மைக்ரோசாஃப்ட் அஸூர் கிளவுட் பிளாட்ஃபார்ம் 2016 இல் சாட்சியாக இருந்த சிறந்த போக்குகள் யாவை?

ஆகஸ்ட் 2016 இல், கார்ட்னரின் மேஜிக் குவாட்ரண்ட் மைக்ரோசாப்ட் அஸூரை கிளவுட் இன்ஃப்ராஸ்ட்ரக்சரில் ஒரு தொழில்துறை தலைவராக ஒரு சேவையாக (ஐஏஎஸ்) தேர்ந்தெடுத்தார். பார்ச்சூன் 500 நிறுவனங்களில் கிட்டத்தட்ட 90% எம்.எஸ். அஸூர் 2016 வழங்கிய கிளவுட் சேவைகளைப் பயன்படுத்துகின்றன. கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கிற்காக அஸூரைப் பயன்படுத்தும் முக்கிய நிறுவனங்களில் ஆரக்கிள், எஸ்ஏபி, ரோல்ஸ் ராய்ஸ், என்பிசி நியூஸ் சேனல், பிஎம்டபிள்யூ மற்றும் ஜிஇ ஹெல்த்கேர் ஆகியவை பெயரிடப்பட்டுள்ளன. சில. அஸூரைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு முக்கிய காரணம், மேகக்கட்டத்தில் இயற்பியல் சேவையகங்கள் மற்றும் தரவு மையங்களை திறம்பட நிர்வகிப்பது. ஆர்வமா? MS Azure பயிற்சியில் சேர்ந்து பழகவும்.

2016 ஆம் ஆண்டிற்கான மைக்ரோசாஃப்ட் அஸூருடன் பிரபலமாக இருப்பது இங்கே:

SAP HANA தரவுத்தள சேவையகத்திற்கு 32 TB வரை Azure ஆதரிக்கிறது

மைக்ரோசாப்ட் SAP உடன் ஒரு கூட்டு கூட்டணியை உருவாக்கியுள்ளது, SAP ஆதாரங்களை செயல்படுத்துவதற்கும் நிர்வகிப்பதற்கும் ஒரு நிறுவனத்தால் நிரூபிக்கப்பட்ட தளத்தை வழங்குகிறது. மைக்ரோசாஃப்ட் அஸூர் 2016 உடன் ஒரு வளர்ச்சியில் அல்லது சோதனைச் சூழலில் பணிபுரிந்தாலும், பயனர்கள் அதிக அளவீட்டுத்தன்மை மற்றும் SAP HANA பணிச்சுமைகளில் குறைக்கப்பட்ட செலவுகளின் நன்மைகளைப் பெறலாம். நவம்பர் 2016 இல், மைக்ரோசாப்ட் SAP HANA டியூன் செய்யப்பட்ட ஆன்லைன் அனலிட்டிகல் பிராசசிங் (OLAP) மென்பொருள் நிரல்களுக்காக 32 காசநோய் சேமிப்பு மற்றும் ஆன்லைன் பரிவர்த்தனை செயலாக்க (OLTP) திட்டங்களுக்கு 4 TB வரை அறிவித்தது. ஒவ்வொரு டெவலப்பர் மற்றும் சோதனை பொறியியலாளருக்கும் இப்போது நிகழ்நேர காட்சிகளில் ஒரு பெரிய அளவிலான தரவு தேவைப்படும் மென்பொருள் பயன்பாடுகளில் பணிபுரியும் நெகிழ்வுத்தன்மையும் சக்தியும் இருக்கும்.

மைக்ரோசாப்ட் அசூர் என்-சீரிஸ் கிடைப்பதை அறிவிக்கிறது

ஏ, டி, டிவி 2, எஃப், ஜி, மற்றும் எச் உள்ளிட்ட அஸூர் மெய்நிகர் இயந்திரத் தொடர் குறித்த மிகுந்த நேர்மறையான வாடிக்கையாளர் கருத்துக்களுடன், மைக்ரோசாஃப்ட் அஸூர் இப்போது டிசம்பர் 2016 அதன் என்-சீரிஸின் உலகளாவிய வெளியீட்டிற்கு தயாராக உள்ளது. அசூர் என்-சீரிஸ் மெய்நிகர் இயந்திரங்களை என்விடியா ® இயங்குதளத்தைக் கொண்ட கிராபிக்ஸ் செயலாக்க அலகு (ஜி.பீ.யூ) திறன்களுடன் வழங்குகிறது. வேகமாக வளர்ந்து வரும் கோரிக்கைகளை பூர்த்தி செய்ய, செயற்கை நுண்ணறிவு, தொலைநிலை மற்றும் 3 டி காட்சிப்படுத்தல், மேம்பட்ட ஆராய்ச்சி, கிராபிக்ஸ் ரெண்டரிங் மற்றும் பலவற்றைக் கையாள பணிச்சுமை மற்றும் தரவு மையங்கள் பொருத்தப்பட வேண்டும். ஆழ்ந்த மருத்துவ ஆராய்ச்சி, ஜி.பீ.யூ இயக்கப்பட்ட கற்றல் மற்றும் பயிற்சி மாதிரிகள் மற்றும் பலவற்றிற்குத் தேவையான உயர் செயல்திறன் கொண்ட கம்ப்யூட்டிங்கை இயக்கும் சக்தியை அஸூர் என்-சீரிஸ் வழங்குகிறது.

மைக்ரோசாஃப்ட் ஹைப்ரிட் யூஸ் பெனிஃபிட் செலவு குறைந்ததாகும்

முக்கிய நிறுவனங்களுக்கு கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் சேவைகளை வாங்குவது எப்போதும் விலை உயர்ந்த பணியாகும். இந்த செலவுச் சுமையைத் தணிக்க, மைக்ரோசாப்ட் MS Azure Hybrid Use Benefit (AHUB) ஐ அறிமுகப்படுத்தியது. AHUB இன் உதவியுடன், வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் வளாகத்தில் உள்ள விண்டோஸ் சர்வர் உரிமத்தை (மென்பொருள் உத்தரவாதத்துடன்) MS Azure உடன் பணிபுரிய பயன்படுத்தலாம். பணிச்சுமை மற்றும் தரவு மையத்தின் சேமிப்பிட இடத்தின் முக்கியத்துவம் வாய்ந்த, AHUB விண்டோஸ் சர்வர் மெய்நிகர் இயந்திரங்களுக்கு குறைந்த விலையில் ஆதரவை வழங்குகிறது. AHUB மூலம், பயனர்கள் தங்கள் வருடாந்திர செலவில் 44% வரை ஒரு மெய்நிகர் கணினியில் சேமிக்க முடியும்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *