மேகக்கணி கட்டுப்பாட்டுடன் 2016 க்குத் தயாராகிறது

கோப்புகளைப் பகிர்வதற்கான வேறு வழியாகத் தொடங்கப்பட்டவை இப்போது எந்தவொரு வணிகத்திற்கும் குறிப்பிடத்தக்க நீட்டிப்பாகும். ஆரம்பத்தில் கோப்புகளை திறம்பட அணுகுவதற்கும் விநியோகிப்பதற்கும் பயன்படுத்தப்பட்டது, பல சந்தேகங்கள் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கை நோக்கி கண்மூடித்தனமாகத் திரும்பின, இன்னும் பல இன்றும் உள்ளன.

இன்று நாம் பயன்படுத்தும் பெரும்பாலான தயாரிப்புகளைப் போலவே, மேகமும் இன்னும் செயல்பாட்டில் உள்ளது, ஆனால் இது உங்கள் உள்ளூர் சலவை முதல் பன்னாட்டு உற்பத்தி நிறுவனம் வரை அனைத்து கோடுகளின் வணிகங்களுக்கும் பல வாய்ப்புகளைத் திறக்கிறது. இன்னும் அதிகமாக, மேகம் ஐடி நிலப்பரப்பை நாம் அறிந்தபடி வியத்தகு முறையில் மாற்றிவிட்டது. போட்டி மாறுகிறது மற்றும் சந்தைகளும் மாறுகின்றன.

இன்றைய சூழலில் வணிகங்கள் போட்டியிட வேண்டுமானால், அவை குறைந்தபட்சம், கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங் மீது ஒரு கண் வைத்திருக்க வேண்டும் மற்றும் அதன் அடிப்படைகளை நன்கு அறிந்திருக்க வேண்டும் என்று பல நிபுணர்கள் ஊகிக்கின்றனர். இது ஏன்?

பெரிய குழந்தையின் விளையாட்டு மைதானத்தில் விளையாட விரும்பும் வன்னபே சிறிய சகோதரராக இது இனி பார்க்கப்படாது. இன்று பல வணிகங்கள் ஏற்கனவே தங்கள் சொந்த ஐ.டி.யின் ஒரு கிளையைக் கொண்டுள்ளன, ஆனால் இது ஒருபோதும் ஒரு வினையூக்கியாக பார்க்கப்படவில்லை. ITproportal.com இன் கூற்றுப்படி, ஐடி விரைவில் ஒரு வணிக பயிற்சியாளராகவும் விமர்சன ஆய்வாளராகவும் மாறும். அது வழிவகுத்தால், அவர்கள் வணிக விளையாட்டை தங்கள் வழியில் விளையாடலாம், விற்பனை விளையாட்டை மாற்றி, அந்த வேறுபாட்டை ஏற்படுத்தும். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, வேறு குளத்தில் மீன்பிடிக்க வேண்டியது அவசியம்.

மேகம் மற்றும் உங்கள் வணிகம்

கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கின் முழு விளையாட்டு முடிந்தவரை அதிகபட்ச முடிவுகளை அடைவதே ஆகும், அதே நேரத்தில் முடிந்தவரை செலவுகளைக் குறைக்கிறது. இது மூலைகளை வெட்டுவதற்கான ஒரு வழக்கு அல்ல, ஆனால் உங்கள் குழு திறமையாக செயல்படுவது. செலவுகளைத் தீர்மானிக்க, மேகக்கணி வைப்பதில் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் கட்டுப்பாடு கண்காணிக்கப்பட வேண்டும். சரியான நபர் மற்றும் சரியான இடத்தில் சாதனம் பயன்படுத்தப்படுகிறதா என்பதை உறுதிப்படுத்த பங்கு அடிப்படையிலான அணுகல் விதிமுறைகள் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும். மார்க்கெட்டிங், எடுத்துக்காட்டாக, அவற்றின் கிளவுட் அடிப்படையிலான கொள்கைகளைக் கொண்டிருக்கலாம், எனவே செயல்பாடுகள் மற்றும் நிதி.

இதற்கு நேர்மாறாக, மேகம் பல பசியுள்ள மேக விற்பனையாளர்களையும் சப்ளையர்களையும் விட்டுவிட்டது, தேர்வுசெய்ய ஏராளமானவை உள்ளன, முரண்பாடாக உரிமையாளர்கள் கட்டுப்பாட்டை இழக்கச் செய்கிறார்கள். இதன் பின்னணியில் உள்ள தர்க்கம்; தேர்வு செய்ய அதிகமான சப்ளையர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்கள் இருக்கும்போது, ​​நீங்கள் அவர்களை ஒரே நேரத்தில் கண்காணிக்க முடியாது. ஒற்றை சப்ளையரைக் கொண்டிருப்பதன் நன்மை கட்டுப்பாடு, நம்பிக்கை மற்றும் கூட்டு. இப்போதைக்கு, அதிகமான வணிகங்கள் அந்த ஒற்றை சப்ளையர் கட்டுப்பாட்டை நோக்கி வருகின்றன, இது அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கிறது.

துண்டுகள் எவ்வாறு பொருந்துகின்றன என்பதில் வாடிக்கையாளருக்கு அதிக சக்தி இருப்பதால் அட்டவணைகள் மாறுகின்றன. செலவு, தரம் மற்றும் நேரம் பற்றி என்ன பயன்படுத்தப்பட்டது என்பது இப்போது வேகம், இடர் மேலாண்மை மற்றும் கட்டுப்பாடு ஆகியவற்றால் மாற்றப்படுகிறது. வாடிக்கையாளர் நியாயமான விலைக்கு நியாயமான தரத்தை விரும்புகிறார் என்று சொல்ல முடியாது. இவை அனைத்திற்கும் ஐடி எங்கு பொருந்துகிறது? ஒரு சேவையாக, நம்பகமான ஆலோசகர்களைக் கண்டுபிடித்து, சிறந்த மேகக்கணி சூழலை ஒன்றிணைக்க வணிகங்களுக்கு இது அதிகாரம் அளிக்கும்.

ஒரு சேவை மற்றும் கோடர்களுக்கான தளத்திற்கு அறிமுகம்

அடுத்த கட்டம் மற்றவர்களைப் போல வேறு கன்வேயர் பெல்ட்டில் இருக்க வேண்டும். போட்டி விளிம்பைப் பெற, நீங்கள் சிறப்பு குறியீட்டாளர்களை நியமிக்க வேண்டும். உள்கட்டமைப்பை வாங்க, வடிவமைக்க, கட்டமைக்க மற்றும் ஒருங்கிணைப்பதற்கு பதிலாக, உங்கள் வணிகத்திற்கான தளத்தை ஒரு சேவையாக (பாஸ்) செயல்படுத்தலாம். வலை பயன்பாடுகளை நிர்வகிப்பதில் சிக்கலின்றி நீங்கள் அதை நிர்வகிக்கலாம். சதுர 1 இல் மீண்டும் தொடங்குவதற்கான ஒட்டும் குழப்பம் இல்லாமல் நீங்கள் வலை பயன்பாடுகளை சோதிக்கலாம், பரிசோதிக்கலாம் மற்றும் மீண்டும் உருவாக்கலாம் மற்றும் உங்கள் வணிகங்களின் வலை பயன்பாட்டை மேம்படுத்தக்கூடிய நிபுணரை பணியமர்த்தாதவர்கள் நிறைய இழக்க நேரிடும்.

இது வலிமையானதைப் பற்றியது அல்ல, புத்திசாலித்தனத்தைப் பற்றியது அல்ல. மாறிவரும் சூழலுடன் விரைவாக மாற்றியமைப்பது இதுதான். இது வணிகத்திற்கு நல்லதா இல்லையா என்பது தொடர்ந்து விவாதத்திற்கு உட்பட்டது. இப்போதைக்கு, வணிக உரிமையாளர்கள் குறைந்தபட்சம், அதைக் கவனமாக வைத்திருக்க வேண்டும்.

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *