலாம். பயனர்கள் சேவையக பயன்பாட்டிற்கான மணிநேரத்திற்குள் பணம் செலுத்துகிறார்கள் மற்றும் இருப்பிடம் மற்றும் வரிசைப்படுத்தல் மீது கட்டுப்பாட்டைக் கொண்டுள்ளனர். சிம்பிள் ஸ்டோரேஜ் சர்வீஸ் (எஸ் 3) போன்ற பிற அமேசான் வலை சேவைகளுடன் நேரடியாக வேலை செய்ய இது வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது பயனர்கள் வரம்பற்ற தரவை சேமித்து மீட்டெடுக்க அனுமதிக்கிறது, பயன்படுத்தப்படும் வளங்களுக்கு மட்டுமே கட்டணம் செலுத்துகிறது.

Google பயன்பாட்டு இயந்திரம் – இணைய தொழில்நுட்பத்தின் முக்கிய வீரராக, கூகிள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் வழங்குநர்களின் வரிசையில் தனது கூகிள் ஆப் எஞ்சின் இயங்குதளத்துடன் ஒரு சேவையாக இணைந்துள்ளது. இந்த சேவை கூகிளின் உள்கட்டமைப்பு மற்றும் தரவு மையங்களைப் பயன்படுத்தி வலை பயன்பாடுகளை உருவாக்கி ஹோஸ்ட் செய்வதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. இந்த இயந்திரம் ஜாவா, ரூபி மற்றும் பைதான் உள்ளிட்ட பல மொழிகளை ஆதரிக்கிறது. இந்த அளவிடக்கூடிய சேவை டெவலப்பர்கள் தொடக்க செலவுகள் அல்லது தொடர்ச்சியான கட்டணங்கள் இல்லாமல் அவர்கள் பயன்படுத்தும் தொகையை செலுத்த அனுமதிக்கிறது.

மைக்ரோசாஃப்ட் அஸூர் – கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கிற்கு மைக்ரோசாப்டின் பதில் விண்டோஸ் அசூர் இயங்குதளம். ஒரு சேவையாக இந்த தளம் டெவலப்பர்கள் மைக்ரோசாஃப்ட் உள்கட்டமைப்பு மற்றும் தரவு மையங்களை வலை பயன்பாடுகளை உருவாக்க, ஹோஸ்ட் செய்ய மற்றும் இயக்க அனுமதிக்கிறது. கம்ப்யூட்டர் சூழல்கள், அளவிடக்கூடிய சேமிப்பிடம், தரவுத்தள செயல்பாடு மற்றும் உள்ளடக்க விநியோக நெட்வொர்க் உள்ளிட்ட முழுமையான சேவைகளை அஜூர் வழங்குகிறது.

ராக்ஸ்பேஸ் – கிளவுட் அடிப்படையிலான வலை ஹோஸ்டிங்கில் இந்த நிறுவனம் முன்னணியில் உள்ளது. அவற்றின் சுலபமாக பயன்படுத்தக்கூடிய சேவையகம் மற்றும் தேவைக்கேற்ப தீர்வுகள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு வன்பொருளில் முதலீடு செய்யாமல் ஆன்லைனில் சேவையகங்களை விரைவாகப் பெறுவதற்கான வழியை வழங்குகிறது. பயனர்கள் சேவையக பயன்பாட்டிற்கு மணிநேரத்திற்குள் பணம் செலுத்துகிறார்கள், மேலும் தேவைக்கேற்ப சேவையக நிகழ்வுகளைச் சேர்க்கலாம் அல்லது நீக்கலாம். சிக்கல்களுக்கு விரைவான பதிலளித்தல், வாடிக்கையாளருக்கு பயனளிக்கும் தீர்வுகளைக் கண்டறிதல் மற்றும் தொழில்நுட்ப நிபுணத்துவத்தை வழங்குவதன் மூலம் சிறந்த வாடிக்கையாளர் ஆதரவை வழங்கும் அவர்களின் வெறித்தனமான ஆதரவு சேவையே அவர்களின் முக்கிய விற்பனை புள்ளியாகும்.

Salesforce.com – சேல்ஸ்ஃபோர்ஸ் என்பது ஒரு மென்பொருளாக ஒரு சேவை வழங்குநராகும், இது வணிக பயன்பாடுகளை கிளவுட் மூலம் விநியோகிப்பதில் நிபுணத்துவம் பெற்றது. அதன் கருவிகளின் தொகுப்பு வணிகங்களை வாடிக்கையாளர் உறவு மேலாண்மை சேவைகளுடன் வழங்குகிறது, அவை விற்பனையை அதிகரிக்கவும் வாடிக்கையாளர்களுடன் தொடர்ந்து இணைந்திருக்கவும் உதவுகின்றன. ஃபோர்ஸ்.காம் என்பது ஒரு சேவையாகும், இது டெவலப்பர்கள் சேல்ஸ்ஃபோர்ஸ் உள்கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தி சேல்ஸ்ஃபோர்ஸ் தீர்வோடு ஒருங்கிணைக்கும் கூடுதல் பயன்பாடுகளை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.

இந்த கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் வழங்குநர்கள் நிறுவன தீர்வுகளுக்குக் கிடைக்கும் விருப்பங்களின் மேற்பரப்பைக் கீறினாலும், அவை உங்கள் வணிகத் தேவைகளுக்கான மேலதிக விசாரணைக்கு ஒரு சிறந்த தொடக்க புள்ளியாக செயல்படுகின்றன.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *