இது மேகங்களிலிருந்து சேமிப்பு மழை

பொருளாதார நிச்சயமற்ற தன்மை அல்லது மிதமான வருவாய் ஆதாயங்களுக்கு மத்தியில், சேமிப்புக்கான மூலோபாய முறைகள் தலைவர்களுக்கு முக்கியம். மேம்பட்ட கண்காணிப்புடன் வணிகத்தை செயல்பாட்டு ரீதியாகவும் வெளிப்படைத்தன்மையுடனும் வைத்திருக்கும்போது, ​​ஐ.டி செலவுகளை மதிப்பாய்வு செய்வதற்கும் செலவுகளைக் குறைப்பதற்கும் சி.ஐ.ஓ. கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் என்பது வணிக செயல்பாட்டு அமைப்புகளை மேம்படுத்துதல், சேவை செய்தல் மற்றும் ஆதரித்தல் ஆகியவற்றிலிருந்து நிறுவனங்களை மாற்றுவதற்கும், வெளிப்புறமாக ஹோஸ்ட் செய்யப்பட்ட தீர்வுகளை பகுப்பாய்வு செய்வதற்கும், மேம்படுத்துவதற்கும், அனுமதிப்பதற்கும் ஆகும். கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கிற்கான மாற்றம் ஏன் விரைவாக நகர்கிறது? இது சேமிப்பை "மழை" செய்யக்கூடிய மற்றும் எந்தவொரு நிறுவனத்திற்கும் அதிக மதிப்பை வழங்கக்கூடிய ஒரு சாத்தியமான விருப்பமாகும்.

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் என்பது உரிமையின் மொத்த செலவு (TCO) மதிப்பீட்டின் சமீபத்திய போக்காகும், ஏனெனில் இது மென்பொருள், வன்பொருள் மற்றும் / அல்லது மேம்பாட்டை புகழ்பெற்ற விற்பனையாளர்களால் வழங்கப்படும் ஒரு தளத்திற்கு மாற்றியமைக்கிறது. ஆரக்கிள், கூகிள், சேல்ஸ்ஃபோர்ஸ்.காம், அமேசான், மைக்ரோசாப்ட் மற்றும் எஸ்யூஎன் போன்ற புகழ்பெற்ற விற்பனையாளர்கள் வழங்கும் சேவைகள் (முன்மொழியப்பட்ட கையகப்படுத்துதலுடன் விரைவில் ஆரக்கிள் ஆக இருக்கும்) மூன்று வகைகளில் ஒன்றாகும்: மென்பொருள்-ஒரு-சேவை வழங்குநராக; உள்கட்டமைப்பு-ஒரு-சேவை வழங்குநராக (சேமிப்பகம் மற்றும் கணினி சக்திக்கு வலை அடிப்படையிலான அணுகலை வழங்குதல்); மற்றும் சேவை வழங்குநர்களாக இயங்குதளம் (வலை பயன்பாடுகளை உருவாக்க மற்றும் ஹோஸ்ட் செய்ய டெவலப்பர்களுக்கு கருவிகளை வழங்குதல்). மேகக்கணி போக்குகளில் தலைவர்கள் நகராமல் இருப்பதில் பாதுகாப்பு முக்கிய அக்கறையாக இருந்தாலும், முக்கிய நிதி, சுகாதாரம், மருந்து, நுகர்வோர் பொருட்கள், பாதுகாப்பு மற்றும் இலாப நோக்கற்றது என்பதற்கு மூன்று காரணங்கள் உள்ளன, மேலும் அரசாங்க நிறுவனங்கள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கில் முதலீடு செய்வதைத் தடுக்கின்றன. அவற்றின் கீழ் வரிசையில்.

1. உள்கட்டமைப்பு செலவுகள் கணிசமாகக் குறைகின்றன.

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவையக அமைவு மற்றும் நிர்வாகம், மெய்நிகராக்கம், சுமை சமநிலை, கிளஸ்டரிங், தரவுத்தள நிர்வாகம் மற்றும் அனைத்து உள்கட்டமைப்பின் பராமரிப்பின் தேவையையும் குறைக்கிறது. மென்பொருள் மற்றும் உள்கட்டமைப்பு வேறு இடங்களில் ஹோஸ்ட் செய்யப்படும்போது, ​​ஒரு உள் தரவு மையம் மற்றும் அதனுடன் தொடர்புடைய செலவுகள் தேவையில்லை. எந்தவொரு வருடாந்திர பராமரிப்பு செலவினங்களுடனும் செலவுகள் மாதத்திற்கு / விலை மாதிரியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. கூடுதலாக, ஒரு பயன்பாட்டை வளர்ச்சியிலிருந்து உற்பத்திக்கு மாற்ற பல சூழல்களை அமைக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. வளர்ச்சி, கணினி சோதனை, பயிற்சி, முன் தயாரிப்பு மற்றும் உற்பத்தி சூழல்களை அமைப்பதற்கான தேவை நீங்குகிறது. நினைவகத்தை மிகவும் மலிவாக வாங்க முடியும் என்றாலும், விரிவான குதிரைத்திறன் சேவையகங்கள் அவற்றை உருவாக்குவதற்கும் பராமரிப்பதற்கும் தொடர்புடைய உழைப்புடன் விலை அதிகம்.

2. திறந்த தளங்களில் நவீன நிலையான வளர்ச்சி மரபு அமைப்புகளிலிருந்து விரைவாக வெளியேற அனுமதிக்கிறது.

மென்பொருள்-ஒரு-சேவை மற்றும் தளம்-ஒரு-சேவை வழங்குநர்கள் "பயன்பாடுகளை" உருவாக்குவதற்கான கதவைத் திறந்துவிட்டனர், அவை முழுமையான செயல்பாட்டுடன் பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்படும் நிலையான மேம்பாட்டு மொழிகள் மற்றும் நடைமுறைகளைப் பயன்படுத்தி விரிவாக்க முடியும். உதாரணமாக, சேல்ஸ்ஃபோர்ஸ்.காம் ஒரு சக்திவாய்ந்த, வலுவான, பயனர் நட்பு சிஆர்எம் ஹோஸ்ட் செய்த தீர்வைக் கொண்டுள்ளது, இது மிகப்பெரிய செயல்பாட்டை உள்ளடக்கியது, ஆனால் டெவலப்பர்கள் அதன் ஃபோர்ஸ்.காம் இயங்குதளத்தைப் பயன்படுத்தி அதன் செயல்பாட்டை விரிவாக்க பயன்பாடுகளை உருவாக்க வழங்குகிறது. ஃபோர்ஸ்.காம் இயங்குதளம் .NET மற்றும் JAVA, SOAP மற்றும் SQL (SOQL என குறிப்பிடப்படுகிறது) திறன்களைக் கொண்ட டெவலப்பர்களை அவர்களின் நிரலாக்க திறன்களை வைத்திருக்கவும் புதிய செயல்பாடுகளை விரைவாக உருவாக்கவும் அனுமதிக்கிறது. இது வணிக பயனர்களின் கைகளில் விரைவாக ஒரு புதிய தீர்வை வைப்பதற்கும், மேம்பாட்டு நடைமுறைகளை மேடையில் கலந்து பொருத்துவதற்கும் படிப்படியாக அதிக செயல்பாடுகளை அறிமுகப்படுத்துவதற்கும் இறுதியில் விலையுயர்ந்த மரபு முறைமைகளை அகற்றுவதற்கும் இது உதவுகிறது.

3. தரவு மைய மேல்நிலை வெகுவாகக் குறைக்கப்படலாம்.

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் இந்த சிறந்த விற்பனையாளர்களிடமிருந்து நிலத்தில் சிறந்த, உயர் செயல்திறன், நம்பகமான SLA களை வழங்குகிறது. அவற்றின் உத்தரவாதம் கிடைப்பது எந்தவொரு தரத்திலும் மிக உயர்ந்தது மற்றும் ஒரு நிறுவனத்தில் உள்ள எந்த தரவு மையத்தையும் விட சிறந்தது. இந்த விற்பனையாளர்கள் எந்தவொரு பேரழிவிற்கும் வேலையில்லா நேரங்களைக் கையாளக்கூடிய அதிநவீன தரவு மையங்களை உருவாக்குவதில் தேர்ச்சி பெற்றிருக்கிறார்கள். அனைத்து சேவையக நிர்வாகிகள், சேவையக கட்டட வடிவமைப்பாளர்கள், சேவையக ஆதரவு மற்றும் தரவுத்தள பராமரிப்பு சம்பளம் தொடர்பான சுகாதார பராமரிப்பு, விடுமுறை, நோய்வாய்ப்பட்ட நேரம் மற்றும் இல்லாத நேரங்களின் இலைகளை நீங்கள் மதிப்பீடு செய்தால், உணரப்பட்ட சேமிப்பு இருக்க வேண்டும். கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் முதலீட்டின் உரிமையின் மொத்த செலவு பெரும்பாலும் உள் தரவு மையம் மற்றும் அதைத் தக்கவைக்க தேவையான செயல்முறைகளை வைத்திருப்பதை விட குறைவாக உள்ளது.

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் அதன் உரிமையின் மொத்த மொத்த செலவு மற்றும் முக்கிய நிறுவனங்களில் அதன் நிரூபிக்கப்பட்ட நிலைத்தன்மை காரணமாக ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது, இது முக்கியமான வணிக நடவடிக்கைகள் கடிகாரத்தைச் சுற்றி கிடைக்க வேண்டும். ஆமாம், தொழில்நுட்பத்தின் வெட்டு விளிம்பில் இருப்பதற்கு எப்போதும் தயக்கம் இருக்கும், ஆனால் நேரம் நெருங்கிவிட்டது. மழை சேமிக்கும் "மேகமூட்டமான" நேரங்களிலிருந்து பயனடைய வாய்ப்பை இழக்காதீர்கள். இது உங்கள் எதிர்காலத்திற்கான சூரிய ஒளியாக இருக்கலாம்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *