கிளவுட் மேலாண்மை அல்லது நிர்வகிக்கப்பட்ட கிளவுட் சேவைகள் என்றால் என்ன?

நிர்வகிக்கப்பட்ட கிளவுட் சேவைகள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் முறைகளில் புதிய முன்னேற்றங்களை உருவாக்க, உருவாக்க மற்றும் கொண்டு வருவதற்கான பார்வைகளைக் கொண்டு வந்துள்ளன. நிறுவனங்கள் தங்கள் தயாரிப்புகளையும் சேவைகளையும் மேகக்கணிக்கு நகர்த்த திட்டமிட்டு, 3 வது தரப்பினர் தங்கள் கிளவுட் சேவையகத்தை நிர்வகிக்க வேண்டும் என்று விரும்பும்போது வழங்குநர்களின் பங்கு அதிகமாக உணரப்படுகிறது. ஆம், நீங்கள் சொல்வது சரிதான், சேவை வழங்குநர்கள் கிளவுட் நிறுவனங்களுக்கு அவர்களின் கிளவுட் தொடர்பான சிக்கல்களைக் கையாள சேவைகளை வழங்குகிறார்கள், இதனால் நிறுவனங்கள் அவற்றின் வளர்ச்சிக்கு அவசியமான பிற வணிகத் திட்டங்களில் கவனம் செலுத்த முடியும்.

சிலர் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் மற்றும் நிர்வகிக்கப்பட்ட கம்ப்யூட்டிங் சேவைகளை ஒத்த செயல்முறைகளாக குழப்புகிறார்கள். அவர்களுக்கு அறிவூட்ட, இரண்டு சேவைகளும் ஒருவருக்கொருவர் தொடர்புடையவை என்றாலும், அவை ஒரே பாணியில் செயல்படாது என்று நாம் கூறலாம். இரண்டிற்கும் இடையேயான ஒரு தனித்துவமான வேறுபாடு என்னவென்றால், கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் என்பது ஒரு தொழில்நுட்பம் அல்லது கண்டுபிடிப்பு ஆகும், இது சாதன சுதந்திரத்தை மேம்படுத்துவதற்கும் நிறுவனங்களின் அளவிடுதல் அளவை உயர்த்துவதற்கும் உருவாக்கப்பட்டது, அதேசமயம் சேவைகள் கிளவுட் சேவையகங்களை இயக்க உதவுகின்றன, இதனால் நிறுவனங்கள் மற்ற வணிகத் திட்டங்களில் கவனம் செலுத்த போதுமான நேரம் கிடைக்கும். நிறுவனங்களின் மேகக்கணி சூழலை திறமையாகவும் மென்மையாகவும் மாற்ற நிர்வகிக்கப்பட்ட கிளவுட் சேவைகள் என்ன செய்கின்றன என்பதைப் புரிந்துகொள்வோம்.

நிர்வகிக்கப்பட்ட கிளவுட் சேவைகளின் குறிப்பிடத்தக்க பண்புகள் – ஒரு சுருக்கமான விளக்கம்!

கிளவுட் இடம்பெயர்வு எளிதாகிறது

பொது மற்றும் தனியார் கிளவுட் கட்டமைப்பிற்கு மதிப்பளிக்கும் வகையில் கிளவுட் இடம்பெயர்வு பற்றிய விளக்கம்

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கின் முக்கியமான கட்டங்களில் ஒன்று ஒரு சேவையகம் அல்லது தரவு மையத்திலிருந்து கிளவுட் சேவையகத்திற்கு தரவை மாற்றுவது. இப்போது, ​​சேவையகத்தின் இருப்பிடம் அமைப்பின் உள் வளாகத்தில் இருப்பது தேவையில்லை. இது வெளிப்புறமாகவும் அமைந்திருக்கலாம், அதாவது தொலைதூர இடத்தில். இதுபோன்ற நிகழ்வு பொது மேகக்கணி கட்டமைப்பில் நிகழ்கிறது, அங்கு பயனர்கள் தங்கள் தரவு மற்றும் ரகசிய தகவல்கள் எங்கு சேமிக்கப்படுகின்றன என்பது தெரியாது. இது பொது மேகக்கணி தரவு சேமிப்பகத்தின் பாதுகாப்பு தொடர்பான சர்ச்சைகளுக்கு வழிவகுத்தது, இது உயர்மட்ட தகவல் தொழில்நுட்ப ஆராய்ச்சியாளர்கள் மற்றும் கிளவுட் ஆய்வாளர்களிடமிருந்து பலமுறை கேள்விகளை எழுப்பியது. ஆனால், நிர்வகிக்கப்பட்ட மேகக்கணி வழங்குநர்களின் நிபுணத்துவம் சோதிக்கப்படும் இடம் இது.

அவை மேகத்தை கடிகாரத்தை சுற்றி கண்காணிப்பது மட்டுமல்லாமல், மேகக்கணி சூழலைப் பாதுகாக்க தேவையான பாதுகாப்பு அடிப்படையிலான பயன்பாடுகளையும் இணைக்கின்றன. எனவே, தரவு இடம்பெயர்வு அனைத்து காரணிகளையும் மனதில் வைத்து செய்யப்பட்டுள்ளது, இதனால் தகவல் கசிவு அல்லது திருடப்பட்ட தரவுகளின் அடிப்படையில் பயனர்களால் எந்த இழப்பும் ஏற்படாது. உண்மையில், ஒரு அமைப்பின் உள் வளாகத்தில் தரவு சேமிக்கப்பட்டுள்ளதால், தனியார் மேகக்கணி சூழல் பொது மேகத்தை விட பாதுகாப்பானது. நிர்வகிக்கப்பட்ட மேகக்கணி சேவைகளில் இவை அனைத்தையும் அனுபவிக்க முடியும்.

வளங்களின் முழுமையான உகப்பாக்கம்

நிர்வகிக்கப்பட்ட மேகக்கணி சேவை வழங்குநர்கள், இருக்கும் வளங்களை மேம்படுத்துவதன் மூலம் மேகக்கணி சூழலை அதிகரிக்க உதவுகிறார்கள். மேகக்கட்டத்தில் நீங்கள் எதை சேமித்து வைத்திருந்தாலும் அதை சரியாக நிர்வகித்து பயன்படுத்த வேண்டும், இதனால் மேகத்தை நிர்வகிப்பதில் எந்த வளையமும் விடப்படாது மற்றும் நிறுவனங்கள் மிகவும் அளவிடக்கூடிய மற்றும் பசுமையான பணிச்சூழலை அனுபவிக்கின்றன. சாஸ் மற்றும் பாஸ் இயங்குதளங்களைப் பயன்படுத்தி உருவாக்கப்பட்ட அனைத்து பயன்பாடுகளையும் மேகக்கணியில் திறம்பட, திறமையாக மற்றும் திறமையாக இயக்கும்படி நிர்வகிப்பதற்கான இந்த அழைப்பு.

கிடைக்கும் மற்றும் நம்பகமான

நிர்வகிக்கப்பட்ட மேகக்கணி சேவை வழங்குநர்களிடமிருந்து நம்பகமான சேவைகளைப் பெறுவதே கிளவுட் விருப்பத்தின் அடிப்படையில் அதன் உள்கட்டமைப்பை இயக்கும் ஒவ்வொரு நிறுவனமும் முதன்மையானது. கவனத்தில் வரும் இரண்டாவது காரணி கிடைக்கும் தன்மை. இருப்பினும், நிர்வகிக்கப்பட்ட தீர்வுகளுடன், உங்கள் கிளவுட் சேவையகத்தை கண்காணிக்கவும் நிர்வகிக்கவும் இரு காரணிகளும் இருப்பதால் நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. எந்த நேரத்திலும் கிடைப்பது நிர்வகிக்கப்பட்ட கிளவுட் ஹோஸ்டிங் வழங்குநர்கள் கவனம் செலுத்துவதால் பயனர்கள் தங்கள் மெய்நிகர் சூழலின் முழு நன்மையையும் பெறுவார்கள்.

பயன்பாட்டுக்கு பணம் செலுத்துதல்l

நிர்வகிக்கப்பட்ட மேகக்கணி தீர்வுகள் நீங்கள் மாதிரியைப் பயன்படுத்துவதற்கான ஊதியத்தின் அடிப்படையில் செயல்படுகின்றன. இந்த குறிப்பிட்ட பண்பு பயனர்கள் தங்கள் வணிகத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மேகக்கணி சேவைகளைப் பெற உதவுகிறது. எனவே, இந்த வழியில் ஒரு பயனர் தனது அன்றாட பணிகளை எந்த இடையூறும் இல்லாமல் இயங்க வைக்க பெரும் தொகையை செலவிடுவது பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. பொது மேகக்கணி கட்டமைப்பில், பிற்கால கட்டங்களில் அதை பராமரிப்பதற்கான செலவு தனியார் மேகக்கணி கட்டமைப்பை விட அதிகமாக இருந்தாலும், பாரம்பரிய ஹோஸ்டிங் முறைகளை விட இது சிறந்தது, அங்கு பணம் செலவழிக்க எண்ணும் இல்லை மற்றும் இறுதி முடிவுகள் தெளிவற்றவை.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *