எரிகோம் அக்சஸ்நவ் என்றால் என்ன?

நிறுவன மற்றும் சேவையக அடிப்படையிலான கம்ப்யூட்டிங் பரிணாம வளர்ச்சியை 2012 உண்மையில் காணப்போகிறது. மேலும் மேலும் வணிகங்கள் அலைவரிசையில் குதித்து வலை மற்றும் மேகக்கணி சார்ந்த தொழில்நுட்பத்தை அவற்றின் முக்கிய வணிக செயல்முறைகளில் இணைத்து வருகின்றன. இந்த ஆண்டு ஒரு ஊக்கத்தைக் காண்பதற்கான காரணம், ஒரு உயர் வங்கியும் இங்கிலாந்து அரசாங்கமும் இப்போது மேகத்தைத் தழுவுகின்றன.

மேகக்கணியில் சேரும் பல வணிகங்களைத் தள்ளிவைக்கும் முக்கிய பிரச்சினைகளில் ஒன்று பாதுகாப்பு. ஆனால் சமீபத்தில் ஸ்பெயினின் வங்கி நிறுவனமான பிபிவிஏ வணிகத்திற்கான கூகிள் ஆப்ஸை 110,000 பயனர்களுக்கு அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, இது கூகிள் ஆப்ஸ் போன்ற நிறுவன மற்றும் சேவையக அடிப்படையிலான கம்ப்யூட்டிங் மிகவும் பாதுகாப்பு மனப்பான்மை கொண்ட மற்றும் ஒழுங்குபடுத்தப்பட்ட மிகப்பெரிய நிறுவனங்களுக்கு கூட சரியான தேர்வாக இருக்கும் என்பதை நிரூபிக்கிறது. தொழில்கள். இந்த ஆண்டு இங்கிலாந்து அரசாங்கங்கள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கிற்கு நகர்வது பல வணிகங்களுக்கான பாதுகாப்பு அச்சங்களையும் குறைக்கும். எனவே கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் இங்கிலாந்து அரசாங்கத்திற்கும் ஸ்பானிஷ் வங்கி நிறுவனமான பிபிவிஏவிற்கும் போதுமான பாதுகாப்பாக இருந்தால், அது நிச்சயமாக எந்தவொரு வணிகத்திற்கும் போதுமான பாதுகாப்பானது.

எரிகாம் அக்சஸ்நவ் என்றால் என்ன?

எரிகோம் அக்சஸ்நவ் என்பது தொலைநிலை டெஸ்க்டாப் கிளையன்ட் ஆகும், இது தொலைநிலை டெஸ்க்டாப்புகள் மற்றும் பயன்பாடுகளை மிக விரைவாகவும் எளிதாகவும் அணுக அனுமதிக்கிறது. இது ஒரு உலாவியில் முழுமையாக இயங்குகிறது மற்றும் நீங்கள் எந்த உலாவியைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள் என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல் எந்த உலாவிகள் செருகுநிரல்களும் அல்லது துணை நிரல்களும் தேவையில்லை. உங்கள் உலாவி HTML5 ஐ இயக்கியிருக்க வேண்டும். டெஸ்க்டாப் நிரல்கள் மற்றும் உலாவி செருகுநிரல்களை நிர்வகிப்பதற்கான ஐ.டி சுமையை வெளியிடுவதற்கு இது சிறந்தது. இது இயங்கும் மற்றும் எந்த சொந்த தொலைநிலை டெஸ்க்டாப் கிளையண்டையும் போல் தெரிகிறது.

எரிகோம் அக்சஸ்நவ் பயன்படுத்துவதன் நன்மைகள் பின்வருமாறு:

Install நிறுவ அல்லது நிர்வகிக்க கிளையன்ட் மென்பொருள் இல்லை

IT உங்கள் ஐடி மேல்நிலைகள் குறைவாக இருக்கும்

R மைக்ரோசாஃப்ட் ஆர்.டி.எஸ் / டெர்மினல் சர்வீசஸ், வி.டி.ஐ மற்றும் வலை தளங்களில் ஹோஸ்ட் செய்யப்பட்ட வளங்களுக்கு கிளவுட் அல்லது உலாவி அடிப்படையிலான அணுகலுடன் பயனர்களை மேம்படுத்துகிறது

• இது எந்த தளத்திலும் எந்த HTML5 உலாவியை ஆதரிக்கிறது, அவற்றுள்: விண்டோஸ், மேக், லினக்ஸ், ஐபாட் / ஐபோன், ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்டுகள் மற்றும் நிச்சயமாக Google Chromebook.

Client கிளையன்ட் இல்லாத அணுகலை வழங்குகிறது – உங்களுக்கு ஜாவா, ஃப்ளாஷ், சில்வர்லைட் அல்லது வேறு எந்த தொழில்நுட்பமும் தேவையில்லை.

Ori எரிகாம் செக்யூர் கேட்வே இது ஒரு இலவச விருப்பமாகும், இது தொலை கணினிக்கு பாதுகாக்கப்பட்ட சூழலை வழங்குகிறது – VPN தேவையில்லை.

தொலைநிலை கிளையண்டிலிருந்து இணைப்பை அனுமதிக்க எரிகோம் அக்சஸ்நவ் சேவையகம் RDP ஹோஸ்டில் நிறுவப்பட்டுள்ளதால் வரிசைப்படுத்தல் எளிதானது. உங்கள் ஃபயர்வாலுக்கு வெளியில் இருந்து அணுகலை அனுமதிக்க, தொலைநிலை பயனர்களுக்கான உங்கள் பயன்பாடுகளை வழங்க எரிகாம் அக்சஸ்நவ் சேவையகங்களுக்கான அணுகலைக் கட்டுப்படுத்த அங்கீகாரம் மற்றும் ரூட்டிங் நிர்வகிக்க எரிகான் பாதுகாப்பான வலை நுழைவாயில் நிறுவப்படலாம். தொலைநிலை அக்சஸ்நவ் பயனர் அணுகலை பாதுகாப்பான வலை நுழைவாயிலுக்கு அனுப்ப ஃபயர்வால் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது. மீண்டும் கிளையன்ட் மென்பொருள் தேவையில்லை, ஒரு HTML5 இணக்கமான உலாவி.

எரிகோம் அல்லது வேறு ஏதேனும் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் மற்றும் நிறுவன பாதுகாப்பு தீர்வுகளைப் பயன்படுத்த உங்களுக்கு உதவி தேவைப்பட்டால், அங்கு ஏராளமான சிறப்பு சேவை வழங்குநர்கள் உள்ளனர். கூகிள் எண்டர்பிரைஸ் கூட்டாளராக இருக்கும் ஒரு சேவை வழங்குநரின் உதவியைப் பதிவுசெய்வது ஒரு நல்ல ஆலோசனையாகும். இது ஒரு அனுபவமிக்க கூட்டாளருடன் நீங்கள் பணிபுரிகிறீர்கள் என்பது உங்களுக்கு மன அமைதியைத் தரும்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *