தகவல்தொடர்பு தரவு டிரங்க் டிரான்ஸ்மிஷன் வடிகட்டியைப் பயன்படுத்தி கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் தடயவியல் – இது செயல்படுமா?

சீனா, ஈரான் மற்றும் பல நாடுகள் மாபெரும் அக இணைய அமைப்புகளை உருவாக்கியுள்ளன, பின்னர் அவை ஒட்டுமொத்த உலகளாவிய இணையத்துடன் இணைகின்றன. இதைச் செய்வதன் மூலம் அவர்கள் போக்குவரத்து, தணிக்கை தகவல்களைப் பார்க்கலாம் மற்றும் அவர்களின் உளவுத்துறையைச் செய்யலாம். துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவ்வாறு செய்வதன் மூலம் அவர்கள் கருத்து வேறுபாட்டைக் கண்டுபிடித்து அகற்றுவர் – அமெரிக்காவில் அந்தக் கருத்தை நாங்கள் விரும்பவில்லை, ஏனென்றால் எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக சுதந்திரம் மற்றும் சுதந்திரத்தை நாங்கள் நம்புகிறோம், ஆயினும்கூட, அவர்கள் தங்கள் நாடுகளில் இதைச் செய்கிறார்கள். சரி, இதைப் பற்றி இரண்டாவதாக பேசுவோமா?

என்எஸ்ஏ ஒரு கண்ணியமான கருத்தை கொண்டிருந்தது, இது காங்கிரஸால் அங்கீகரிக்கப்பட்டது, இது இணையம், தொலைநகல் மற்றும் குரல் போக்குவரத்தை கையாளும் முக்கிய தகவல்தொடர்பு அமைப்புகளின் தகவல்களைத் திரட்டுவதோடு, அந்த சோக் பாயிண்ட் வழியாக ஒரு கணினியைப் படிக்க அனுமதிக்கும். அவர்கள் இந்த அமைப்பை அழைக்கிறார்கள்; ஐன்ஸ்டீன் 2 மற்றும் 3. இது அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கிறது, இதைச் செய்ய இது ஒரு சிறந்த வழியாகும். அவர்கள் ஏன் அமெரிக்காவில் இங்கே செய்கிறார்கள்? 2003 ஆம் ஆண்டில், அவர்கள் பயங்கரவாதத்தைப் பற்றி கவலைப்பட்டனர், வெளிநாட்டிலிருந்து தகவல் தொடர்புகள் வருவதால் கெட்டவர்கள் யார் என்பதைக் கண்டறிய இது ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

சமீபத்தில், இது போன்ற ஒரு முறை இயங்கிக் கொண்டிருந்தால், அது தீங்கிழைக்கும் கணினி குறியீடு, வைரஸ்கள் அல்லது எங்கள் மென்பொருள், வங்கி அமைப்பு, பங்குச் சந்தை, இராணுவ ஒப்பந்தக்காரர்கள் அல்லது உள்கட்டமைப்புக்குள் ஊடுருவக்கூடிய புழுக்களையும் தேடலாம் என்றும் கருதப்படுகிறது. ஸ்மார்ட் போன், டேப்லெட், லேப்டாப், கணினி அல்லது ஒரு முழு ஐடி சிஸ்டம் வழியாக ஒரு கணினி அல்லது இணையத்துடன் இணைக்கப்பட்ட எவருக்கும் குளிர் அல்லது வைரஸைப் பிடிக்க இது உதவும். இதெல்லாம் சரியானதா? நிச்சயமாக அது நிகழ்கிறது, ஆனால் தனியுரிமையைப் பராமரிக்க விரும்புவோர், இதனால் சுதந்திரத்திற்கும் சுதந்திரத்திற்கும் உத்தரவாதம் அளிக்கிறார்கள், குறிப்பாக பேச்சு சுதந்திரம் இவை அனைத்திற்கும் மேலாக ஆயுதம் ஏந்தியிருப்பதாக நீங்கள் கற்பனை செய்யலாம்.

இப்போது, ​​ஊடுருவல்கள் இந்த அமைப்பைப் பெற முயற்சிக்கும்போது, ​​நிச்சயமாக அவர்கள் அதைப் பெறுவதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பார்கள், ஆனால் நாங்கள் சேகரித்த தரவுகளைப் பார்த்தால், நாங்கள் திரும்பிச் சென்று முந்தைய எல்லா தரவையும் பார்க்கலாம், நேரம் இல்லாமல் தரவைப் பார்ப்பது போல் தெரிகிறது. வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், நேரம் இனி மாறாது, ஏனென்றால் கடந்த கால மற்றும் தற்போதைய அனைத்து தகவல்தொடர்புகளும் கிடைக்கும். வலுவான வழிமுறைகள் பல்வேறு மென்பொருள் வைரஸ்கள், தீம்பொருள் மற்றும் புழுக்களில் மாறுபாடுகளைக் காணலாம் – மேலும் அவை புதிய சுரண்டல்களைத் தேடும் செயற்கை நுண்ணறிவுடன் செல்லும்போது புத்திசாலித்தனமாக இருக்கும்.

இது ஒரு முறை ஹேக்கர்களை மூட முடியுமா? பயங்கரவாதிகள் அனைவரையும் நாம் பிடிக்க முடியுமா? அமெரிக்காவை பாதுகாப்பாக வைத்திருக்க இதைப் பயன்படுத்தலாமா? ஒருவேளை பதில் ஆம், இது ஒரு நகரும் இலக்கு என்றாலும், ஒவ்வொரு முறையும் நாம் நன்றாக வரும்போது, ​​கெட்டவர்களும் செய்யுங்கள். எவ்வாறாயினும், அத்தகைய அமைப்பில் சூப்பர் நன்கு நிதியளிக்கப்பட்ட ஹேக்கர்கள் மட்டுமே, ஒருவேளை அரசால் வழங்கப்படும் அத்தகைய அமைப்பைத் தொடர பணம் இருக்கும். எதிர்காலத்தில், மேலே குறிப்பிட்டுள்ள மற்ற நாடுகளைப் போன்ற மோசமான நோக்கங்களுக்காக யாரும் அதைப் பயன்படுத்தாத வரை, அமெரிக்கா அத்தகைய ஒரு மூலோபாயத்துடன் மிகவும் பாதுகாப்பாக இருக்கும். இதையெல்லாம் கவனியுங்கள்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *